Trang 3 / 9 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 90
    Like
    0
    Nếu bạn ở HN thì có thể tìm hiểu trung tâm IBEST nhé ^^ Chuyên đào tạo IELTS vs mức học phí phải chăng mà còn rất hay có các ctrinh promotion hợp lý và rất phù hợp vs học sinh sinh viên nhé ^^ Giáo viên bản ngữ 100% nên khả năng để bạn lên trình rất chắc
    Hotline: 043 944 9749
    CS1: 25D Ngô Thì Nhậm
    CS2: 5/231 Chùa Bộc

Like
    0
    Ielts đòi hỏi cả một quá trình luyện thi lâu dài nên bạn cần có sự kiên trì và tìm được một môi trường chất lượng. Trước đây mình chỉ chăm chú mua sách về ôn luyện nên những kĩ năng thực hành như nghe-nói khá tệ, nên tìm đến trung tâm IEG 503 Sư Vạn Hạnh q10 để trau dồi những kĩ năng thiếu sót. Vì học với giáo viên nước ngoài có kinh nghiệm về ielts nên mình được làm quen với ngữ âm của người bản ngữ, bên cạnh đó tiếp xúc với cách thức làm bài và rút ra được những kinh nghiệm cho bản thân.

Like
    16
    Nếu ở SG thì có thể vào ILI học, chỗ này tốt lắm, nhưng nó mới mở cách đây ko lâu nên không nhiều người biết tới, trung tâm này giảng dạy chủ yếu là quan tâm đến chất lượng cho người học, giáo viên là 100% bản xứ, mình cũng đang học ở đây, ai dạy cũng hay lắm mà học phí lại vừa nữa, Mình thích phong cách làm việc chuyên nghiệp của ILI.

4. 6 thành viên Like bài viết này:

Like
    18
    Mình thấy câu hỏi của bạn có rất nhiều bạn cũng đang thắc mắc nên muốn giúp cho tất cả mọi người luôn nhé
    Hồi đó mình cũng mệt mỏi vì tìm trung tâm ngoại ngữ uy tín và chất lượng, giờ thì ok rồi
    mình đang học ở trung tâm ILI, ok lắm, bạn nào ở tp.hồ chí mình thì ghé thăm coi sao, đỡ phải vất vả đi tìm, lên web trường này là có thông tin đầy đủ à, cứ tìm "trung tâm ILI" là có hết
    chúc các bạn thành công nhé!!!!!

6. 5 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Tùy vào nhu cầu mỗi người mà lựa chọn cho mình một địa điểm học phù hợp, bạn đang cần tìm một khóa học ielts với mức học phí tương đối mềm mà vẫn đảm bảo chất lượng vậy bạn tham khảo lớp học tại IEG 503 Sư Vạn Hạnh q10 xem có phù hợp ko nhé. Giáo viên nước ngoài đứng lớp, hướng dẫn tỉ mỉ, tận tình, có kinh nghiệm giảng dạy ielts trước đó. Những lỗi mà học viên thường mắc phải cũng như cách phát âm chưa chuẩn sẽ được giáo viên chỉnh sửa. Lớp học khoảng 12 học viên nên không gian học thoải mái, thuận lợi cho việc trao đổi giữa thầy và trò.

Like
    17
    hatgiongtamhon học mấy khóa bên này rồi, có học với thầy Nilson chưa, thầy manager của trường ý, lúc test đầu vào được thầy test cho công nhận thầy vui tính hài hước thật...còn nói rất chuẩn và dễ nghe nữa nên mình nói học tới khi nào gắp được thầy thì thôi, đùa thôi chứ thầy toàn dạy những lớp IELTS ADVANCE ko hà nên ai có nhu cầu luyện IELTS tầm 6.0 trở lên sẽ gặp thầy đấy hic hic.

9. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    16
    Quote Được gửi bởi vekeumuahe View Post
    Mình có luyện Ielts ở ILI đó bạn, mình thấy phương pháp dạy ở đây khá hay đó bạn, lớp học ít người bên cạnh đó giáo viên là người bản xứ hoàn toàn mà còn dạy nhiệt tình nữa, bạn mình đã học chỗ này và mình đạt được Ielts 7.5 lận đó, nếu bạn muốn học thì đến đăng ký tại 22 lô C Chung Cư Lê Thị Riêng, P15, Q10 nha hoặc call 0909.042.588 gặp mấy anh chị ở đó mà hỏi thêm thông tin nha. Mấy anh chị khá dễ thương nên có gì thắc mắc cứ hỏi ngta giải đáp cho bạn nhé.
    Trung tâm ILI rất ok

11. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Để nhớ được những từ vựng bạn đã học, bạn cần phải sử dụng nó thường xuyên. Vì môi trường sống và làm việc ảnh hưởng rất nhiều đến khả năng giao tiếp tiếng Anh của bạn. Mỗi khi học từ vựng mới, bạn cần phải luyện và sử dụng từ vựng đó vài lần trong ngày. Ngoài ra, nói chuyện với người nước ngoài sẽ giúp bạn cải thiện được kỹ năng nghe và phát âm tốt hơn. Chính vì vậy mà ngoài thời gian rèn luyện ở nhà thì mình còn đến trung tâm học thêm nữa; trung tâm mình đang học là IEG ở q.10 nè. Trung tâm này giáo viên nhiệt tình lắm, nên tự học gì ở nhà ko hiểu thì mình đem vào lớp hỏi luôn..hì hì

Like
    0
    Bạn có thể tự học hoặc tìm đến các trung tâm anh ngữ. Ngoài ra, thì bạn cũng nên tham gia các lớp học giao tiếp với người bản xứ. Theo mình thì khi học giao tiếp với giáo viên bản xứ thì bạn sẽ luyện tập được khả năng tự tin và phản xạ trong giao tiếp tiếng anh; đặc biệt cách phát âm và giọng đọc của bạn cũng sẽ chuẩn hơn đó. Bản thân mình đang học AV giao tiếp tại ILI, kĩ năng mình đã được cải thiện khi được học với các thầy Larry, Michael hay Duncan hay Richard, Harriet. Còn nhiều giáo viên khác nữa mình thấy nhiều lắm nghe tên được nhiều nhưng ko nhớ. Vì các thầy bên này rất tận tâm và vui tính nên việc học tiếng Anh của mình từ đó cũng trở nên nhẹ nhàng hơn so với trước đây.

14. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    4
    mình cũng đang phân vân không biết chọn trung tâm nào là hợp lý ...

Trang 3 / 9 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết