Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 36
    Like
    0

du học tiếng anh tại học viện anh ngữ CELI

Du Hoc Tiếng Anh tại CELI – Phillipines, tại sao không?
    Học viện anh ngữ CELI trực thuộc hệ thống học viện Anh Ngữ của Clever Learn của Mỹ. Học viện bắt đầu đi vào hoạt động tại Philippines ở thành phố Cebu với Ramos Campus vào năm 2005 và mở rộng thêm Mactan Campus cũng tại Cebu vào tháng 6 năm 2006. Chương trình Anh ngữ tại CELI chủ yếu dành cho những học viên đến từ các quốc gia mà tiếng Anh không được sử dụng như tiếng mẹ đẻ như Hàn Quốc, Nhật Bản, Việt Nam, Trung Quốc, Thái Lan, Indonesia, Brazil, Trung Đông, Nga và các nước châu Âu khác. Độ tuổi tham gia khóa học tại Học viện Anh ngữ CELI rất đa dạng, tương ứng với nhiều lớp học dành cho những đối tượng học viên có đọ tuổi từ 7-17 tuổi, sinh viên, người lớn, người đi làm,…
    1. Lý do tại sao bạn nên chọn Học viện Anh ngữ Celi?
    Tỷ lệ giáo viên – học viên thấp:
    Nếu bạn chọn học Tiếng Anh Tổng Quát (General English Course), bạn sẽ học 6h/ngày:
    • 2 giờ học 1 thầy – 1 trò với giáo viên người bản địa
    • 2 giờ học 1 thầy – 4 trò với giáo viên người bản địa
    • 2 giờ học 1 thầy – 8 trò với giáo viên người bản xứ của nước nói Tiếng Anh (Mỹ và Canada).
    a. Học viên sẽ được “đắm chìm” trong môi trường Tiếng Anh
    • Tại CELI, các bạn sẽ có cơ hội giao tiếp với các học viên đến từ 24 nước trên thế giới như Hàn Quốc, Nhật Bản, Việt Nam, Đài Loan, Thái Lan, Trung Quốc, In-đô-nê-xi-a, Bra-xin, Trung Đông, Nga và các quốc gia Châu Âu khác.
    • Phi-lip-pin là thuộc địa cũ của Mỹ tại Châu Á vì vậy trên 90% dân số sử dụng Tiếng Anh.
    • Do vậy bạn có thể khai thác triệt để khả năng học Tiếng Anh của minh, và trình độ Tiếng Anh của bạn cũng vì thế mà được nâng cao hơn.
    b. Nếu các bạn cần học tiếng Anh NHANH thì bạn nên học tại CELI.
    • Nếu học Cữ Nhân Anh Văn tại Việt Nam thì Bạn sẽ phải mất tới 4 năm, nhưng đến với CELI, bạn chỉ cần học 48 tuần (11 tháng) thì từ không biết tiếng Anh, Bạn sẽ đạt được IELTS 6.0 hoặc 6.5.
    • Ngoài 6 giờ hoc trên lớp ra, học viên sẽ phải làm bài khoảng 2-3 giờ và có thể tham gia các câu lạc bộ hoặc các hoạt động ngoài giờ để trau dồi thêm vốn Tiếng Anh.
    2. Vậy học phí ở Học viện Anh Ngữ Celi có đắt không?
    Một trong các ưu điểm của việc học Tiếng Anh tại Celi Philipines là mức học phí rất hợp lý nhưng kết quả mang lại cho các học viên không hề nhỏ.
    Thí dụ: 4 tuần học phí của khóa học Tiếng Anh Tổng Quát tại Celi là 445 USD/tuần. Mỗi tuần học 5 ngày, mỗi ngày học 6 giờ. Nhưng khi bạn học tại Australia học phí sẽ đắt hơn rất nhiều.
    Học phí bao gồm những gì?
     Học phí + phí ăn ở và sinh hoạt tại học viện (3 bưa ăn/ ngày, giặt giũ, dọn phòng, điện nước, wifi )
     Phí nhập học
     Sách vở
     Phí đưa đón sân bay

3. CÁC KHÓA HỌC TẠI HỌC VIỆN ANH NGỮ CELI – PHILIPINES:
    Tại học viện Celi chúng tôi có rất nhiều khóa học, bạn có thể lựa chọn khóa học phù hợp nhất với khả năng, trình độ cũng như mong muốn của bạn:
    Tiếng Anh Y Tế
    Tiếng Anh Kinh Doanh
    Tiếng Anh Hàng Không
    Tiếng Anh Tổng Quát
    Tiếng Anh Chuyên Sâu
    Tiếng Anh luyện thi IELTS, TOEFL, TOEIC
    Tiếng Anh cho trẻ em.
    Ưu cho tất cả các học viên tham gia nhập học trong tháng 1/2015: giảm 10% học phí và phí sinh hoạttại Học viện.

Chi tiết về trường, mời các bạn tham khảo tại:

Hotline: 01644.672.944 (Thủy)

Địa chỉ văn phòng tuyển sinh tại Hà Nội: Số 3/2 Khu Ngoại Giao Đoàn Vạn Phúc, Vạn Bảo, Ba Đình, Hà Nội

Like
    0
    Mình đang học khóa giao tiếp ở trung tâm ILI, thấy học hiệu quả lắm, tự bản thân thấy tiến bộ cũng mau nữa. Lớp mình học có 10 học viên thôi, môi trường học thân thiện, thoải mái và vui lắm. Giáo viên bản xứ dạy rất nhiệt tình. Cô Harriet dạy lớp mình, cô rất dễ thương và vui tính, cô còn dạy hay nữa, trong lớp cô cho mình tham gia nhiều hoạt động rất vui và bỗ ích.
    Mình học cũng được 2 khoá, thấy kỹ năng phản xạ, phát âm thấy cải thiện khá nhiều, đặc biệt là phát âm, mình phát âm không còn bị thiếu âm cuối. Trong lớp thì mình được học giao tiếp theo chủ đề, mỗi chủ đề mình còn phải đứng trước lớp nói, nhờ vậy mà mình cải thiện được tính nhút nhát, sợ sai, sợ quê luôn. Chủ đề học cũng rất hay, rất thú vị.
    Mình cảm thấy rất hài lòng khi theo học tại ILI

3. 3 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Mình cho rằng, mỗi người có quyền chọn lựa phương pháp và cách thức học tập cho mình, miễn sao hiệu quả. Nếu bạn không có điều kiện thì có thể học tại nhà qua sách vở, báo chí... nhưng lời khuyên của mình là bạn nên đến trung tâm để học vì nơi đó có các trợ giảng người Việt và giáo viên bản ngữ, họ có thể giúp bạn nâng cao khả năng giao tiếp lẫn văn phạm. Nếu chưa tìm được trung tâm nào ổn thì mình suggest bạn đến IEG Vietnam nhé. Ở đây, đa số giáo viên đều là người gốc nói tiếng Anh nên mình ko chỉ học ngôn ngữ thôi mà còn cả cách giao tiếp ứng xử của người bản xứ nữa.

Like
    35
    Quote Được gửi bởi noiay_coem View Post
    Mình đang học khóa giao tiếp ở trung tâm ILI, thấy học hiệu quả lắm, tự bản thân thấy tiến bộ cũng mau nữa. Lớp mình học có 10 học viên thôi, môi trường học thân thiện, thoải mái và vui lắm. Giáo viên bản xứ dạy rất nhiệt tình. Cô Harriet dạy lớp mình, cô rất dễ thương và vui tính, cô còn dạy hay nữa, trong lớp cô cho mình tham gia nhiều hoạt động rất vui và bỗ ích.
    Mình học cũng được 2 khoá, thấy kỹ năng phản xạ, phát âm thấy cải thiện khá nhiều, đặc biệt là phát âm, mình phát âm không còn bị thiếu âm cuối. Trong lớp thì mình được học giao tiếp theo chủ đề, mỗi chủ đề mình còn phải đứng trước lớp nói, nhờ vậy mà mình cải thiện được tính nhút nhát, sợ sai, sợ quê luôn. Chủ đề học cũng rất hay, rất thú vị.
    Mình cảm thấy rất hài lòng khi theo học tại ILI
    Mình cũng cùng cảm nhận giống bạn vậy

6. 4 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Mình thì học khóa AV giao tiếp bên IEG, vừa được dạy luôn 4 kĩ năng Nge-Nói-Đọc-Viết vừa được rèn thêm kĩ năng phát âm nữa. Trước đây mình nói dở tẹ à, mà từ khi được tham gia khóa học bên này xog thì AV khá hơn nhiều. Mình thấy thầy cô bên IEG ai cũng có kĩ năng sư phạm tốt, họ rất biết cách làm cho học viên thu hút vào bài giảng của mình..nên mỗi ngày học có 2 tiếng mà vào lớp hoạt động tí là quên cả thời gian luôn...với cái nữa là bạn bè trong lớp ai cụng thân thiện và đáng yêu...:">

Like
    18
    Luyện Ielts tốt và có chất lượng thì các bạn hãy qua trung tâm anh ngữ ILI 22C Trường Sơn đó. Học với 100% giáo viên bản xứ có kinh nghiệm giảng dạy và có khả năng truyền đạt rất tốt.
    Ở đây có 1 đội ngủ giáo viên chuyên về luyện ielts bao gồm: Nilson, Luck, Larry, Steven, Nick... Mình đã học qua 3 giáo viên rùi, ai cũng có rất nhiều kến thức về ielts, chỉ dạy rất nhiệt tình, họ dạy rất hay, luôn đi sát với các chương trình thi ielts.
    Ở ILI ngoài chất lượng luôn đặt lên hàng đầu thì học phí ở đây cũng khá rẻ so với các trung tâm khác, đặc biệt học 5 buổi/ tuần giúp cho học viên nắm rất vững kiến thức và nhớ lâu hơn.
    Mình rất thích học ở ILI đó.

9. 3 thành viên Like bài viết này:

Like
    36
    Trung tâm tiếng anh thì giờ ko thể đếm xuể nhưng để tìm 1 trường mà dạy ok thì chẳng phải là chuyện dễ. Mỗi trung tâm mở ra theo những mục đích khác nhau .Quan trong là cai tâm của ng xây dựng trung tâm đó . Hẳn là những người mở ra vì mục đích kinh doanh sẽ có chất lượng khác những người mở ra vì tâm huyết . Ở sg thì thấy ACET day ok - nhiều CN nhưng hp hơi cao, với ILI ở 22 lô C Trường Sơn thì mình tham khảo thấy chuyên luyện IELTS , TOEIC khá mạnh . chương trình học phong phú với lại được học với gv nước ngoài nếu theo ielts hay giao tiếp . Học phí thì ko quá mắc . quy mô bề ngoài ko to nhưng khá chất lượng . Đó là 2 nơi mình thây dc nhất trong những chỗ mình đã tham khảo qua.
    Hiện tại chắc lăn tăn qua bên ILI thử coi sao? Thấy bà con bàn tán nhiều nên cũng tò mò coi cái trung tâm ý nó dạy chất lượng thế nào? Haha

11. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Trước tiên bạn nên tự học 1 thời gian bằng cách nghe đài radio và đọc sách tiếng anh rồi sau đó mới tìm sẽ tiêt kiệm hơn. Trừ khi bạn ko có kien nhẫn

Like
    37
    Bên ILI hình như là trước khi học ielts nếu mình chưa đủ điều kiện để học ielts thì phải học các lớp giao tiếp 4 kĩ năng trước phải ko bạn gocnhotrongtim? Nếu như vậy thì mình sẽ học được đồng đều cả 4 kĩ năng rồi còn lo gì bị yếu cái nào nữa sau này khi chuyển qua chương trình học ielts thì bạn yên tâm là mình đã vững cả 4 kĩ năng rồi bạn nhé.

Like
    0
    Mình thấy mỗi trung tâm có 1 cái hay riêng, nhưng không biết mọi người thế nào còn mình thấy học giao tiếp thì phải cần có môi trường tiếp xúc nhiều, mọi người có thể tìm hiều qua trung tâm IEG - Ở đó mình hoc vừa thi xếp lớp miễn phí do các thầy nươc ngoài test trực tiếp phần Speaking & Listening. Mỉnh được học với 2/3 thời gian là với Gv bản ngữ luôn ấy nên kĩ năng giao tiếp của mình cũng tăng đáng kể ấy chứ.

Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết