Trang 1 / 7 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 62
    Like
    39

Kiếm tiền trên mạng có phải là tiền thật????

Mời các cao nhân xem video. Xem mới thấy là giờ bọn Phóng tinh viên VTV nó hâm cỡ nào Mời chuyên gia về tâm lý thực hành đến để bàn về MMO, "kết tội" gõ captcha là hình thức MMO gần như là duy nhất và sau đó "chém" hình thức này tơi tả

https://www.youtube.com/watch?v=-JnSGk2yFlM
    Quote Quote

2. 4 thành viên Like bài viết này:

Like
    14

Kiếm tiền trên mạng có phải là tiền thật????

Quote Được gửi bởi Webland View Post
    Mời các cao nhân xem video. Xem mới thấy là giờ bọn Phóng tinh viên VTV nó hâm cỡ nào Mời chuyên gia về tâm lý thực hành đến để bàn về MMO, "kết tội" gõ captcha là hình thức MMO gần như là duy nhất và sau đó "chém" hình thức này tơi tả

https://www.youtube.com/watch?v=-JnSGk2yFlM
    Đúng như Giám Đốc Điều Hành nói mà bác, cứ đồng ý với bác đó đi. Sau chương trình này có khi tỷ lệ cạnh tranh giảm xuống nhiều đó.

Like
    12
    "Chuyên gia" này nói đúng mà mấy bác

Like
    82
    ku tèo này chỉ nói đến capcha thôi mà bác , chứ ku ấy có biết đến con gà như thế nào đâu mà bàn đến chuyện thịt nó ngon cỡ nào

Like
    0
    Trong tất cả lãnh vực mạng hay không mạng ... có thể làm tiền ... nhưng phải làm việc vất vả ... chứ không phải là làm giàu nhanh ... mình đã chơi Google Adsênse (vIỆT NAM gọi là Gà) kiếm ít nhất là $30000 ... đối với mình còn số này không nhiều lắm vì mình sống ở nước ngoài ... nhưng đối với Việt Nam thì khá lớn ... mình thấy nếu bạn có tầm nhìn và ý tưởng tốt ... sẽ thực hiện tốt trên mạng ... vì nơi mạng có thể kiếm tiền ... Hãy tận dụng khả năng của mình ..Còn nhiều tối ngày suy nghĩ kiếm tiền SCAM (gian lận) thì dzĩ nhiên không có gì lâu dài hết

Like
    37
    Dự là video MMO kế tiếp sẽ nói về ..... PTC

Like
    82
    chuyên gia này có câu " với kinh nghiệm của tôi thôi , tôi chưa thấy người nào làm giàu bằng việc kinh doanh qua mạng cả " nghe xong xỉu luôn với chuyên gia này

9. Thành viên Like bài viết này:

Like
    39
    Thốn nhất là câu: ngoài giờ học, các em phải có giờ thể dục, vui chơi, giải trí để mở rộng giao tiếp và quan hệ. Cái đậu mía chuyên gia!

Like
    66
    Ô các bác không nhớ câu là "Nhà báo nói phét" à, đừng tin chúng nó )
    Cho đôi ta về nguyên thủy loài người :P

Like
    39
    Quote Được gửi bởi Scripted View Post
    Trong tất cả lãnh vực mạng hay không mạng ... có thể làm tiền ... nhưng phải làm việc vất vả ... chứ không phải là làm giàu nhanh ... mình đã chơi Google Adsênse (vIỆT NAM gọi là Gà) kiếm ít nhất là $30000 ... đối với mình còn số này không nhiều lắm vì mình sống ở nước ngoài ... nhưng đối với Việt Nam thì khá lớn ... mình thấy nếu bạn có tầm nhìn và ý tưởng tốt ... sẽ thực hiện tốt trên mạng ... vì nơi mạng có thể kiếm tiền ... Hãy tận dụng khả năng của mình ..Còn nhiều tối ngày suy nghĩ kiếm tiền SCAM (gian lận) thì dzĩ nhiên không có gì lâu dài hết
    Hic, em thấy con số 3k $ ở Mỹ hoặc Canada cũng to lắm chứ bác! Bằng cả tháng lương ấy chứ Em nghe truyện Nguyễn Ngọc Ngạn thì thấy lương bên đó cũng chỉ toàn hơn 1k/tháng! Welfare hình như cũng chỉ tầm 1k

Trang 1 / 7 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết