Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9
    Like
    0

Thông tin Chia Sẻ Ước Mơ Nhận Dell Venue 8

Nhằm khuyến khích mọi người chia sẻ ước mơ và câu chuyện cuộc đời của mình, kể từ ngày 18/07/2014, Dell Việt Nam chính thức khởi động cuộc thi “Dell - Vì bạn”. Đây là chương trình dành cho mọi công dân Việt Nam tham gia chia sẻ những câu chuyện có thật về đam mê và mơ ước của mình. Cuộc thi sẽ kéo dài trong 6 tháng với những giải thưởng hấp dẫn.

Nằm trong chiến dịch “Because of you” được Dell phát động trên toàn cầu, “DELL - VÌ BẠN” là cuộc thi tạo động lực thúc đẩy mọi người thực hiện ước mơ, đồng thời tạo điều kiện chia sẻ và kết nối với nhau bằng những câu chuyện giàu tính nhân văn. Với thông điệp “Dell tự hào cùng bạn trên con đường thực hiện ước mơ”, người tham gia sẽ khám phá 06 câu chuyện thật về cuộc sống của những người trẻ Việt Nam với các lĩnh vực khác nhau: Doanh nhân trẻ, Khởi nghiệp, Cộng đồng, Môi trường, Tôi có thể và Tôi là Sinh Viên.

Để tham gia chương trình, bạn có thể gửi bài dự thi bằng những hình ảnh hoặc một video ghi lại thông điệp của mình. Cuộc thi hứa hẹn sẽ đem lại những câu chuyện đầy cảm xúc và thắp lên những ước mơ tốt đẹp hơn cho mọi người, đặc biệt là giới trẻ.

Tham gia chương trình này, 6 đại sứ Dell là những cá nhân xuất sắc trong những lĩnh vực khác nhau đã mang đến 6 thông điệp ý nghĩa về đam mê và hoài bão của họ.. Để tìm hiểu thông tin chi tiết và tham gia cuộc thi, bạn có thể truy cập website http://viban.com.vn/

Bà Hàng Kim Tường Thụy – giám đốc Marketing Dell Việt Nam cho biết: “Sống có khát vọng và giấc mơ là điều mà chúng ta hướng tới. Ai cũng có những ước mơ riêng và hành trình hiện thực hóa chúng xứng đáng được chia sẻ. “Dell - Vì bạn” là nơi bạn có thể kể lại những câu chuyện của mình và truyền cảm hứng cho những người khác để những ước mơ lan tỏa rộng khắp.”

Cuộc thi diễn ra từ ngày 18/07/2014 đến ngày 18/01/2015, khi chia sẻ với Dell câu chuyện ước mơ của mình, người tham gia có cơ hội nhận máy tính bảng Dell Venue 8 và máy tính xách tay Dell Inspiron 7437. Mọi thông tin chi tiết được cập nhật tại website chính thức của chương trình http://viban.com.vn/
    Được sửa bởi Dell Vietnam lúc 09:39 ngày 04-08-2014
    Quote Quote

Like
    3
    cho hình hướng dẫn Mod ơi, chữ dài quá. Nghe có vẻ kích thích ấy nhỉ

Like
    3
    mình cũng ko rõ vấn đề này, bữa nay có mấy tool autolike + comment, share, với giá vài triệu là có ngay rồi, ko biết làm như thế liệu có công bằng hay không? chắc phải có 1 phương pháp đánh giá khác nữa.

Like
    0
    2 con venue 8 tháng 7 đã có chủ nhân mất rồi, mất cơ hội hết 1 tháng

Like
    0
    vào web coi thấy mấy bạn thi hình là nhiều, clip của chị Huỳnh Anh mình thấy ý nghĩa đó, hi vọng có nhiều bạn sinh viên tới giúp chị nhiều hơn

Like
    0
    dell venus 8 ooh ze thánh nữa rồi

Like
    0
    hi vọng có được cái clip giúp mình có niềm tin thực hiện ước mơ trở thành tỉ phú

Like
    0
    Quote Được gửi bởi TanNui View Post
    hi vọng có được cái clip giúp mình có niềm tin thực hiện ước mơ trở thành tỉ phú
    chắc có đó bạn

Like
    0
    1 uoc mở đắng lòng hazi xong rồi

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết