Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    0

Hỏi về học bổng niit

thời gian này nghe nói niit co chương trình học bổng tặng laptop khi hoàn thành học phi 2 năm học,nhưng minh vẫn tò mò không biết đó la laptop=? ai bít có thể giúp mình với
    Quote Quote

Like
    26
    cái này bàn đi bàn lại rồi,kiểu của ấn độ,laptop có trong tiền học phí rồi kưg àk :bd :bd :-b :-b

Like
    0
    bạn nói vậy là sao?mình không hiểu ý bạn,co trong tiền học phí là sao

Like
    0
    Trời vậy còn hok hiểu? Có nghĩa là nếu ông bạn đóng từng thg thì sác xuất niit lấy dc 2 năm học phí của ông bạn sẻ thấp hơn biết đâu dg học ông bạn bỏ giữa chừng, còn nếu ông bạn đóng luôn trọn gói thì đem học phí ông bạn gửi vào nhà băng mổi thg lấy lãi 2 năm ông bạn học xong thì lãi đó đúg bằng cái laptop mà niit đã bỏ ra mua cho ông bạn.Nhưg mà nói nhỏ nè laptop cấu hình bèo lắm nha toàn model củ hàng reaction ko đó, chay nóng lên là nó bật lên màn hình xanh lè.Chiêu này của mấy ông ấn độ rất hay áp dụng ở vn.

Like
    0
    1 phần là như thế
    1 phần là nếu bạn đóng 2 mà học giữa chừng bạn nãn bạn bỏ thì nó dc nguyên fan` tiền đó
    cái thứ 2 : khi bạn thi đầu vào của NIIT thì có cả phần học bổng tính theo % học phí
    nếu bạn chọn học bổng tức là giảm học phí thì bạn sẽ không nhận được laptop.
    thi dc 100% thì khỏi bàn.
    và cái laptop nó chỉ trị giá khoảng 6 - 8tr mà thôi và chỉ khoảng chưa đến 10% học phí của 2 năm bạn học.
    vì thế nếu xác định học luôn ở NIIT thì mình khuyên bạn ráng giành được học bổng rồi đóng phí học có học bổng sẽ lời hơn nhiều so với laptop.
    mà laptop 6 - 8tr h thì làm dc cái j` !!! ( laptop mới ).

Like
    0
    Nghe được tặng laptop ai chẳng sướng. Nhưng mà lúc dùng laptop này rồi ai cũng... sướng hơn )

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết