Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 32
    Like
    0

Cho em hỏi android chạy ứng dụng đa nhiệm có tốn pin không ?

Các bác ơi, em mới dùng thử galaxy tab của samsung, thấy android có chế độ đa nhiệm, đa cửa sổ có thể chạy được cùng lúc 2 ứng dụng trên màn hình. Em thì hay làm nhiều việc cùng lúc.

Vậy cho em hỏi, nếu mình chạy như vậy thì sẽ tốn pin nhiều hơn bình thường phải không ?

Vả lại có con galaxy tab S 10.5 mới ra của samsung nghe đồn màn hình Super Amoled đẹp, mà tiết kiệm pin hơn các con cũ. RAM thì 3GB. Chạy đa nhiệm, đa ứng dụng trên con đó thì rất tốt và mượt mà phải không ạ ?
    Quote Quote

Like
    0
    Bạn làm việc nhiều nên cần phải mở 2 ứng dụng cùng lúc trên màn hình nhỉ ? Nếu bạn phân vân con galaxy tab S mới ra đây thì độ phân giải là 2.560 pixel luôn. Màn hình rộng hơn nữa nên góc nhìn cũng rộng hơn. làm việc sẽ thấy nhiều hơn, thoải mái hơn đó.

Like
    0
    Cho mình hỏi xem phim trên em này thì vấn đề tỏa nhiệt, pin dùng lâu không, có mượt mà không ?

Like
    0
    Chiều nay có đọc 1 bài review nước ngoài, nhìn máy mỏng manh như vậy thôi chứ mà pin khủng kinh, công thêm chế siêu tiết kiệm pin còn có vài phần trăm pin mà xài được mấy giờ nữa. Hóng test!.

Like
    0
    Như cái màn hình omeled kia nó nói vậy có ảo quá không các bác ?

Like
    0
    Mình thấy mấy cái ứng dụng chạy ngầm này nếu đê chạy ngầm thì tốn RAM nhiều lắm. Mà dùng điện thoại hay máy tính bảng thì chắc chắn sẽ có lúc dùng 2 ứng dụng cùng lúc, nên khi đó nếu máy có RAM nhiều thì chuyện đó hóa ra dễ dàng rồi. RAM trống nhiều sẽ giúp máy hoạt động trơn tru hơn đó. Dòng Galaxy Tab S này hỗ trợ 3GB, chip 1.9, chắc nhanh hơn các dòng đồi thủ

Like
    0

Rất hay !

góc nhìn rộng, độ tương phản hơn 1000 lần Ipad "đủ" để bạn dùng con Galaxy Tab S này giải trí từ Game cho tới phim ảnh với chất lượng hình ảnh cực cao rồi

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi leminh2809 View Post
    Hiện tại các các thông số do bên samsung đưa ra và so sánh đánh giá thôi. hóng review từ các trang để có cái nhìn tổng quan về sẩn phẩm dòng Galaxy Tab S này. Vì theo nhưng con số, mình thấy khá ấn tượng
    bạn không phải cân nhắc quá nhiều đâu
    Quote Được gửi bởi leminh2809 View Post
    Các bác ơi, em mới dùng thử galaxy tab của samsung, thấy android có chế độ đa nhiệm, đa cửa sổ có thể chạy được cùng lúc 2 ứng dụng trên màn hình. Em thì hay làm nhiều việc cùng lúc. Vậy cho em hỏi, nếu mình chạy như vậy thì sẽ tốn pin nhiều hơn bình thường phải không ?
    Vả lại có con galaxy tab S 10.5 mới ra của samsung nghe đồn màn hình Super Amoled đẹp, mà tiết kiệm pin hơn các con cũ. RAM thì 3GB. Chạy đa nhiệm, đa ứng dụng trên con đó thì rất tốt và mượt mà phải không ạ ?
    http://www.ddth.com/showthread.php/1...t=#post4220755

Like
    0
    Quote Được gửi bởi BabyDepGai View Post
    galaxy tab S 10.5 dùng vỏ nhẹ hơn các loại màn khác, vả lại màn hình super amoled giúp tiết kiệm pin rất là nhiều luôn. Nên coi phim HD cũng phải 11 tiếng mới hết đó bạn.

Khả năng tái tạo màu sắc thì khỏi bàn rồi. Quá tuyệt. Nghe đâu hơn 90% so với Adobe đấy.

Còn ram 3G lận. Bạn tha hồ mà vừa xem phim vừa nt cho bất kỳ ai mà cũng chẳng sợ giật, yếu
    Màn Super Amoled tích hợp luôn lớp cảm ứng vào tấn nền hiển thị rồi, độ tương phản hơn 1000 lần với công nghệ cũ, góc nhìn lớn, màn nịnh mắt, thêm Adaptive Display vô kì này nữa thì vụ ám xanh kia vứt vào góc đc rồi :beauty:

Like
    0
    "ace cho mình hỏi, con này là tablet đầu tiên sử dụng bảo mật vân tay ạ !? Thấy dùng tiện hơn với bảo mật passcode thông thường, căn bản vì thao tác nó nhanh với mức độ bảo mật cao hơn.
    "

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết