Trang 6 / 29 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 283
    Like
    0

Mong anh em chỉ cho về phần mềm QL Net

Anh em nào có crrack hay ****** của CyberMonitor làm ơn giúp mình được không. Mình muốn thử chương trình này vì coi trên site của nó có nhiều tính năng hay lắm. Mình dự định mở phòng net nên sưu tầm mấy chương trình này. Còn non nớt lắm nên mogn được anh em chỉ bảo giúp. Xin cảm ơn.
    Được sửa bởi totety lúc 05:13 ngày 04-01-2004 Reason: Vì chữ krack biến thành 4 cái hoa thị, thấy mà ghét.

Like
    0

Tệ thật ! phan mem quan ly phong internet

hien nay minh dang co phan mem quan ly phong internet tuong doi hoan chinh, no co nhieu cap do cho nha quan ly, cho nhan vien su dung, cho chu, cho khach.
    no cho phep ban giam sat duoc khach hang cua minh dang lam gi tren may. tinh duoc danh thu trong thang, trong ngay, trong nam, va co the thong ke tung phan: tien internet, tien nuoc, tien in, tien scan....
    voi chuong trinh nay, tu server ban co the dieu khien duoc cac may client...neu can ban co the lien he so dt: 0903902324 de hoi chi tiet nhe.

Like
    1
    Chương trình của anh đã làm được như thế thì tốt rùi ! Thế còn các vấn đề bảo mật thì sao. Trên Win Xp, 2000 User ấn Ctrl Alt Del tắt chương trình thì sao, ôồi nếu cúp điện ngang thì giải quyết được không, Có thể trả lời cho em được không.

Like
    0

Cần chú ý ! chuong trinh quan ly phong internet!!!

haha
    cac user khong the tat duoc chuong trinh nay, cup dien thi mac ke, khi nao co dien lai thi no hoat dong tiep tuc,
    cung cho ban biet luon la chuong trinh nay co the quan ly duoc 500 user ma khong ton nhieu nhan vien quan ly dau nhe
    khach hang den, chi can 1 nhan vien o quay phat cho khach hang mot cai thẻ co username va password, voi the nay khach hang co the den mo bat ky mot cai may nao ma khach thich (nhung cung luu y trong cung mot thoi diem khach hang chi co the mo 1 may thoi, nếu chán máy này rồi khách hàng có thể đến máy khác và nhập username và password vào để mở máy và đồng thời máy mà khách hàng vừa bỏ đi sẽ tự đóng lại)
    nếu có dịp bạn hãy đến phòng máy tại số 11Bis Nguyễn Thị Minh Khai hoặc 159 đường 3/2 để biết nhé.
    xin chào bạn

Like
    0

Bac Vi Khoa oi, bac co sai Cafettion (Cafesuite) chua?

Minh dang sai cafe Station day. thay rat la tuyet voi, Quan ly chat che, ko so that thoat, Bac thu sai xem sao?

Quote Được gửi bởi vikhoa
    Hiện nay có khá nhiều phần mềm quản lý phòng Net, bạn lên Google search chữ "Internet cafe management" sẽ có ngay 1 đống.

Có thể liệt kê ra đây 1 số như : CyberCafe Pro, EasyCafe, Internet Cafe Administrator, Cyber Monitor, NetTime, Internet Caffe v.v...

Tuy nhiên, vikhoa thấy chưa có chương trình nào hoàn chỉnh và thích hợp với điều kiện các phòng Net tại VN.

Vậy các bạn đã có phòng Net, có thể post lên đây những kinh nghiệm của mình trong việc quản lý không ? Quản lý bằng soft hay "giấy" hay cả 2 ?

Chúng ta có thể học hỏi lẫn nhau để rút kinh nghiệm mà phục vụ khách hàng tốt hơn.

Like
    0
    Xin cac bac cho Pheo em hoi co' phan mem quan ly' cho mang ngang ha`ng khong da?. Hien nay cac phong net su dung ADSL sa`i router cho nen Pheo em hong bit' sai` thang nao a'. Bac nao da sai qua xin gioi thieu cho Pheo` nha` em mot ca'i keo Phe`o em lac hau thi toi nghiep lam. Cam on cac bac truoc nha'. Em chang biet ti' gi` ve may' chuong trinh nay a

Like
    0
    mang nao xai cung dc het, heheh , toi dang xai cafesuite , dac biet la giao dien tieng viet luon , xai rat tot va on dinh. easycafe hay tinh tien du* lam , 6k thanh 8k la chuyen thuong, mac du la so phut van dung. nhung hien tai ko co crk cho v3.28, toi phai xai v3.20 thoi .

Like
    0
    minh cung moi mo phong net. do moi vao nghe nen minh o biet ve cau hinh may. hđ cua minh chi co 10gb. do nhu cau khach hang vua xem phim, nghe nhac, ...., va chat cung 1 luc. nhung hdd cua minh qua nho. ban nao co the chi cho minh cach nao de shảe du lieu hay nhu the nao do ma o can phai mua hdd moi.

Like
    0
    có ai có link nào chưa die mà dễ sử dụng không ? giúp tôi với.
    ah`, ban NBA ơi ? Link của bạn bị die rồi hay sao vậy ? Tôi down ko được, thanks.

Like
    0
    các bạn ơi bạn nào có biết rack của truong trình cafemanila không chỉ cho mình với

Trang 6 / 29 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết