Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    34

Mạng xã hội độc thân giao lưu kết bạn. www.nua.vn

Hôm nay mình rất phấn khởi thông báo đến các bạn một dự án đã ấp ủ từ lâu. Đó là dự án mạng xã hội độc thân. Dành cho người độc thân chưa có một nửa, Lấy các bạn độc thân làm đối tượng trung tâm của mạng xã hội. Nhằm kết nối đến những người còn độc thân lại với nhau qua các sự kiện online, sự kiện offline cafe, trè đá, du lịch, tụ tập làm quen.....

Đây là dự án lớn nhất của mình, với việc đầu tư toàn thời gian (nghỉ làm cho zingme luôn ^^!) và đầu tư chi phí cho hệ thống server, cộng với những kiến thức, kĩ thuật đã học tập và thử nghiệm trong những năm qua nên mình hy vọng dự án này sẽ khiến bạn hứng thú, đặc biệt là những ai yêu thích việc đọc sách như mình.

Ý tưởng mới chỉ có vậy, và thực hiện website cũng cơ bản mới xong nên giao diện & tính năng còn thiếu. Rất mong các bạn cho thêm nhận xét và ý tưởng.

Truy cập tại>>> http://www.nua.vn (Mạng xã hội cho người độc thân)
    www . hoidilam . com
    Quote Quote

2. 3 thành viên Like bài viết này:

Like
    415
    ỦNg hộ website mới nè

Like
    14
    Mau làm xong giao diện đi bác à. Mình ủng hộ bác đây. Nếu cần thiết mình sẽ huy động đội ngủ nhân viên bên mình luôn^^

Like
    34
    Quote Được gửi bởi Gsgiabao View Post
    Mau làm xong giao diện đi bác à. Mình ủng hộ bác đây. Nếu cần thiết mình sẽ huy động đội ngủ nhân viên bên mình luôn^^
    cảm ơn bạn nhiều. Mong nhận thêm ý kiến
    www . hoidilam . com

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết