Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 11
    Like
    0

Luyện toeic trong hè

Hè này mình đang định đăng kí một khóa học toeic ở hcm, tìm trung tâm học phí mềm thôi mà thầy cô dạy vẫn hay, ko nhất thiết là giáo viên nước ngoài đâu ạ. Mọi người có kinh nghiệm về các trung tâm anh văn dạy chất lượng thì cho mình địa chỉ để đến tìm hiếu trước với. Cảm ơn nhiều.
    Quote Quote

Like
    0
    . Bởi ông bà nói một tủ sách hay không bằng người thầy giỏi bạn à, nếu anh văn của bạn học đã lâu và đã có căn bản tốt thì bạn nên vận dụng vốn kiến thức căn bản của mình sẵn có mà tìm và đến 1 số trung tâm luyện thì toeic luyện chừng 2 khóa để ra thi để lấy cái bằng dù sao đi làm cũng dễ dàng hơn , hồi sinh viên tiếng anh mình tốt nhưng lúc đi làm ko có giấy tờ gì chứng mình khả năng tiếng anh của mình nên công ty họ ko đánh giá cao nên sau đó nghe lời bạn bè vào trugn tâm IEG ở 503 Sư Vạn Hạnh luyện 3 khóa mới thầy Ánh ra thi đc 725d ,rùi apply cv mới cũng rất là thuận lợi hơn rất nhiều . đây là kinh nghiệm cuả mình mình chia sẻ lại cho các bạn tham khảo thôi , tiếng anh luôn là điểm yếu của ng Việt mình mà nên phải cô gắng trau dồi nó thật nhìu sẽ có rất nhiều cái lợi trong tương lai đó

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Bạn thử qua trung tâm anh ngữ ILI xem sao nhé. Mình thấy học ở ILI là rất hiệu quả đó. Vừa được giao tiếp tốt và có được bằng toeic, ielts luôn. Môi trường học bên ILI rất thân thiện và gần gũi lắm. Đội ngủ giáo viên thì giảng dạy nhiệt tình và có rất nhiều kinh nghiệm trọng việc truyền đạt kiến thức. Học thì thì rẽ hơn so với các trung tâm khác và có nhiều chương trình khuyến mãi cũng như ưu đãi kích thích việc cho học viên bọn mình rất hay.
    Mình hài lòng khi đc học tại ILI, hiện nay mình đã giới thiệu bạn bè và người thân của mình vô học cũng khá nhiều đấy. Ai ai cũng rất thích và hài lòng giống mình hết.

5. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Học toeic chủ yếu là lấy bằng cho có điểm nhưng chưa chắc đã có thể giao tiếp được bạn ak, cái nữa học giao tiếp toàn học với Gv Việt ngta chỉ mẹo làm bài lấy điểm đối phó là chính chứ còn nếu ai có nhu cầu giao tiếp thì mình nghĩ Toeic ko phải là 1 lựa chọn hay theo mình thì bạn nên chọn học chương trình căn bản nhất có kiến thức nền tảng sau đó đăng kí học giao tiếp cho vững cứ có kiến thức trong người thì mới yên tâm và giao tiếp được thì mới nói chuyện xin được công việc tốt trong một môi trường tốt với mức lương nhiều người mong đợi còn chỉ có cái bằng ko thì mình nghĩ ko đủ, để nhìn cho đẹp mắt thôi thì được. Bạn có thể cân nhắc mục tiêu học của mình lại nhé, còn nữa nếu muốn học giao tiếp thì chọn nơi nào gv toàn bộ là người nước ngoài mà học cho nhanh lẹ nhé chứ học với Gv Việt hay phát âm sai mà nói ko chuẩn thì chả nghe ai nói được đâu.

7. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Thỉnh thoảng lướt trên diễn đàn này thì thấy rất nhiều bạn hỏi về tìm trung tâm luyện toeic nên hôm nay mình có 1 xíu kinh nghiệm của mình trong việc tìm trung tâm luyện toeic , theo mình thấy đa phần là mấy bạn sv cần bằng toeic để ra trường chủ yếu nên thường thi mục tiêu chỉ khoảng 500 -550 là ok , còn 1 số bạn muốn sd bằng toeic để làm đẹp hồ sơ xin việc thì có thể lấy cao hơn . còn về trung tâm thì mình từng luyện thi nên mình biết có trung tâm IEG ở 503 SVH chuyên luyện ielts , toeic dạy ok , hp cũng vừa túi sv , thật ra thì vẫn còn 1 số tt khác nhưng mình thấy hp cao nên mình suggest trung tâm này , thầy cô dạy nhiệt tình , nhất là thầy Ánh đó , bạn nào cần thì qua tt này học thầy Ánh thử 1 khóa đi xem mình nói đúng ko nhé ^^

Like
    0
    Bạn đến trung tâm ILI xem nhé! ILI được bạn bè mình tin tưởng rất nhiều. Mình đang học ở đó, và mình thấy rằng mình đã quyết định đúng đắn.
    Ở đây, bất cứ trình độ nào cũng có lớp cho bạn. Cả trẻ em cũng có nữa mà.^^
    Bạn cứ gọi điện đến trung tâm tư vấn, để mấy chị xếp ngày test thử cho ban. Miễn phí mà. Mấy chị tư vấn viên nhiệt tình lắm!
    Mô hình học ở ILI khác biệt với những trung tâm khác ở chổ là ít người. 1 lớp 1 thầy chỉ có,8 đến 15 học viên nên hiệu quả học tập rất cao. Các thầy cô 100% nước ngoài, có kinh nghiệm lại rất nhiệt tình. Có phương pháp giảng dạy với từng người nữa cơ.
    Tóm lai, học ở ILI được đó bạn....

10. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    19
    Èo vậy chẳng thà học bên ILI , học xong ra vừa có bằng TOEIC vừa giao tiếp tốt luôn đỡ mất thời gian công sức tiền bạc học TOEIC rồi lại chạy sang học giao tiếp

Like
    0
    Đi học toeic mà gặp được giáo viên nhiệt tình và phương pháp giảng dạy hay thì còn gì bằng nữa, tôi thì sợ tốn tiền mà ko học được gì thì tiết lắm, nên tôi tìm hiểu kỹ và nghiên cứu lắm tôi mới chọn IEG ở quận 10 gần tô hiến thành, tôi chọn IEG có 3 lí do :thứ nhất là gần nhà thứ 2 học phí cũng đc thứ 3 là mấy anh chị tư vấn rất ư nhiệt tình, cho tôi cả face book thường xuyên hỏi thăm tôi học hành thế nào có gặp khó khăn gì không để mà còn hổ trợ, tôi thì cũng chăm học nên kết quả thi vừa rồi tôi đã được kết quả hơn muốn là 580, tôi học tại IEG có 2 lớp àh, mục tiêu cty yêu cầu là 450.

Like
    0
    Chỉ cần bạn nỗ lực thì mình tin sẽ đạt được số điểm mong muốn, nếu không nỗ lực thì dù 500 điểm hay người dạy là giáo sư đi nữa thì vẫn không đạt được. Mình đang học tại trung tâm anh ngữ IEG 503 Sư Vạn Hạnh q10 với mục tiêu 650 điểm, học được một khóa nhận thấy kiến thức tăng lên nhiều. Giáo viên tuy là người Việt nhưng cách giảng sinh động, ko kém phần lôi cuốn, giải đáp mọi thắc mắc của mình rất nhiệt tình. Mức học phí mình thấy rất hợp lý, bạn tham khảo thêm thế nào nhé.

Like
    1
    Vậy sang bên ILI tìm hiểu thêm đi bạn . Học bên đó vừa luyện TOEIC vừa rèn giao tiếp sau này ra vừa có bằng vừa đỡ phải tốn tiền với thời gian đi luyện lại giao tiếp

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết