Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    3

Cần chú ý ! [Hỏi] Cách rút tiền từ Payoneer

Như tiêu đề, mình muốn hỏi cách rút tiền thuận tiện nhất từ payoneer về việt nam. Cũng tham khảo qua nhiều topic của các bác ở đây, nhưng nó khá cũ rồi, nên k biết hiện giờ cách nào phí rẻ nhất, bank nào rút ngon nhất, và nếu có thể các bác cho e xin công thức tính phí luôn, thank các bác.
    Quote Quote

Like
    7
    Giờ mình xài chức năng Withdraw To Local Bank, rút về VND hoặc USD tùy bạn, khá tiện, khỏi cần chạy ra ATM rút nữa, mà phí lại thấp hơn là rút ngoài ATM

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Quote Được gửi bởi hieudaigia View Post
    Giờ mình xài chức năng Withdraw To Local Bank, rút về VND hoặc USD tùy bạn, khá tiện, khỏi cần chạy ra ATM rút nữa, mà phí lại thấp hơn là rút ngoài ATM
    Thank bạn đã trả lời.
    mình rút VND thôi, có ít thôi mà ^^!, bạn dùng bank nào vậy?
    vd mình rút 1k từ payoneer về bank bằng chức năng Withdraw To Local Bank, nhận tiền bằng VND, thì mình còn đc bao nhiêu ?

Like
    7
    Mình xài TPBank, chắc bank nào cũng ok. Lúc bạn add bank account vào là Payoneer nó review rồi mới approve. Theo Payoneer trả lời thì nếu xài Withdraw to local bank (min 500$), thì khi nhận
    - VND: 2-2.75% fee chuyển đổi ngoại tệ tùy bank (bữa mình rút 550$ về VND thì được hơn 11tr2, fee tính ra cỡ ~2.5%, rate ~20.5)
    - USD: 2% tổng tiền (nhưng mình thử rút 950$ thì ngoài 2% Payoneer trừ thì thấy bị trừ thêm phí linh tinh gì đấy, còn được khoảng 895$ thôi)

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    2
    Hôm bữa mình cũng thử rút $ về, rút 500$ phải trả thêm 10$ cho Payoneer, trừ mấy cái linh tinh cuối cùng về bank còn 462.5$ --> Nếu có nhiều $ hãy tính rút về cách này, không thì cứ ATM hoặc rút = VND

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    12
    hóng nào ...........

Like
    15
    Quote Được gửi bởi chiasecoupon.com View Post
    Hôm bữa mình cũng thử rút $ về, rút 500$ phải trả thêm 10$ cho Payoneer, trừ mấy cái linh tinh cuối cùng về bank còn 462.5$ --> Nếu có nhiều $ hãy tính rút về cách này, không thì cứ ATM hoặc rút = VND
    Mô Phật, $500 mà bị trừ gần $40, bóc lột quá. Thôi cứ ra ATM cho nó lành .

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết