Trang 7 / 9 FirstFirst ... 2456789 LastLast
Hiển thị kết quả từ 61 đến 70 / 90
    Like
    44
    học tiếng anh thành công quan trọng bạn chọn đúng chỗ để học, mình giới thiệu các bạn chỗ anh ngữ ili học anh văn với 100% gv bản ngữ giảng dạy nhiệt tình học chất lượng và hiệu quả, học phí ili cũng không mắc lắm đâu , học với người nước ngoài sẽ tập cho mình phản xạ và phát âm chuẩn nhât nhưng mình cũng khuyên các bạn vài câu, đã tìm được chỗ học tốt nhưng để thành công thì bản thân các bạn là một đóng góp rất lớn, chỉ cần siêng thì mọi thứ sẽ ổn

Like
    2
    Lâu lắm mới quay lại diễn đàn, mình học ở ILI một thời gian rất lâu rồi và thấy ILI dạy tốt, giáo viên thân thiện dạy có tâm, đấy là trung tâm mà mình theo học lâu nhất và kiên trì nhất. Người ta nói không gì khó bằng học tiếng, và mình cảm thấy giờ mình đã cải thiện lên rất nhiều, từ 1 đứa tiếng anh còn rất yếu giờ có thể nói chuyện giao tiếp và luyện thi ielts lên 6.5 là đều mình không ngờ được luôn.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hatgiongtamhon View Post
    Quan trọng là bạn muốn theo học chương trinh nào? tại vì mỗi trung tâm họ có một thế mạnh riêng, nếu bạn muốn học giao tiếp như mình đây thì mình có thể chỉ giúp bạn một địa chỉ đáng tin cậy đây. mình đang theo học khóa anh văn giao tiếp quốc tế gồm 4 kỹ năng của bên ILI bên chỗ mình học thì cũng có nhiều chương trình nhưng mình thấy họ dạy giỏi nhất là IELTS và giao tiếp, vì các giáo viên bên này là người bản xứ nên họ phát âm rất chuẩn, giáo viên người nước ngoài đặc biệt là học rất nhiệt tình dạy và có trách nhiệm với học sinh hơn. mình hiên là nhân viên ngân hàng, địa điểm mình làm việc lại gần bến thành toàn là khách hàng tây, lúc trước tiếng anh của mình tệ lắm. Mấy lần bị sếp nhắc nhở mất mặt quá phải cố gắng đi học lại, mình cũng như bạn lên google tìm trung tâm thôi, cũng may là tìm được ILI nhờ mấy anh chị học rồi lên đây viết cho địa chỉ. mình vào website thấy học phí cũng rẻ nên đến đăng ký học luôn, học được 3 khóa rồi nhé bây giờ mình có thể tự tin nói với bạn là tiếng anh mình cực ổn. bên ILI có nhiều thầy dạy tốt lắm, ai cũng vui tính hết lúc nào trong lớp cũng làm cho học viên cười nên lớp học không ai thấy chán, mình qua đó học gặp mấy anh chị đang di làm theo học nhiều lắm,, bởi vậy mới nói anh văn bây giờ đối với người Việt Nam quan trọng như thế nào rồi. mình chia sẻ cũng đã nhiều, nếu bạn muốn biết rõ hơn về học phí thì lên Website nhé.
    Cho bạn địa chỉ chính xác luôn nè 22C Trường Sơn, Phường 15, Quận 10
    Nhiều người cứ đánh đồng rẻ là không chất lượng, mà mình thấy ILI là tốt nhá, rẻ là do không nằm ngoài mặt tiền, không tốn chi phí quảng cáo thì đường nhiên là rẻ hơn nhiều chỗ rồi

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    44
    Quote Được gửi bởi pikachu1314 View Post
    Nhiều người cứ đánh đồng rẻ là không chất lượng, mà mình thấy ILI là tốt nhá, rẻ là do không nằm ngoài mặt tiền, không tốn chi phí quảng cáo thì đường nhiên là rẻ hơn nhiều chỗ rồi
    chủ yếu giới thiệu nhau học, phải chăng trung tâm có cơ sở gần nhà theemn thì tiện cho mình hơn, mặc dù hiện tại đi cũng cố gắng được haha

Like
    2
    Quote Được gửi bởi MuongHoa View Post
    Ở TPHCM giờ trung tâm tiếng anh mọc lên nhiều như nấm sau cơn mưa vậy, tìm được trung tâm học tốt là cả vấn đề nan giải chứ không phải dễ dàng đâu. Bạn nào có người giới thiệu còn đỡ bớt, độ tin tưởng càng cao nữa. Mình điểm danh những trung tâm mà được review chất lượng nè: ILI, BC, IDP, VUS, ILA. Nhưng mỗi trung tâm học phí cũng sẽ khác nhau nên tùy điều kiện kinh tế để suy xét.
    Mình học ILI vẫn tiến bộ hẳn hoi nè, học phí lại mềm nữa nên theo lâu dài và ổn định . kaka

7. Thành viên Like bài viết này:

Like
    44
    Quote Được gửi bởi traitimmongmanh View Post
    Mình học ILI vẫn tiến bộ hẳn hoi nè, học phí lại mềm nữa nên theo lâu dài và ổn định . kaka
    cũng chỉ mong công việc duy trì điều điều để có tiền đi học

Like
    8
    Quote Được gửi bởi hatgiongtamhon View Post
    Quan trọng là bạn muốn theo học chương trinh nào? tại vì mỗi trung tâm họ có một thế mạnh riêng, nếu bạn muốn học giao tiếp như mình đây thì mình có thể chỉ giúp bạn một địa chỉ đáng tin cậy đây. mình đang theo học khóa anh văn giao tiếp quốc tế gồm 4 kỹ năng của bên ILI bên chỗ mình học thì cũng có nhiều chương trình nhưng mình thấy họ dạy giỏi nhất là IELTS và giao tiếp, vì các giáo viên bên này là người bản xứ nên họ phát âm rất chuẩn, giáo viên người nước ngoài đặc biệt là học rất nhiệt tình dạy và có trách nhiệm với học sinh hơn. mình hiên là nhân viên ngân hàng, địa điểm mình làm việc lại gần bến thành toàn là khách hàng tây, lúc trước tiếng anh của mình tệ lắm. Mấy lần bị sếp nhắc nhở mất mặt quá phải cố gắng đi học lại, mình cũng như bạn lên google tìm trung tâm thôi, cũng may là tìm được ILI nhờ mấy anh chị học rồi lên đây viết cho địa chỉ. mình vào website thấy học phí cũng rẻ nên đến đăng ký học luôn, học được 3 khóa rồi nhé bây giờ mình có thể tự tin nói với bạn là tiếng anh mình cực ổn. bên ILI có nhiều thầy dạy tốt lắm, ai cũng vui tính hết lúc nào trong lớp cũng làm cho học viên cười nên lớp học không ai thấy chán, mình qua đó học gặp mấy anh chị đang di làm theo học nhiều lắm,, bởi vậy mới nói anh văn bây giờ đối với người Việt Nam quan trọng như thế nào rồi. mình chia sẻ cũng đã nhiều, nếu bạn muốn biết rõ hơn về học phí thì lên Website nhé.
    Cho bạn địa chỉ chính xác luôn nè 22C Trường Sơn, Phường 15, Quận 10
    Bạn nói chuẩn lắm. Ví dụ như nhiều bạn cần ngữ pháp thôi thì có thể học với giáo viên Việt, nhưng nếu cần giao tiếp, luyện thi thì mình nghĩ nên học với giáo viên nước ngoài là tốt hơn cả.

Like
    0
    thấy hầu như ai cũng học ở ILI nhỉ,m cũng mới học được khóa đây là khóa thứ 2 ak,mới đầu vào học thấy thất vọng lắm,không phải cái gì mà thấy trường hơi nhỏ và thấy cơ sở vật chất không ưng ý lắm cũng do tâm lí là lúc trc học ở mấy cái trung tâm kia nó khác quá nên mới đầu vào hơi bất ngờ tí thôi,nhưng bù lại chất lượng học m thấy ok,mk thôi,m đi học lấy kiến thức mà,

11. Thành viên Like bài viết này:

Like
    44
    Quote Được gửi bởi diemphuctran View Post
    thấy hầu như ai cũng học ở ILI nhỉ,m cũng mới học được khóa đây là khóa thứ 2 ak,mới đầu vào học thấy thất vọng lắm,không phải cái gì mà thấy trường hơi nhỏ và thấy cơ sở vật chất không ưng ý lắm cũng do tâm lí là lúc trc học ở mấy cái trung tâm kia nó khác quá nên mới đầu vào hơi bất ngờ tí thôi,nhưng bù lại chất lượng học m thấy ok,mk thôi,m đi học lấy kiến thức mà,
    tuy không được trang bị hoành tráng nhưng miễn sao học chất lượng là ok ah

Like
    0
    Mình có đọc bài viết không nên luyện thi ielts online vì rất nhiều lí do cũng hay lắm. Mình thích luyện thi tại trung tâm hơn, rồi làm bài tập thêm để đem lên giáo viên sửa. Học phí tuy cao hơn 1 tý nhưng có người kèm cặp trực tiếp mình nhanh tiến bộ hơn.

Trang 7 / 9 FirstFirst ... 2456789 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết