Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 31
    Like
    0

Du học Úc nên học ielts ở đâu?

Cả nhà cho mình hỏi, hiện sắp tới mình có dự định theo học một trường quản lý khách sạn muốn ở Úc. Mà tiếng anh của mình kém chứ ko tốt gì, có lẽ chỉ trên beginner một xíu thôi ạ. Mình cần đạt ielts 6.0 thì nên đến đâu ở HCM học? Theo khoảng bao lâu mới được nhỉ? Mọi người có phương pháp học nhanh tiến bộ thì chia sẻ giúp mình nha. Thanks.
    Quote Quote

Like
    0
    Có rất nhiều trung tâm tiếng anh có tiếng ở Sài Gòn cho các bạn lựa chọn. Trung tâm nào cũng có thế mạnh và có ưu điểm riếng, nhưng tựu chung lại thì mục đích cuối cùng là giúp cho học viện tụi mình có được khả năng tiếng anh tốt, giúp cho học viên đạt được mục tiêu đã đặt ra từ trước.
    Mình cũng tìm hiểu qua rất nhiều trung tâm tiếng anh bằng cách thông qua bạn bè, thông qua internet...
    Thấy VUS, ILA, EQUEST... học rất tốt và đã khẳng định tên tuổi từ rất lâu rồi. Mình cũng học được 1. 2 khoá ở các trung tâm này. Học phí thì tương đối cao nếu mà mình theo học cho đến khi giao tiếp tốt ỏ lấy bằng thì tốn rất nhiều time và tiền bạc, huhu.
    Thông qua bạn bè mình thì mình có đến ILI tìm hiểu xem như thế nào. Thấy trung tâm ILI nè khá nhỏ, và chỉ có 1 cơ sở thui. Cũng thấy ngại ngại. Tư vấn viên ở đây đã tư vấn nhiệt tình cho mình và cũng may là mình đến lúc chiều tối nên mình mới thấy rằng ILI có rât nhiều học viên đang tham gia học. Rất đông, đó là những gì mình thấy. Mình có hỏi qua những bạn đang theo học thì nhận được nhiều comment rất tích cực. Cảm thấy cũng hứng thú trước một trung tâm mới nên mình đăng ký học thử 1 khoá.
    Đội ngũ giáo viên ở ILI rất nhiệt tình, có kinh nghiệm giảng dạy và truyền đạt rất tốt. Mình học lớp 3a của thầy Shane, thầy dạy quá hay, cả lớp ai cũng hào hứng học và tiếp thu rất nhanh
    Đúng là học tại ILI là rất thích thú và có chất lượng thật đó. Mình rất có cảm tình và ấn tượng khi theo học ở ILI.

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    18
    Thử ILI đi bạn mình thấy nhiều người luyện thi bên này điểm cao lắm đó trường ưu ái dành hẳn 1 tấm bảng to vinh danh mấy bạn đạ ielts cao đó bạn ak

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    10
    ILI học thì không phải chê rồi , nhất là những ai không dành được time học ở nhà thì ra ILI luyện thi là tốt nhất, học hơi vất tí nhưng mà đào tạo cho mình background rất tốt, học ở ILI mình thấy học tốt, trên lớp thày giảng bài còn cái chính mình vẫn phải về nhà cày theo hướng dẫn của thầy, quan trọng là đi học có thày giáo tốt thì cho mình cái phương pháp học, lớp mình ai làm bài tập đầy đủ và chịu khó học theo hướng dẫn của thày thì đi thi không ai dưới 7 chấm.

7. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Học Ielts mà tự học ở nhà thì khá là vất vả, mình nghĩ ngoài việc tự ôn ở nhà thì cũng nên đến trung tâm để luyện với bạn bè, nhờ thầy cô hướng dẫn cũng như có thắc mắc gì sẽ được giải đáp luôn. Kết hợp cả hai như vậy việc ôn luyện sẽ hiệu quả hơn, riêng về trung tâm thì mình biết bên IEG 503 Sư Vạn Hạnh q10 có khóa ôn ielts khá tốt, lớp do giáo viên nước ngoài dạy nhiệt tình mà các thầy đều có kinh nghiệm ielts hết cả. Có thời gian bạn nên đến tìm hiểu thêm nhé.

Like
    0
    Luyện Ielts tốt và có chất lượng thì các bạn hãy qua trung tâm anh ngữ ILI 22C Trường Sơn đó. Học với 100% giáo viên bản xứ có kinh nghiệm giảng dạy và có khả năng truyền đạt rất tốt.
    Ở đây có 1 đội ngủ giáo viên chuyên về luyện ielts bao gồm: Nilson, Luck, Larry, Steven, Nick... Mình đã học qua 3 giáo viên rùi, ai cũng có rất nhiều kến thức về ielts, chỉ dạy rất nhiệt tình, họ dạy rất hay, luôn đi sát với các chương trình thi ielts.
    Ở ILI ngoài chất lượng luôn đặt lên hàng đầu thì học phí ở đây cũng khá rẻ so với các trung tâm khác, đặc biệt học 5 buổi/ tuần giúp cho học viên nắm rất vững kiến thức và nhớ lâu hơn.

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0

Giải đáp luyện thi ielts ở đâu

Hôm nay, mình tình cờ lướt facebook thấy trên facebook của công ty tư vấn du học Golden Way có đăng bài về bạn Đỗ Mạnh Huy, nội dung như sau: Chúc mừng học viên của Golden Way - bạn Đỗ Mạnh Huy đạt IELTS 6.5 trong 3 tháng với điểm số đầu vào là 4.0 tại học viện Anh ngữ của thành phố Cebu, Philipppines. Với phương pháp học theo kiểu 1 giáo viên kèm 1 học viên và học phí 4-5 USD/giờ học,du học tiếng Anh tại Philippines là sự lựa chọn hàng đầu cho các bạn muốn đạt IELTS cấp tốc trong 3 tháng.

Mình đọc thấy thích Philippines quá. mình search google từ khóa: du hoc philippines, golden way. Mình thấy có nhiều bài của Golden Way chỉ về cách luyện thi IELTS rất hay, và giới thiệu nhiều tường rất tốt.

Bạn có thể du học tiếng Anh tại Philippines trước rồi sau đó học chuyên ngành bạn thích tại Úc, chi phí tiết kiệm mà lại hiệu quả nhanh vì tiếng Anh là 1 trong 2 ngôn ngữ chính tại Philippines. MÌnh thấy dạo gần đây nhiều bạn đi du học tiếng Anh tại Philippines lắm.

Like
    0
    Học ở Hội Đồng Anh là chuẩn nhất rồi bạn ơi

Like
    0

Luyện thi ielts giá rẻ

theo ý kiến riêng của mình thì bạn chuẩn bị đi du học Úc thì nên lựa chọn môi trường học hoàn toàn bằng tiếng Anh cả trong lớp học và ngoài lớp học để hok bị bỡ ngỡ khi bước vào một môi trường học hoàn toàn bằng tiếng Anh như ở Úc

hiện nay, có rất nhiều bạn lựa chọn con đường luyện thi IELTS tại philippines vì Philippines dạy IELTS theo phương pháp 1 giáo viên kèm 1 học viên với học phí chỉ 4-5 USD/lớp học kèm, mà lại được học trong môi trường mà tiếng anh là ngôn ngữ chính

mình đã nghiên cứu các trung tâm tư vấn tư học rồi. Công ty tư vấn du học Golden Way rất ok, vừa tư vấn tận tình, vừa không thu bất kì chi phí dịch vụ nào hết.

Like
    0
    Các bạn ơi, mình dc biết vào ngày 14/3/2015 lúc 9h tại công ty tư vấn du học Golden Way có buổi hội thảo du học Philippines và có cơ hội học miễn phí với giáo viên nước ngoài giọng chuẩn Mỹ tại buổi hội thảo này.

Các bạn nào có ý định học cấp tốc Ielts hay tiếng anh tổng quát, giao tiếp tại Philippines thì nên đi nè, hoặc chưa bik gì về du học Philippines cũng nên đi, đi nghe rồi hok chừng lại muốn đi á.

bạn thử đi tham dự xem sao rồi đưa ra quyết định cuối cùng, bạn có thể vào google search: hội thảo du học philippines, goldenway. rồi click vào để xem chi tiết và đăng ký nhé.

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết