Trang 26 / 29 FirstFirst ... 2123242526272829 LastLast
Hiển thị kết quả từ 251 đến 260 / 283
    Like
    0
    Dùng cái Vinagame tuyệt vời
    Không dùng nó thì coi như phòng nét chỉ là: Máy chủ bật máy con
    Vào trang của nó mà down miễn phí: http://csm.vinagame.com.vn/
    Nhưng dạo này nó làm ng ta phiền wa
    Được sửa bởi lambanmai8283 lúc 22:56 ngày 15-07-2008

Like
    0

Tệ thật !

Quote Được gửi bởi ticaoplus View Post
    vậy các bác nào sử dụng phần mềm nào ? xin cho biết với mình đang băng khoăng lắm
    nếu ban muốn phần mềm chạy tốt mà dễ sài thì tốt nhất bạn lên xai cái inetman3.07 la tot nhat. nó chạy rất tốt mà ko có bản hack nào mà dc cả

Like
    0
    Từ lúc mở phòng net đến giờ mình đã sử dụng qua vài phần mềm quản lý phòng máy. Người thì khuyên xài Netcafe của 24h, ngừơi thì Icafe của VTC, rồi CSM của VinaGame nữa. Thật ra cũng rối nhưng có lẽ sẽ chọn CSM của VinaGame vì thấy có nhiều người sử dụng nhất và theo kinh nghiệm bản thân thì CSM chạy ngon, ổn định, nhiều chức năng và ít cà giựt nhất so với mấy đứa còn lại. Hiện tại vẫn đang sử dụng phiên bản 4.3.0 và ưa nhất là bán V-Card trên đó cho tiện.
    Vài dòng góp ý, ai có nhận xét or biết phần mềm nào khác hay thì giới thiệu dùm mình nha.

Like
    0
    Tôi muốn sử dụng một phần mềm để quản lý các máy trong mạng LAN của trường học nơi tôi công tác (có kết nối Internet). Phần mềm cần có các chức năng cơ bản sau:
    - Khởi động và tắt máy con từ máy chủ.
    - Xem màn hình máy con trên máy chủ.
    Sử dụng PM nào nào là thích hợp nhất?

Like
    0
    Hi bác,

Bác có phải là Bùi Minh Trí hiện đang làm IT ở Prudential không???

Like
    2
    Chào các bác!
    Các bác cao thủ cho em hỏi có phần mềm quản lý nét nào cho ta check máy chủ từ xa được ko. Ví dụ ta đang ở Biên Hòa, vào hàng nét, check máy chủ của nhà mình ở Sì Gòn, từ đó biết các máy con hoạt động ntn...
    Dạ, xin cảm ơn các bác trước!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tinhnghiatan View Post
    Chào các bác!
    Các bác cao thủ cho em hỏi có phần mềm quản lý nét nào cho ta check máy chủ từ xa được ko. Ví dụ ta đang ở Biên Hòa, vào hàng nét, check máy chủ của nhà mình ở Sì Gòn, từ đó biết các máy con hoạt động ntn...
    Về vấn đề này bạn chỉ có thể dùng phần mềm remote như logmein hoặc Teamviewer thôi, còn nếu muốn xem báo cáo trực tuyến thì iCafe của VTC có chức năng này...

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tinhnghiatan View Post
    Chào các bác!
    chài bác nì, bác mở port NAT trên router rùi connect dzìa thui, nhớ xem IP mặt ngoài nhé

Like
    0
    Chả có cái phần mềm nào tuyệt đối hết. error đc phát hiện trong wá trình sửng dzụng chứ không phải trong tư dzuy của lập trình viên. nên thấy phòng net mình thích hợp cái nào thì xài cái đóa thui.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote Được gửi bởi hoc_hoi_2402 View Post
    Tôi muốn sử dụng một phần mềm để quản lý các máy trong mạng LAN của trường học nơi tôi công tác (có kết nối Internet). Phần mềm cần có các chức năng cơ bản sau:
    Pác xài thử " NetOp School " đi heo từng triển khai cái này cho phòng học tin học của trường THPT Nguyễn Du thấy ok lắm.
    Được sửa bởi heoden lúc 00:39 ngày 01-03-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    minh,thay,co,2,chuong,trinh`,thay,cung,hay,va`,de~ ,su~,dung,nua,1,la,NETCAFE,OR,HANDYCAFE,2cai,nay`, co,uu,diem,va`,nhuoc,diem,rieng,nhung,noi,chung,la ,rat,ok,cac,ban,vao`,google,tim,thi,se~,thay,thoi, chuc,moi,nguoi,may,man,nhe'

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote Được gửi bởi hoc_hoi_2402 View Post
    neu,vay,ben,nen,su,dung,handycafe.chuongtrinh,du~, tinh,nang,yeu,cau,cua,ban,nhung,no,lai,su,dung,tie ng,Anh,nghen!chuc,vui
    Được sửa bởi hoanghuy25048381 lúc 10:17 ngày 25-03-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Trang 26 / 29 FirstFirst ... 2123242526272829 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết