Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 45
    Like
    0
    thắng xong có đc chọn màu ko nhĩ =))))))) để xem viết 1 bài vô quậy cho vui nào, cũng khoái tab S, bán Ipad rồi, sắp đủ tền mua rồi, vô hóng cho vui thôi, để Tab S lại cho các bạn thi tài chứ mình dăm hôm nữa mua rồi, chúc tât cả may mắn nhé

Like
    0
    nào nào, vô làm vài bài gởi đi thôi, biết đâu có đc Tab S thật, đang rủ đám bạn vô chung, nhìn tụi nó có vẻ háo hức vụ thi để giành giật tab S này

Like
    0
    thôi kệ cứ thi cho vui vậy, đành hên xui, hên thì dc, ko thì cũng cho vui, nằm nhà chả làm j, mình cũng thích cái tab S, hôm bữa mượn đc tầm 10p, bấm thấy đã lắm

Like
    0
    thấy cái này trễ quá, lỡ mua Tab S rồi, ko thì cũng lao vào mà viết bài, thôi đành chúc mấy bạn viết tốt vậy, mình cầm Tab S để chơi tiếp đây =)))

Like
    0
    Đi lượn ở thegioididong cả buổi chiều như 1 thằng điên củng chỉ vì tôi quá cuồng và quá thích những tính năng của tabS chụp hình tự sướng có , vọc vạch có để về viết cảm nhận , nhận tabS , hỳ vọng thần may mắn sẽ mỉm cười mình.

Like
    0
    giải thưởng thì to thiệt, nhưng muốn nhận được con Galaxy Tab S thì chua như me vậy. Mình chỉ có thể nói ngắn gọn là con này cấu hình mạnh và có màn hình cực đẹp, như vậy có đủ nhận giải chưa nhĩ

Like
    0
    dỡ văn mà gặp toàn cho thi viết văn không là thế lào ..... ? không biết viết ngắn gọn xúc tích có đc nhận giải k? tại mình xài con Galaxy Tab S cũng hơn tháng rồi nên muốn gom ý lại viết

Like
    0
    muốn lấy con Tab S không phải chuyện đơn giản, nếu muốn đơn giản thì bắt chước những bạn có tiền ra tiệm mua ngay và luôn con Tab S 10.5" tầm 14tr là mình có tablet mới rồi :v

Like
    0
    giải thưởng thì quá hấp dẫn mà muốn lấy giải là cả 1 vấn đề , thấy thằng bạn xài con Tab S 10.5" mà gato quá không biết phải làm gì luôn

Like
    0
    Tab S này giá hiện tại còn cao quá , rất thích em nó ở chỗ chạy 2 ứng dụng trên màn hình rất tiện lợi, mai xem thử viết bài đăng ký tham dự kiếm cơ hội nhân tabS

Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết