Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 31
    Like
    6
    Trung tâm anh ngữ ILI ở sau công viên Lê Thị Riêng giáo viên 100% là người bản ngữ dạy rất hiệu quả

2. 4 thành viên Like bài viết này:

Like
    36
    Công ty mình cũng đang khuyến khích nhân viên học tiếng Anh để có thể giao tiếp khá và lấy bằng ielts nên mình đang tìm xem nơi nào học chất lượng mọi người bàn luận xôn xao trung tâm giúp mình với nhé.

4. 3 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Bạn qua ILI xem như thế nào nhé. Bên này luyện ielts hay lắm, chất lượng luôn đặt lên hàng đầu đó.

6. 3 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    vnexpress mới đăng bài " Luyện thi IELTS cấp tốc tại Philippines trong 1 đến 3 tháng " do công ty tư vấn du học Golden Way viết hay lắm các bạn, các bạn vào xem thử nhé

Like
    24
    Trước mình mù tịt tiếng Anh, biết đc tí teo ngữ pháp nhưng ko nói đc. Vậy mà sau khi học 2 khóa ở ILI mình cảm thấy mình tiến bộ rõ rệt. Giờ có thể tự tin giao tiếp vs người Tây rồi . hì hì. Mà hồi đó mình tham khảo ở ILI học phí cũng rẻ hơn nhìu nơi khác. Mọi ng tìm hiểu xem sao

9. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Nên lấy chuẩn IELTS và học ở British Council vì Úc dùng ngôn ngữ Anh QUốc

Like
    37
    Quote Được gửi bởi ngocngan_75 View Post
    Trung tâm anh ngữ ILI ở sau công viên Lê Thị Riêng giáo viên 100% là người bản ngữ dạy rất hiệu quả
    Uhm mình thấy chỗ này học được đó, mấy thầy cô hình như đều ở VN khá lâu rồi nên khá hiểu tâm ý của học viên, khá nhiệt tình và thân thiện...mình thích đó.

12. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Quote Được gửi bởi linhquan View Post
    Học Ielts mà tự học ở nhà thì khá là vất vả, mình nghĩ ngoài việc tự ôn ở nhà thì cũng nên đến trung tâm để luyện với bạn bè, nhờ thầy cô hướng dẫn cũng như có thắc mắc gì sẽ được giải đáp luôn. Kết hợp cả hai như vậy việc ôn luyện sẽ hiệu quả hơn, riêng về trung tâm thì mình biết bên IEG 503 Sư Vạn Hạnh q10 có khóa ôn ielts khá tốt, lớp do giáo viên nước ngoài dạy nhiệt tình mà các thầy đều có kinh nghiệm ielts hết cả. Có thời gian bạn nên đến tìm hiểu thêm nhé.
    Mình cũng đồng ý với bạn này, vì mình vừa đang học IEG cũng vừa ôn luyện thêm ở nhà, và hay đem bài lên lớp hỏi giáo viên. Cũng nhờ giáo viên bên này nhiệt tình hướng dẫn mà tiếng Anh mình cũng cải thiện lên đáng kể!

Like
    3
    Du học bây giờ nghe có vẻ đơn giản rồi nhỷ?
    Chắc vui!!!!!!!

Like
    37
    Quote Được gửi bởi pelun97 View Post
    Trước mình mù tịt tiếng Anh, biết đc tí teo ngữ pháp nhưng ko nói đc. Vậy mà sau khi học 2 khóa ở ILI mình cảm thấy mình tiến bộ rõ rệt. Giờ có thể tự tin giao tiếp vs người Tây rồi . hì hì. Mà hồi đó mình tham khảo ở ILI học phí cũng rẻ hơn nhìu nơi khác. Mọi ng tìm hiểu xem sao
    Bạn học bên này được mấy khóa, học với những ai rồi vậy bạn ơi???????

16. 2 thành viên Like bài viết này:

Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết