Trang 2 / 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 60
    Like
    2
    Quote Được gửi bởi iter View Post
    Chậm mà chắc bạn ạ, thật sự đi trước là một lợi thế, những người đi sau như Siêu Web thì cũng có lợi thế. Điều quan trọng là SW tạo ra những sự khác biệt trong sản phẩm, nếu bạn dùng thử sieuweb sẽ biết như thế nào: tính năng kéo thả, kết hợp giữa fb và web bán hàng, hỗ trợ giao diện mobile...những thứ mà biz vẫn chưa có Nói chung các sản phẩm cạnh tranh nhau sẽ có lợi cho người tiêu dùng, đấy là mục đích lớn nhất mà Siêu Web hướng tới. Rất mong mọi người ủng hộ
    Vậy là Bạn chưa theo sát đối thủ rồi ...
    Bên Bizweb ra chức năng tích hợp với facebook trước sieuweb đó, gân như là cùng lúc, hoặc bizweb trước vài tuần. về giao diện Mobile thì Bizweb có từ lâu rồi. Về tính năng kéo thả > thì chưa hẳn đó là lợi thế.

Like
    21

Cảm ơn bạn rất nhiều

Quote Được gửi bởi timata View Post
    Ủng hộ bạn rất nhiều. Chúc các bạn may mắn trên con đường sắp tới.
    Mình sẽ sử dụng sản phẩm này.
    Cảm ơn bạn rất nhiều. Thật sự là niềm vui khi ý tưởng và sản phẩm của mình được nhiều người ủng hộ. Mình hứa sẽ cùng anh em phát triển hơn nữa để không phụ sự tin tưởng của mọi người. Bạn dùng rồi cho mình xin ý kiến nhận xét về dịch vụ nhé.

Nhân dịp năm mới, mình chúc bạn một năm mới thật thành công trên con đường sự nghiệp và hạnh phúc
    Tạo website đơn giản, miễn phí cùng Siêu Web

Like
    21

cách tạo website bán hàng miễn phí

Quote Được gửi bởi nia View Post
    Vậy là Bạn chưa theo sát đối thủ rồi ...
    Bên Bizweb ra chức năng tích hợp với facebook trước sieuweb đó, gân như là cùng lúc, hoặc bizweb trước vài tuần. về giao diện Mobile thì Bizweb có từ lâu rồi. Về tính năng kéo thả > thì chưa hẳn đó là lợi thế.
    Chào bạn,

Tính năng tích hợp facebook bán hàng của biz và Siêu Web là hoàn toàn khác nhau, với biz thì chỉ sử dụng ứng dụng store có sẵn của facebook để làm. Mà đa phần, ứng dụng này rất ít được chú ý bởi người sử dụng Facebook, rất ít người mua hàng vào đó tìm hiểu.

Còn tính năng kết hợp Facebook của Siêu Web là tích hợp đăng tải sản phẩm qua lại giữa 2 kênh facebook và website, đăng tải ảnh trực tiếp từ Facebook lên website và ngược lại đăng ảnh từ website lên chính wall của trang facebook. Bạn có thể tham khảo tại đây:http://sieuweb.vn/tro-giup/huong-dan...ook-va-website

Giao diện mobile của biz thì như là vào web thôi, đấy gọi là xem website trên mobile chứ không phải giao diện hỗ trợ cho mobile. Người dùng vẫn phải zoom lại để xem hoặc click vào link rồi zoom tiếp. Còn đối với Siêu Web, giao diện là giao diện mobile nên người dùng sử dụng bình thường mà không cần các thao tác zoom, di chuyển gì cả. Bạn có thể xem ảnh sau và so sánh: http://i.imgur.com/6coh6zD.png

Tính năng kéo thả thì chắc cũng tùy từng người xem nó có hay hay không. Tuy nhiên với những khách hàng không am hiểu về lập trình mà cũng có thể tạo website thì thật sự đây chính là điều mà Siêu Web hướng tới nên xem nó là điểm khác biệt

Tóm lại thì càng nhiều đối thủ, người tiêu dùng càng nhận được dịch vụ tốt hơn. Đó cũng là điều mà Siêu Web mong muốn đấy bạn ạ.

Like
    24
    Rất ngưỡng mộ, chúc bạn thành công.
    NhietThanh,com - Ship hàng Mỹ uy tín, nhanh

Like
    21
    Quote Được gửi bởi SmartOne View Post
    Rất ngưỡng mộ, chúc bạn thành công.
    Cảm ơn bạn, nếu có dịp cần dùng tới, mời bạn thử qua sản phẩm Siêu Web nhé, tạo website hoàn toàn miễn phí đấy ạ: http://sieuweb.vn/

Like
    64
    Đã thử , nhưng với web miễn phí này thì ko làm j dc ngoài nhìn , dịch vụ của soz.vn vẫn tốt hơn, bị hạn chế cả những chức năng cơ bản , sever chậm .
    Được sửa bởi OnGroup lúc 20:53 ngày 02-01-2014

Like
    21
    Quote Được gửi bởi OnGroup View Post
    Đã thử , nhưng với web miễn phí này thì ko làm j dc ngoài nhìn , dịch vụ của soz.vn vẫn tốt hơn, bị hạn chế cả những chức năng cơ bản , sever chậm .
    Bạn có thể cho mình biết soza tốt hơn ở điểm nào không? Siêu Web có hỗ trợ tất các các tính năng cơ bản của một website, rất nhiều web miễn phí vẫn có thể sử dụng để bán hàng bình thường đó bạn. Serve chậm có thể tỏng thời gian này ảnh hưởng của đứt cáp quang nữa, hơn nữa do Siêu Web miễn phí hoàn toàn băng thông nên lượng người truy cập rất nhiều vào web của bạn chậm cũng dễ hiểu. Bọn mình sẽ khắc phục dần.

Like
    21
    Quote Được gửi bởi nguyennt49 View Post
    ngưỡng mộ bác ghê dó
    Cảm ơn bạn, mong bạn vào dùng thử sản phẩm và góp ý cho Siêu Web:http://sieuweb.vn/

Like
    64
    Quote Được gửi bởi iter View Post
    Bạn có thể cho mình biết soza tốt hơn ở điểm nào không? Siêu Web có hỗ trợ tất các các tính năng cơ bản của một website, rất nhiều web miễn phí vẫn có thể sử dụng để bán hàng bình thường đó bạn. Serve chậm có thể tỏng thời gian này ảnh hưởng của đứt cáp quang nữa, hơn nữa do Siêu Web miễn phí hoàn toàn băng thông nên lượng người truy cập rất nhiều vào web của bạn chậm cũng dễ hiểu. Bọn mình sẽ khắc phục dần.
    tốt hợ ở chổ , bên họ chỉ giới hạn dung lượng lưu trử và đăng đến 100 sp với gói miễn phí , và chỉ có 1 dòng quảng cáo nhỏ ngau dưới foder của web và không bị giới hạn nhiều như của bạn, cách thức tùy biến dễ dàng đôi với 1 người mù tịt về web cũng có thể tùy biến 1 cách dễ dàng , và gói vip của họ cũng chỉ 500k/ 1 năm ,của bạn với gói cơ bản đã gấp nhiều lần như vậy .

Đây là 1 web mình sử dụng dịch vụ bên đó : http://banghedep.com.vn/home/trang-chu.htm , 100% là miễn phí , dễ sử dụng và tùy biến , gói miễn phí ko bị giới hạn 1 chức năng cơ bản nào .

Like
    14

Bạn có nhiều khách chưa vậy?

Thấy bạn có vẻ chịu khó quảng bá và quyết an thua với bizweb không hiểu tình hình của bạn có ổn không? giờ hệ thống này nhiều người lao vào làm quá mình phải chuyển hướng rồi, hy vọng bạn thành công với dự án của mình? Nếu cần tham khảo ý kiến người trong cuộc PM cho mình cái nick

11. Thành viên Like bài viết này:

Trang 2 / 6 FirstFirst 12345 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết