Trang 4 / 7 FirstFirst 1234567 LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 68

Chủ đề: In tên lên lon coca

Like
    23
    Quote Được gửi bởi wilsoninlove View Post
    Mù code , bác nào có code in nhiều kiểu thì share nha, thanks :3
    Code bên SVIT cho chia sẻ đấy. Chủ yếu là kiếm cái hình nó đẹp nhét vô là đc, Chứ code nào mà chả giống nhau . Bạn gái nào muốn in lên Lon thì chụp ảnh cái Lon lên rồi bảo ng khác in vào là xong
    Bán Buôn, Bán Lẻ Mỹ Phẩm Hàn Quốc

Like
    10
    Mình công nhận ý tưởng này của coca cola hay thật, chỉ mấy hôm thôi mà lan truyền đến chóng mặt
    văn phòng trọn gói gói trọn niềm tin

Like
    68
    Chả hiểu các bạn trẻ VN nghĩ gì nữa, tự đi PR cho bọn coca này

Like
    13
    Nhưng mà phải nhắc thêm là Coca trốn thuế ở VN suốt 10 năm

Like
    50

Rất hay !

Mình cũng đã thiết kế một cái để tặng con gái mình rồi. Tks Cocacola nhé.
    Phải công nhận 1 điều đội ngũ Coca là bậc thầy về PR sản phẩm, chỉ cần 1 ý tưởng đã mang lại bao nhiêu lợi nhuận cho họ.
    Được sửa bởi nhansutienluong lúc 14:34 ngày 09-07-2014

Like
    39
    Ý tưởng quá khủng luôn! Giờ bác nào có ý tưởng gì hay, bán lại cho Pepsi để làm đối trọng với Coca thì bác đó giàu to
    Tuyển tập Văn mẫu hay.

Like
    23
    Quote Được gửi bởi vnnplus View Post
    ) Bác có chơi GA ko, Bác có chơi YT không, có bán hàng, đi làm công gì đó ko. nếu có thì tự hiểu. Còn nếu Bác chỉ ngồi ở nhà rồi ng ta Mang tiền đến cho Bác thì thôi E ko biết giải thích như thế nào.
    Bán Buôn, Bán Lẻ Mỹ Phẩm Hàn Quốc

Like
    12
    in không được thì in lên cái khác, chú kia tối qua in không được đã....tìm tới Kotex xin in rồi đấy =]]

- - - Updated - - -

Quote Được gửi bởi vnnplus View Post
    Coca nó cần PR cho à???? được cái là chạy doanh số thôi.

Like
    15

Ghi tên bạn lên vỏ chai coca cola

Trào lưu săn lùng tên trên lon Coca – Cola đang làm mưa làm gió tại Việt Nam, và đây cũng là trào lưu của hơn một trăm quốc gia trước khi nó xuất hiện tại Việt Nam.

In tên lên lon coca bằng phần mềm online

Chiến dịch quảng cáo này của hãng Coca – Cola được cho là sáng tạo và thành công nhất trong lịch sử của hãng này.

Nhưng không phải cái tên nào cũng đướng xướng lên trên lon Coca – Cola nên cũng rất nhiều bạn trẻ tìm mọi cách để có được tên trên lon Coca – Cola chỉ là để đăng lên facebook khoe bạn bè. Dưới đây xin cập nhật những phần mềm miễn phí trên iPhone 5S có thể tạo ra những tên mà bạn yêu thích.

Làm sao để viết tên lên lon Coca?

Phần mềm 1: http://coke.ymlook.com

Với phần mềm 1, bạn có thể in tên mình trên 1 số loại coca, bao gồm ảnh quảng cáo đẹp của coca, coca đứng, nằm, cầm tay, đặc biệt bộ đôi 2 lon coca sẽ có thể in tên bạn và tên người yêu hoặc thông điệp gửi tới người ấy. Phần mềm này hỗ trợ tốt đối với tiếng việt, căn chỉnh chữ đẹp và phù hợp trông giống nhất với sản phẩm thật chứ không nghĩ là photoshop.

Mẫu tên 2 người

Mẫu coca

Mẫu chai đứng

Mẫu "Kotex"

Phần mềm 2: http://ob.upfile.vn/coke/index.php

Với phần mềm 2, bạn có thể in tên mình trên lon Coca – Cola đứng, nằm, tay cầm, tên bạn và người yêu hay bạn thân, hotgirl cùng lon Coca có tên bạn.

Ví dụ với mẫu 1 – lon nằm, bạn nhập tên Host Nào Tốt và Bắt đầu in tên lên lon Coca – Cola, sẽ ra ngay hình ảnh lon Coca có tên bạn. Thật dễ dàng phải, cũng tương tự như mẫu một bạn có thể thử với bất kỳ mẫu nào cũng sẽ ra một kết quả tương tự các hình nằm, đứng của lon Coca – Cola tùy thuộc vào mẫu bạn chọn.

Phần mềm 3: https://www.ylinkee.com/game/148

Phần mềm 3 có đơn giản hơn phần mềm 2 nhưng đối với phần mềm 3 bạn chỉ có thể tạo duy nhất một kiểu lon Coca – Cola nằm ngang kết hợp với dòng chữ “Sảng khoái Coca – Cola cùng” … tên mà bạn muốn có.

Chiến lược in tên trên vỏ lon Coca đã và đang gây sốt trong giới trẻ, với 18 triệu lượt xem trên các kênh mạng xã hội, lương truy cập vào các trang Fanpage của Coca – Cola tăng 870%. Đây không chỉ đơn thuần là đưa ra một quảng cáo thông minh, Coca – Cola còn chạy nhiều chương trình, cuộc thi cho giới trẻ như “Tự sướng với vỏ chai có tên mình”, “Bản đồ các tên sẽ được Coca – Cola in trên vỏ chai”.

Một chiến dịch quảng cáo thông minh, hãng Coca – Cola không cần phải quảng cáo rầm rộ, mà chỉ cần cá nhân hóa một sản phẩm, hãng này đã có được một chương trình truyền thông cực kỳ lớn. Cùng với 3 phần mềm trên bạn sẽ không còn lo ngại rằng tên mình không có trên lon Coca – Cola nữa nhé.

Còn rất nhiều phần mềm, mẫu tạo tên, kiểu chữ được in trên lon Coca – Cola, chúng tôi đang cập nhật thường xuyên, nhanh nhất để đáp ứng được mọi nhu cầu của các bạn. Hãy thường xuyên cập nhật bài viết của fptshop.com.vn để tìm được những style phù hợp với bạn.

Nguồn: http://hostnaotot.com/tutorials/ghi-...coca-cola.html
    Hợp tác mua host giảm giá cho bạn

Like
    0
    cảm ơn bác, cái này đúng là đang rất hot trên FB đây

Trang 4 / 7 FirstFirst 1234567 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết