Trang 3 / 8 FirstFirst 123456 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 78
    Like
    45
    Mặt chưa dày chưa làm chuyện lớn dc, mới một bài báo thôi mà đã phải bỏ đứa con tinh thần thì sao có thể đối mặt với trăm nghìn chuyện rắc rối gấp vạn dc. Ông Mark sáng lập Facebook còn bị kiện ra tòa vì tội ăn cắp bản quyền ấy chứ báo chí viết đã là cái gì.
    Cứ phát triển như thường đi, cứ thu tiền người dùng sd tài khoản vip đi,1 bài báo chứ 1000 bài báo thì kệ chúng nó. Tại sao bạn ko nghĩ đây là kết quả của đối thủ cạnh tranh. Có nhiều người đang cười vì các bạn anh hùng rơm đó.
    Các bạn cũng chả việc gì phải nhấn mạnh từ miễn phí cả vì chả có gì là miễn phí cả, nói ra người ta cho mình đạo đức giả. Ông Google, Facebook có lấy tiền của bạn khi bạn sd dịch vụ của họ đâu, nhưng ko có các bạn tôi thách họ có xu nào dính túi đó.
    Hãy cứ khát khao, hãy cứ dại khờ!

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    37
    Ad nói là đã phát triển hệ thống nhận diện ảnh 3 x qua da người sao chưa triển khai nhỉ, không thì cho tất cả ảnh ở chế độ not listing giống facebook để trang chủ khỏi bẩn.

Like
    34
    Khó mà quản lý hết dc, thế là mất dùng, buồn cho UA
    Contact skype : northstarvn

Like
    278
    Quote Được gửi bởi epro79 View Post
    Hình như lấy "đà" của Flappy Birds hay sao mà giờ này lại tuyên bố nhỉ?
    bác k đọc bài trên dantri à, thấy miếng mồi ngon nên đạp đổ

đến giờ phút này thì mình phải công nhận rằng, đừng bao giờ phát triển bất cứ cái gì dành cho cộng đồng VN

nhỏ nhỏ tí k sao, lớn cái vùi dập ngay !

p/s mấy bác làm site truyện tranh thế éo nào cũng có ngày ăn sờ gáy vì tội truyện có nội dung k lành mạnh, 18+ blah blah ))
    Nhận làm site auto, quà tặng kèm bao chất

Like
    1
    Quote Được gửi bởi chemzo.com View Post
    Mặt chưa dày chưa làm chuyện lớn dc, mới một bài báo thôi mà đã phải bỏ đứa con tinh thần thì sao có thể đối mặt với trăm nghìn chuyện rắc rối gấp vạn dc. Ông Mark sáng lập Facebook còn bị kiện ra tòa vì tội ăn cắp bản quyền ấy chứ báo chí viết đã là cái gì.
    Cứ phát triển như thường đi, cứ thu tiền người dùng sd tài khoản vip đi,1 bài báo chứ 1000 bài báo thì kệ chúng nó. Tại sao bạn ko nghĩ đây là kết quả của đối thủ cạnh tranh. Có nhiều người đang cười vì các bạn anh hùng rơm đó.
    Các bạn cũng chả việc gì phải nhấn mạnh từ miễn phí cả vì chả có gì là miễn phí cả, nói ra người ta cho mình đạo đức giả. Ông Google, Facebook có lấy tiền của bạn khi bạn sd dịch vụ của họ đâu, nhưng ko có các bạn tôi thách họ có xu nào dính túi đó.
    Hãy cứ khát khao, hãy cứ dại khờ!
    Đồng tình với ý kiến của Bạn này, thị trường mở, cạnh tranh càng khó. Việc cá lớn nuốt cá bé là chuyện thường, mà updanh.com ở vietnam cũng đâu phải là cá bé mà chưa gì đã phải rút chạy.

Quote Được gửi bởi LiteVN View Post
    bác k đọc bài trên dantri à, thấy miếng mồi ngon nên đạp đổ

đến giờ phút này thì mình phải công nhận rằng, đừng bao giờ phát triển bất cứ cái gì dành cho cộng đồng VN

nhỏ nhỏ tí k sao, lớn cái vùi dập ngay !

p/s mấy bác làm site truyện tranh thế éo nào cũng có ngày ăn sờ gáy vì tội truyện có nội dung k lành mạnh, 18+ blah blah ))
    Lý do vì sao mình nói vậy coi như được giải thích ở cmt trên. Còn tờ báo dantri này, cũng chỉ là báo, đưa tiền thì nó viết, chứ sự thật có "tuột quần" mà không có lợi cho nó, thì đố khi nào nó viết cho. Nên nói thẳng, mở ra kinh doanh, chả có cái gì gọi là miễn phí, phải đặt chữ "miễn phí" vào 1 khuôn khổ nào đó thì nó mới gần & sát nghĩa!

Like
    98
    Truy trước giờ chưa xài anh chàng này bao giờ, nhưng đọc cái bức thư của Admin upanh thấy thật sự buồn cho các bạn.

Làm nhỏ không sao, cứ lớn lên và vi phạm lợi ích của nhóm nào đó là có "đứa" vào phá liền à..

Like
    51
    Quote Được gửi bởi netspeed2 View Post
    Truy trước giờ chưa xài anh chàng này bao giờ, nhưng đọc cái bức thư của Admin upanh thấy thật sự buồn cho các bạn.

Làm nhỏ không sao, cứ lớn lên và vi phạm lợi ích của nhóm nào đó là có "đứa" vào phá liền à..
    Mình thích chữ ký của bạn "Bạn chỉ sống có 1 lần mà thôi! Hãy sống vui!"

Like
    10
    Thế là ra đi. Mình biết từ khi nó mới làm và biết luôn thằng đã sang nhượng tên miền cho thằng kia. Đợt đó tưởng nó bán domain ai ngờ là cho không à! Domain công nhận là đẹp. Giá như phát triển ở nước ngoài khéo ngon rồi! Việt Nam ơi Việt Nam...

Like
    11
    Không đóng ngay mai nó triệu tập lên phường dã cho một chận có khi mất mạng .

Like
    22
    Bài viết trên Dân Trí như một lời cảnh tỉnh, nhắc nhở thôi. Làm ăn đàng hoàng thì sợ gì. Đóng cửa chẳng qua là duy trì không nổi, ngay cả vụ Flappy Bird, thằng nào nói chuyện cũng đổ tội tại người Việt Nam này nọ. Xàm
    https://www.vinvideo.com - Đang xây dựng

Trang 3 / 8 FirstFirst 123456 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết