Trang 1 / 6 1234 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 56
    Like
    39

Xin ý kiến: Mô hình kiếm tiền online mới từ phân phối dịch vụ cho Mobile

Hệ thống kiếm tiền online của Việt Nam

-Mục tiêu: kiếm tiền lâu dài dựa trên việc phát triển thành viên cùng sử dụng các ứng dụng cho điện thoại, cùng chơi game, và cùng thích cùng kiếm tiền online.

-Đối tượng: Các wapmasters, webmasters và tất cả những ai người muốn kiếm tiền online

- Các dòng tiền:
    +Dòng tiền trực tiếp do bạn tiến hành kinh doanh.
    +Thu nhập thụ động từ hệ thống thành viên do bạn xây dựng. Tiền vẫn tiếp tục sinh ra khi bạn ngủ. Số tiền này sẽ tăng theo cấp số nhân, nếu hệ thống của bạn có nhiều thành viên.

-Những gì bạn cần là gì:

- 1 Máy tính có kết nối Internet.
    - 1 chiếc điện thoại.
    - Thời gian 5-10 phút / ngày.
    - Vốn đầu tư ban đầu 0 đ
    Tất nhiên thời gian và công sức bạn bỏ ra, sẽ tỉ lệ thuận theo cấp số nhân với số tiền bạn có thể kiếm được.

* Quyền lợi:
    - Xây dựng một hệ thống kinh doanh do bạn làm chủ để hệ thống mạng lưới đó kiếm tiền thụ động lâu dài cho bạn. Bạn chỉ cần mất công xây hệ thống ban đầu, về sau hệ thống sự tự phát triển ngay khi bạn không làm việc nữa.
    - Phát triển hệ thống các nhà phân phối game của chính bạn, để hưởng % hoa hồng từ họ mãi mãi với 7 Level liên tiếp.
    - Phân phối game để nhận tiền trực tiếp, đồng thời những người chơi game của bạn cũng sẽ tự động nằm trong hệ thống tuyến dưới của bạn.

* Nguồn tiền đến từ những đâu:

1> Thứ nhất: Từ việc phát triển thành viên

Bạn sẽ được hưởng doanh thu từ việc thành viên do bạn giới thiệu kích hoạt tài khoản hoặc mang Game, dịch vụ đi kinh doanh.

Cách làm: Mang Link giới thiệu của bạn cho người khác đăng ký: http://aztop.net/registration.php?ref=41

Bạn sẽ có nguồn thu khi người bạn giới thiệu kích hoạt tài khoản hoặc mang game, dịch vụ đi kinh doanh.

Ví dụ:
    Khi A đăng ký tham gia bằng Link của bạn kích hoạt tài khoản bạn sẽ được ngay 2,500 VNĐ , A tiếp tục giới thiệu B tham gia thì bạn sẽ tiếp tục nhận được 1000 VNĐ, B giới thiệu C thì bạn nhận được 300 VNĐ … cứ như vậy số tiền bạn nhận được sẽ là Cấp số nhân của 7.

Nếu 1 game bạn bán cho 7 người, bạn sẽ nhận được 7 X 4,200 = 29,400 VNĐ.

Nếu tham gia aztop, bạn bán game cho 7 người, 7 người này tiếp tục tham gia hệ thống và mang Game đi kinh doanh, số tiền bạn nhận được sẽ là cấp số nhân của 7, với tổng số tiền nhận được lên tới: 12,500,250 VNĐ.

2> Nguồn thu thứ 2:

Trực tiếp mang Game, ứng dụng của bạn đi kinh doanh để nhận doanh thu trực tiếp của nhà phân phối. Đồng thời bất cứ người dùng nào sử dụng dịch vụ trên trang của bạn sẽ tự động kết nối vào mạng lưới của bạn và mang lại hoa hồng cho bạn khi họ kinh doanh.

http://kiemtienonline.motgame.net/

Link chi tiết: http://aztop.net/huong-dan/Co-che-ho...-AzTOP-18.html

3> Nguồn thu thứ 3: Phân phối game và ứng dụng theo cách hoàn toàn mới CPI ( Cost Per Install ).
    Khách hàng sẽ tải và sử dụng ứng dụng hoàn toàn miễn phí. Còn nhà sản xuất sẽ trả tiền cho bạn, nhà sản xuất trả cho bạn từ từ 3000 VNĐ -10,000 VNĐ / lượt cài đặt thành công sản phẩm.
    Đây là cách tạo ra nguồn thu lớn, lâu dài mà không làm ảnh hưởng đến khách hàng.

Ví dụ: chỉ cần tải ứng dụng chat miễn phí Zalo về điện thoại, bạn sẽ được trả tiền.
    http://kiemtienonline.motgame.net/tai-cpi.html

4> Kiếm tiền từ autohits: Chỉ cần bật máy tính, đăng nhập, Click vào chế độ autohits, máy tính tự động lướt web, tiền sẽ tự động sinh ra trong tài khoản của bạn.

Mô hình này, tất cả mọi người đều có thể tham gia, không cần vốn đầu tư ban đầu, chỉ cần đăng ký tài khoản và mang wap có sẵn đi SEO... là OK.

Các bác cho em ý kiến với nhé
    Được sửa bởi trannguyencn1 lúc 09:52 ngày 03-04-2014
    quà tặng hoa hồng xanh
    Quote Quote

Like
    1

@@

Em thì không có ý kiến gì lắm nhưng mà đọc cái đoạn đầu sao giống Đa Cấp thế bác?
    Cái ý tưởng mang app đi cho người dùng tải và cài đặt, con mình đc tiền từ nhà sản xuất là ok nhất!

Like
    9
    Hôm trước vào Azpay thấy có banner quảng cáo cho dịch vụ mới này. CŨng hóng hợt chạy theo xem thế nào. Bác nào giúp em chút qua link ref: http://aztop.net/registration.php?ref=23

Like
    39
    Quote Được gửi bởi LamTrang View Post
    Hôm trước vào Azpay thấy có banner quảng cáo cho dịch vụ mới này. CŨng hóng hợt chạy theo xem thế nào. Bác nào giúp em chút qua link ref: http://aztop.net/registration.php?ref=23
    hệ thống sẽ tự thêm ngẫu nhiên các tài khoản bên dưới bạn nhé
    quà tặng hoa hồng xanh

Like
    0
    Cái đầu giống đa cấp quá, cái 2 và 3 thì khả thi.

Like
    8
    thấy cái ref là thấy vớ vẩn rồi, lại còn chia sẻ đến 10.000, bốc phét vãi ra

Like
    3
    Xin hỏi bác chủ topic là lấy tiền đâu ra để trả cho hệ thống affiliate lên tới 7 cấp như vậy? Vì thực tế có nhiều người hoạt động k thật sự hiệu quả?

Like
    39
    Quote Được gửi bởi koolwaps View Post
    Xin hỏi bác chủ topic là lấy tiền đâu ra để trả cho hệ thống affiliate lên tới 7 cấp như vậy? Vì thực tế có nhiều người hoạt động k thật sự hiệu quả?
    nguyên tắc trả tiền là, tiền chỉ được thanh toán cho bạn, khi thành viên trong hệ thống của bạn mang game và dịch vụ đi phân phối, hoặc họ nhắn tin kích hoạt tài khoản
    quà tặng hoa hồng xanh

Like
    39
    Quote Được gửi bởi koolwaps View Post
    Cám ơn ý kiến đóng góp của bác nhé
    Hệ thống này chỉ thực sự hoạt động hiệu quả theo nguyên tắc " Tiền vẫn tiếp tục sinh ra khi bạn đang ngủ " , nếu có số lượng thành viên đông đảo.
    Hệ thống của em sau hơn 6 tháng phát triển, giờ cũng ~ 5000 acount , đảm bảo tiền trả cho hệ thống afiliate 7 cấp bác ạ
    quà tặng hoa hồng xanh

Like
    16
    test
    Giao dịch gần nhất: +2,000Đ - Hoa hồng sử dụng dịch vụ CPI-Mobogenie level1(userID: 4172) vào lúc 2014-02-17 00:23:15

11. Thành viên Like bài viết này:

Trang 1 / 6 1234 ... LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết