Trang 3 / 11 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 105
    Like
    6
    Cái Trip Advisor quá good luôn, đó giờ đi du lịch nhiều mà ko biết cái này chứ :-<

Like
    90
    Quote Được gửi bởi Asukaheo View Post
    vd như cái Group Play nè. Nó tạo ra để chơi game theo group à ???
    Để có thể bắt đầu chia sẻ, asuka chỉ cần thiết lập nhóm, trưởng nhóm (group leader) là người tạo ra nhóm và khi đó sẽ tự động bật các điểm truy cập. Tất cả các thiết bị khác sẽ “tham gia vào nhóm” thay vì “tạo ra nhóm”, sau đó chương trình sẽ tự động tìm kiếm và kết nối khi nó tìm thấy một nhóm ví dụ như là "Group Play”. Vậy là bây giờ đã có thể chia sẻ bất cứ thứ gì asuka muốn.

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    213
    Quote Được gửi bởi haisenko View Post
    Để có thể bắt đầu chia sẻ, asuka chỉ cần thiết lập nhóm, trưởng nhóm (group leader) là người tạo ra nhóm và khi đó sẽ tự động bật các điểm truy cập. Tất cả các thiết bị khác sẽ “tham gia vào nhóm” thay vì “tạo ra nhóm”, sau đó chương trình sẽ tự động tìm kiếm và kết nối khi nó tìm thấy một nhóm ví dụ như là "Group Play”. Vậy là bây giờ đã có thể chia sẻ bất cứ thứ gì asuka muốn.
    vậy là thông qua đây mình có thể chia sẻ được hết tất cả hả bạn?

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    90
    vậy là thông qua đây mình có thể chia sẻ được hết tất cả hả bạn?
    có thể chia sẻ nhiều định dạng file, khi nguyên group kết hợp lại với nhau chơi nhạc, có 1 cái phát nhỏ hơn thì mấy chiếc khác sẽ tăng âm lượng cho thích hợp luôn đấy

7. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    máy này mình muốn mua mà màu vàng có không nhỉ, thấy note 3 mới ra đây cũng có nhiều màu lắm mà. không cho theo máy thì bỏ tiền mua thêm cũng được. nhưng fải có màu vàng. thích màu vàng.

Like
    213
    Đúng là samsung đang đi trên con đường của apple từ việc thiết kế ko khác mấy với bản trước đó đến cách pr. Nhớ lại lúc 4s ra đời báo chí tốn biết bao giấy mực, và người dùng háo hức thế nào với siri, h có mấy ai dùng đâu. Nhưng cũng đáng khen cho ss vì chiến lược nâng cao trải nghiệm cho người dùng, cứ tiếp tục tập trung như vậy hy vọng sẽ ngày càng hoàn thiện để người dùng sở hữu chiếc smartphone đúng nghĩa.

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    90
    Đúng là samsung đang đi trên con đường của apple từ việc thiết kế ko khác mấy với bản trước đó đến cách pr. Nhớ lại lúc 4s ra đời báo chí tốn biết bao giấy mực, và người dùng háo hức thế nào với siri, h có mấy ai dùng đâu. Nhưng cũng đáng khen cho ss vì chiến lược nâng cao trải nghiệm cho người dùng, cứ tiếp tục tập trung như vậy hy vọng sẽ ngày càng hoàn thiện để người dùng sở hữu chiếc smartphone đúng nghĩa.
    nhu cầu của mỗi người là vô tận mà asuka, chỉ cần dừng lại là bạn thua cuộc rồi huống chi ko cải thiện chất lượng. Cho nên SS phải đua tranh chứ...

Like
    213
    Mà cái tính năng Group Play có tính bảo mật cao ko nhỉ ? Mình làm theo nhóm như vậy mà ko có tính bảo mật là lộ chết

13. Thành viên Like bài viết này:

Like
    8
    Mà cái tính năng Group Play có tính bảo mật cao ko nhỉ ? Mình làm theo nhóm như vậy mà ko có tính bảo mật là lộ chết
    Thế mới nói là ai tin cậy mới "play g-r-o-u-p" thôi chứ

Like
    90
    Bất cứ ai tạo nhóm cũng có thể thiết lập một mật khẩu riêng biệt để an toàn hơn (ví dụ như cả nhóm đang xem phim hoặc hình nhạy cảm mà có thằng ất ơ nào đi ngang nó cũng nhảy vào xem thì toi). Ngoài ra, trên góc còn hiển thị danh sách người kết nối và những nội dung muốn chia sẻ và mọi người đều có quyền kiểm soát các nội dung đó.

Trang 3 / 11 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết