Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 11
    Like
    38

Rất hay ! Hỏi cách che dấu bản thân khi tấn công SQL Injection.

Vào thẳng vấn đề, các pro cho mình hỏi có nhưng kỹ thuật hay phương pháp nào để che dấu bản thân khi thực hiện tấn công SQL Ịnection vào 1 trang web, xin cám ơn mọi người.
    Quote Quote

Like
    55
    Sử dụng nhiều ip khác nhau tốt nhất là ở nhiều nước khác nhau (nên kết hợp với các máy tính, máy chủ công cộng, vpn, proxy,...) như vậy dù là siêu pro cũng ko thể lần ra bạn là ai
    Không được sử dụng bất kỳ thông tin cá nhân hoặc những dữ liệu thường dùng, cũng như các thói quen thường ngày mà từ đó có thể lần ra bạn (đơn giản như thói quen về quy luật đặt nick name, email, password nếu đối phương giỏi suy luận hoặc giỏi môn tâm lý, phân tích thì vãn có thể đoán ra bạn là ai...)
    Tốt nhất là nên chiếm quyền điều khiển máy chủ và làm thế nào mà đối phương ko bao giờ khôi phục được dữ liệu (hoang tưởng :-) đó là điều không thể trừ khi bạn cho nó tắm nước sôi) tuy nhiên bạn hãy cố gắng xóa hết log liên quan đến bạn
    Cuối cùng: núi này cao sẽ có núi khác cao hơn chúc bạn may mắn và an bình. Hy vọng là bạn đừng hack phải web của mình mất công mà không được gì sau này lại cắn rứt và ân hận :-)

Like
    34
    Không quy luật nào cả chính là một quy luật. Để che giấu thông tin thì bạn dựng lab lên và tập dợt trên đó vừa đóng vai phòng thủ vừa đóng vai tấn công. Chứ bạn thử nghiệm thật trên mạng có ngày bóc lịch đó nghen.
    "bất khả tri"

Like
    38

Rất hay !

Quote Được gửi bởi milanplaza View Post
    Sử dụng nhiều ip khác nhau tốt nhất là ở nhiều nước khác nhau (nên kết hợp với các máy tính, máy chủ công cộng, vpn, proxy,...) như vậy dù là siêu pro cũng ko thể lần ra bạn là ai
    Không được sử dụng bất kỳ thông tin cá nhân hoặc những dữ liệu thường dùng, cũng như các thói quen thường ngày mà từ đó có thể lần ra bạn (đơn giản như thói quen về quy luật đặt nick name, email, password nếu đối phương giỏi suy luận hoặc giỏi môn tâm lý, phân tích thì vãn có thể đoán ra bạn là ai...)
    Tốt nhất là nên chiếm quyền điều khiển máy chủ và làm thế nào mà đối phương ko bao giờ khôi phục được dữ liệu (hoang tưởng :-) đó là điều không thể trừ khi bạn cho nó tắm nước sôi) tuy nhiên bạn hãy cố gắng xóa hết log liên quan đến bạn
    Cuối cùng: núi này cao sẽ có núi khác cao hơn chúc bạn may mắn và an bình. Hy vọng là bạn đừng hack phải web của mình mất công mà không được gì sau này lại cắn rứt và ân hận :-)
    Pro này nói hay quá, còn chiêu nào nữa không ?

Like
    160
    Luật CNTT quy định 10 năm tù đấy bác!!!
    www.VuaTenMien.Com, Mobi & Zalo:O9121Chín1357

Like
    38

Rất hay !

Quote Được gửi bởi Bótay.com View Post
    Luật CNTT quy định 10 năm tù đấy bác!!!
    Hứ, có 10 năm mà cũng xoắn, ai kém mới phải đi bóc lịch thôi, chứ hàng ngũ hacker pro nó cứ sống dài dài nhé.

Like
    1

Rất hay !

Quote Được gửi bởi miss_it View Post
    Vào thẳng vấn đề, các pro cho mình hỏi có nhưng kỹ thuật hay phương pháp nào để che dấu bản thân khi thực hiện tấn công SQL Ịnection vào 1 trang web, xin cám ơn mọi người.
    chỉ có cao thủ mới hỏi những câu như này hoặc tương tự, thật là bái phục

Like
    2
    trên mạng này muốn che dấu thông tin chỉ cần lập tài khoản mang tên cá nhân là xong mà!
    Tình yêu cuộc đời!

Like
    38

Rất hay !

Quote Được gửi bởi tamhinh.com View Post
    Quá khen, quá ken, bên này có pic mới, các pro vào xem giúp nhé http://www.ddth.com/showthread.php/1...28#post4199628

Like
    106
    Quote Được gửi bởi tamhinh.com View Post
    Bác này vừa chém bác thớt ko ra gì ở topic khác ("hỏi ngu") giờ ở đây lại khen là cao thủ là sao nhỉ ??!

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết