Trang 4 / 4 FirstFirst 1234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 36 / 36
    Like
    0
    ý là muốn thay đổi thông số cua CPU, RAM, HDD mà khi khởi động lại máy vẫn giữ nguyên vĩnh viễn đó, kể cả trong : dxdiag

Like
    0
    Thay đổi thông tin trong hộp thoại Properties và dxdiag thì quá dễ bạn nào có nhu cầu thì pm mình hướng dẫn free cho Yh : thienphongphoto

Sửa dc tất cả mọi thông tin và khởi động máy lại vẫn còn ko mất

Like
    0
    minh muon tim phan mem everest

Like
    0
    Ai không biết thì đừng spam nói nhảm. "Ngu mà cứ cố tỏ ra nguy hiểm" làm gì?. Tui thấy đầy chỉ đơn thuần là vấn đề kiến thức khoa học. Trang này không có trang khác cũng có. Bày đặt đem mấy lý do xã hội để lên mặt xíu nhưng kết quả vẫn là không trả lời được câu hỏi đã nêu ra. NGU MÀ CỨ CỐ TỎ RA NGUY HIỂM

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Ý quên. Ai muốn biết vụ này thì pm tui qua mail hero1907123@yahoo.com.vn hoặc hero1907123@gmail.com
    Được sửa bởi he197ro lúc 23:16 ngày 24-12-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    1
    alo
    toi cung dang can phan mem nay,ai co cho minh xin nhe

Like
    1
    Quote Được gửi bởi hehe15 View Post
    ....
    Đkm, toàn bọn đạo đức giả! Biết thì nói, không biết thì cút cha nó đi cho rồi, cứ lải nhải vớ vẩn cho bẩn cả topic.

@nhatminhsofts: Mình có thể sửa cả trong system properties, cả trong dxdiag nhưng ko đưa yahoo của mình ra đây đâu. Mình chỉ muốn cho bạn (và cả mấy người khác) biết là có thể sửa được (nhưng các phần mềm xem thông tin hệ thống vẫn lật tẩy được nhưng ít lắm!). Nạn sửa cấu hình laptop để nâng giá là có thật và nhiều người đã trót ham rẻ mà mắc lừa nó. Hi vọng một ngày nào đó bạn sẽ tìm ra cách ngụy trang cấu hình hệ thống như vậy để chống lại nạn sửa cấu hình laptop (chứ ko phải đi theo nạn đó đâu nhá). Nhiều người đã từng gặp tai họa này cho nên họ đặt câu hỏi như của bạn trên các diễn đàn thì chớ trêu thay toàn gặp phải cái bọn đạo đức chả ra đạo đức kia. Nói thì chả nói lại cứ thích dạy đời!
    Thế à. Sủa to thế rùi biến mất.
    Rất chi là nguy hiểm với mấy cách giả mạo này. Nếu muốn tranh nạn giả mạo cấu hình này thì dùng phần mềm để kiểm tra chứ ko phải biết cách để lừa người
    2 phần mềm kiểm tra cấu hình máy đây
    - CPU-Z
    - Intel® Processor Identification Utility

Trang 4 / 4 FirstFirst 1234

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết