Trang 8 / 9 FirstFirst ... 356789 LastLast
Hiển thị kết quả từ 71 đến 80 / 90
    Like
    0
    Luyên IELTS thì m chưa dám mơ tới vì trình còn yếu nhưng mà học thì m chắc chắn ILI là địa điểm ko thể nào lý tưởng hơn, trường có các thầy cô có kinh nghiệm giảng dạy thật sự rất tuyệt, nhiều b thi đạt điểm rất cao, lúc trước tìm trung tâm, học m cũng hỏi thăm nhiều mới biết tới ILI, hiện tại thì rất hài lòng với những gì m học được.

2. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    2
    Học phí rẻ mà chất lượng thì phải kể đến ili nè, giáo viên có kinh nghiệm mà lại nhiệt tình nữa chứ. Mình cũng lên tới 6.0 rồi đấy, phấn đấu suốt 1 thời gian dài rồi. Có nhiều bạn lấy điểm cao đi du học lắm á.

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    44
    hỌC nhiều nơi thì mình vẫn thích nhất cách truyền đạt kiến thức của các thầy bên anh ngữ ILI. vÌ MÌNH thấy bên đó thầy cô nhiệt tình
    Tương tác tốt với học trò nên dễ dàng thu được kiến thức và học nhanh hiệu quả

Like
    3
    Quote Được gửi bởi banglangtim_hb View Post
    Học phí rẻ mà chất lượng thì phải kể đến ili nè, giáo viên có kinh nghiệm mà lại nhiệt tình nữa chứ. Mình cũng lên tới 6.0 rồi đấy, phấn đấu suốt 1 thời gian dài rồi. Có nhiều bạn lấy điểm cao đi du học lắm á.
    M ko cần học ielts ngay bây giờ nhugn7 cần luyện tốt tiếng anh giao tiếp mn có thể truyền chút ít kinh nghiệm học lại được ko??

Like
    0
    đi dạo ngang qua thấy top này có bài hay dó , vô cmt tý hhha .... rảnh rỗi ý mà hhhe
    p/s : thánh dạo chơi

Like
    34
    Có vài nơi học tốt nhưng nhà thì xa quá, nhiều bạn mình cũng muốn học anh văn nhưng mỗi tội lười thế là phải đăng ký học gần nhà mà cuối cùng cũng không được như mong đợi, vác đi nửa tiếng tới ILI nhưng đổi lại học hiệu quả, không uổn công sức và tiền bạc bỏ ra.

Vì thế bạn nào mong tìm được chỗ học tốt thì xa chút nhưng ráng cố gắng nha, chứ mình thấy trung tâm ILI học ok đó, được tiếp xúc với giáo viên nước ngoài mà thầy cô điều dễ thương

9. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Mình có học Thầy Hiếu ở Phan Văn Trị,Gò Vấp
    Thầy dạy nhiệt tình, tận tâm, thân thiện, quan tâm từng học viên xem học viên yếu phần nào để cải thien. Một lớp có khoản 5-15 bạn

Like
    1
    Đã học trung tâm tiếng anh ili ở quận 10, GVNN dạy, học hiệu quả, học phí không cao lắm. Test hoàn toàn miễn phí với GVNN 02839778999

12. Thành viên Like bài viết này:

Like
    16
    mình cũng đang theo chương trình học bên đó này

14. Thành viên Like bài viết này:

Like
    82
    Quote Được gửi bởi P.T.Loan View Post
    CHỗ khó khăn mình thấy ở ILI là chỉ có một địa chỉ duy nhất thôi nên những bạn ở xa quá cũng hơi khó khăn. Lớp mình học ở ILI có bạn ở trên Hóc Môn xuống, bạn cũng chịu khó thật, bạn nói là bạn học từ lớp Beginner lên tới 4a rồi, vậy là bạn đi đi về về cũng hơn nữa năm rồi. Giờ khả năng tiếng anh của bạn ấy rất tốt, mình cũng vô cùng ngưỡng mộ bạn. Giờ mới tin có chí ắt sẽ làm nên.
    Các bạn ở hcm còn gần, lúc học lớp mình có anh ở tít Bình Phước cũng lên trung tâm ili học kìa, ảnh học ca 7:30pm ảnh kể: 4h ảnh bắt đầu cty đi rồi, lên xe học bài tới nơi học xong 9:30 về nhà cũng hơn 12 giờ. Thấy ảnh kiên nhẫn thiệt chứ, ảnh khen tt học hiệu quả ảnh theo học ở ili cả năm trời.

16. 3 thành viên Like bài viết này:

Trang 8 / 9 FirstFirst ... 356789 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết