Trang 1 / 13 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 123
    Like
    0

Câu hỏi, cần giúp đỡ Hỏi & Đáp: Tư vấn USB Flash Drive

Em cần mua 1 cái USB flash drive cỡ 128MB giá ở Phong Vũ 41$ hiệu Fellow mà bảo hành có 1 năm, còn ở T&h con Apacer tới 69$. Em bít xiền nào của nấy nhưng ... Có sư huynh nào đã xài thứ này rùi cố vấn cho em dzới, gấp gấp tí nhá em đang cần để làm đồ án TN. Hay có chỗ nào mua rẻ hơn không? Tốt nhất là cách nào mua đc hàng trên trang web nước ngoài í, em tìm đc cái site bán cái Apacer loai mới mà chỉ 59$ thui.
    Quote Quote

Like
    0
    Tính đi tính lại bạn lại tính ... lùi : ít tiền mà mua trên web nước ngoài à ? vậy là bạn giàu quá rồi còn gì ! ko tính tiền tax + shipping à ?

Like
    0
    Nếu tìm được thì mua hiệu Pen driver á

Like
    0
    Pen drive chỉ có Best Computer bán thôi, tui xem rồi. Tui nghe đồn tax + shipping = 12% vẫn rẻ hơn giá ở đây. Bữa trước tui cũng lượm đc cái keyboard + mouse wireless Logitech 40$ mà ở đây mắc hơn 10$ thì sao, có ai giải đáp cho tui hè???

Like
    1
    di cac tiem lay ban bao gia dem ve so coi cai nao re thi bo thoi.ok

Like
    0
    Bạn đừng để ý chất lượng làm chi, vì ở Vn, mấy cái USB này giống nhau hết thui, chỉ khác nhau ở mẫu mã mà thui. Tui đã từng đi mua ở rất nhiều công ty khác nhau nên tui hiểu. Thật sự mà nói không có cái nào tốt cả, chí ít thì sau 1 hoặc 2 tháng thì nó cũng phải hư một lần (thật sự). Nhưng nói chung thì người ta sửa cũng nhanh thui. Nếu như thật sự bạn muốn xài đồ khát tốt thì bạn hãy lên webiste của hãng Samsung mà đặt hàng, mẫu mã của nó rất đẹp (không thằng nào ở VN bán mà bằng nó cả), còn chất lượng thì khỏi chê, rất tốt. Tui xài rất nhiều(một ngày chép ra chép vào không biết bao nhiêu lần), mà chưa hề bị hư. Nhưng tui nói trước à nghen, cái này hơi mắc một tí so với các USB đang bán ở VN.

Like
    0
    to Dungsavi : còn phải xem chất lượng nữ chứ. Dù sao cũng cám ơn nhá.
    Cảm ơn nmthuan, de to thu xem.

Like
    0
    Nmthuan cho dùm cái link đi, tui tìm mãi trên samsung mà ko thấy giá, chỗ đặt hàng cũng dzậy, chỉ có mỗi bài giới thiệu USB drive, ko thấy sản phẩm.

Like
    0
    Bạn ui, bạn chọn samsung TQ đó. Tuy ở TQ nhưng mà hàng do chính hãng Samsung chế tạo nên bạn cứ yên tâm(mấy bạn tui rất thich cái USB của tui). Để tui kiếm link lại rùi sẽ đưa cho bạn.

Like
    0
    Ra Đông Anh (kế Nguyễn Hòang) có bán con USB Flash drive hiệu WMG cực tốt mà giá lại rẻ .Đừng mua mấy con bán ở Phong vũ .

Trang 1 / 13 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết