Trang 3 / 3 FirstFirst 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 30
    Like
    0
    Mình cũng đã từng học tại một số trung tâm tiếng anh rồi. Mỗi nơi có một phương hay, dễ học, giáo viên bản ngữ nhiệt tình trách nhiêm. Mình thấy trung tâm học pháp dạy khác nhau Hiện tại mình đã theo học ở IEG bên 503 Sư Vạn Hạnh được 2 khóa rồi. Đang thi lên lớp khóa 2 sắp tới mình sẽ đăng kí khóa thứ 3 nghe đâu là được học với thầy giáo người Anh. Nếu bạn muốn giao tiếp khá đừng ngần ngại nói chuyện bạn nhé ban đầu mình cũng giống bạn vậy đó cứ ngượng ngùng vì sợ mình nói sai nhưng rùi giáo viên tập mỗi ngày nay mình đã có thói quen phản xạ bật ra là nói chuyện ko còn lúng túng như trước nữa.

Like
    0
    Việc học ngoại ngữ đòi hỏi bạn phải bỏ ra 1 time dài và tập trung cao độ, có như vậy thì hiệu quả mới cao được. Bạn nên xác định rõ ràng và có kế hoạch học cho phù hợp nhất. Thông thường thì bạn nên kết hợp việc tự học với việc học tại các trung tâm tiếng anh đó. Tốt nhất là bạn tìm 1 trung tâm với 100% giáo viên bản xứ giảng dạy đó. Có như vậy mới nhanh cải thiện đc khả năng nghe nói và phản xạ của bạn được 1 cách nhanh nhất.
    Mình có biết trung tâm tiếng anh ILI 22C trường Sơn. Trung tâm này với 100% giáo viên bản xứ có kinh nghiệm giảng dạy và truyền đạt tốt. Mình thấy học trung tâm này khá tốt và chất lượng đem lại rất cao nữa. Bạn hãy qua ILI tìm hiểu thêm nhé.

Like
    12
    Qua Không Gian xem thế nào, nghe bạn mình nói bên đó dạy khá bài bản.

Like
    10
    Quote Được gửi bởi kaizoz View Post
    Qua Không Gian xem thế nào, nghe bạn mình nói bên đó dạy khá bài bản.
    Địa chỉ ở đâu hả bạn? Hà nội hay sài gòn thế.
    văn phòng trọn gói gói trọn niềm tin

Like
    13
    Bên ILI có lớp giao tiếp tiếng Anh nâng cao, chỉ học đàm thoại dành cho những bạn đã khá tiến anh. Chương trình theo chủ đề cũng khá hay đấy. Bạn xem tìm hiểu đi. Giờ chương trình nâng cao cũng hiếm lắm, mà bên đó học với những giáo viên nước ngoài có kiến thức xã hội cực cao nên tha hồ chém gió

Like
    2
    Tìm hiểu ở ILI đi bạn. Có lớp giao tiếp nâng cao học với giáo viên nước ngoài có kinh nghiệm á. Học theo chủ đề nên tha hồ nói. Ngữ pháp ổn là đăng kí vô lớp này ok rồi. Học phí thì cũng không cao, thấy được giảm nhiều lắm á.

7. Thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    like. thix b z đó

Like
    44
    Bên đó thấy mấy thầy dạy cũng nhiệt tình và tận tâm lắm

Like
    1
    Quote Được gửi bởi Cam Tu Cau View Post
    Bên ILI có lớp giao tiếp tiếng Anh nâng cao, chỉ học đàm thoại dành cho những bạn đã khá tiến anh. Chương trình theo chủ đề cũng khá hay đấy. Bạn xem tìm hiểu đi. Giờ chương trình nâng cao cũng hiếm lắm, mà bên đó học với những giáo viên nước ngoài có kiến thức xã hội cực cao nên tha hồ chém gió
    Mình cũng thích những lớp thế này lắm mà trình độ còn yếu quá, chắc phải học thêm nhiều hơn nữa cơ. GIáo viên có kiến thức uyên thâm, bàn luận nhiều chủ đề, nên bạn nào mà có khả năng tiếng Anh khá nên học những lớp thế này nè.

Like
    44
    Những trung tâm dạy tốt sẽ có lộ trình rõ ràng và những lớp với khả năng phù hợp

Trang 3 / 3 FirstFirst 123

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết