Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 33
    Like
    1

Chương trình học bổng TOEIC

Hiện nay IIG đang trien khai quỹ học bổng dành tặng các suất học bổng TOEIC cho đối tượng là sinh viên và người đi làm đó. Các bạn nhanh tay đăng ký tham gia nhé
    Trung tâm đào tạo tiếng anh IIG

Like
    0
    Chất lượng hay ko tùy thuộc vào mỗi người cảm nhận thôi a2h . bản thân mình cũng từng tìm nhiều trung tâm , có lúc nản thật nản vì học ko chất lượng dù đã cố gắng hết sức nhưng phản xạ vẫn kém . Đến khi nghe nhỏ bạn giới thiệu bên IEG thì mới đăng kí học thừ coi sao . cũng từ lúc học bên đó mà khả năng tiếng anh tốt hẳn lên nhờ hoc với gv bản ngữ suốt khóa đó . theo cảm nhận của mình là vậy , bạn nào hoc ở đó thì review thêm để mọi ng biết nha

Like
    3
    Nếu nói về chất lượng học thì mình nghĩ là ILI học ok đó,

Like
    0
    Lúc trước tiếng anh của mình cũng í ẹ lắm nhưng mà nhờ có bà chị giới thiệu qua bên trường IEG học thử, thấy hay hay vì giáo viên bản xứ dạy mới buổi đầu vô học mình ngồi nghe mà lùng bùng cả lỗ tai (mặc dù thầy nói khá chậm và dễ nghe), hầu như cả lớp đề nghe được hết chỉ có mình em chậm tiêu ah, từ lúc học phổ thông tới giờ đều như vậy, thầy cô giảng một lúc sau mới thấm.
    Rồi ngày thứ 2 mình quen dần cũng nghe được 60 hay 70% còn lại thì là phỏng đoán. Kết thúc tuần đầu hôm nay mình đã bắt nhịp kịp lớp nghe thầy được 90% hy vọng là khóa này kết thúc em có thể nghe được người nước ngoài nói chuyện.

Like
    0
    Học tiếng a thật là gian nan, mình đi hết TT này đến tt nọ vẫn chả thấy khá hơn là mấy. Ai có chỗ nào tốt share thêm thông tin cho mm với
    Hotline: 0906.366.705 - CLB STEM ROBOT

Like
    0
    Có rất nhiều trung tâm tiếng anh có tiếng ở Sài Gòn cho các bạn lựa chọn. Trung tâm nào cũng có thế mạnh và có ưu điểm riếng, nhưng tựu chung lại thì mục đích cuối cùng là giúp cho học viện tụi mình có được khả năng tiếng anh tốt, giúp cho học viên đạt được mục tiêu đã đặt ra từ trước.
    Mình cũng tìm hiểu qua rất nhiều trung tâm tiếng anh bằng cách thông qua bạn bè, thông qua internet...
    Thấy VUS, ILA, EQUEST... học rất tốt và đã khẳng định tên tuổi từ rất lâu rồi. Mình cũng học được 1. 2 khoá ở các trung tâm này. Học phí thì tương đối cao nếu mà mình theo học cho đến khi giao tiếp tốt ỏ lấy bằng thì tốn rất nhiều time và tiền bạc, huhu.
    Thông qua bạn bè mình thì mình có đến ILI tìm hiểu xem như thế nào. Thấy trung tâm ILI nè khá nhỏ, và chỉ có 1 cơ sở thui. Cũng thấy ngại ngại. Tư vấn viên ở đây đã tư vấn nhiệt tình cho mình và cũng may alf mình đén lúc chiều tối nên mình mới thấy rằng ILI có rât nhiều học viên đang tham gia học. Rất đông, đó là những gì mình thấy. Mình có hỏi qua những bạn đang theo học thì nhận được nhiều comment rất tích cực. Cảm thấy cũng hứng thú trước một trung tâm mới nên mình đăng ký học thử 1 khoá.
    Đội ngủ giáo viên ở ILI rất nhiệt tình, có kinh nghiệm giảng dạy và truyền đạt rất tốt. Mình học lớp 3a của thầy Shane, thầy dạy quá hay, cả lớp ai cũng hào hứng học và tiếp thu rất nhanh
    Đúng là học tại ILI là rất thích thú và có chất lượng thật đó. Mình rất có cảm tình và ấn tượng khi theo học ở ILI.

Like
    0
    Các trung tâm anh văn hiện nay mọc lên rất nhiều, để tìm được chỗ học chất lượng để khỏi phải phí tiền khó lắm, Mình đã từng đi học rất nhiều trung tâm rùi nhưng cao lắm cũng chỉ học được 1 tháng thui. vì không khí học chán lắm giáo viên không có phương pháp dạy gì cả toàn tây ba lô. Tình cờ mình qua nhà nhỏ bạn mình chơi thấy gần nhà nó có trung tâm anh ngữ ILI mình qua đó tìm hiểu và tham gia làm bài test thấy giáo viên cho mình rất vui tính và nói chuyện cũng hay , mình thử đăng học lần nữa, trung tâm này dạy chất lượng lắm, giáo viên bản ngữ có kinh nghiệm giảng dạy chứ không phải là tây ba lô đâu. Đến giờ thì mình học ở đó được 2 khóa rùi chuẩn bị sang khóa tiếp theo nè.
    Các bạn qua đó tìm hiể xem sao nhé.
    Đại chỉ : 22C Trường Sơn P15 Quận 10. (Sau lưng công viên Lê Thị Riêng)

Like
    0
    Hiện nay do nhu cầu ngoại ngữ ngày càng cao nên có rất nhiều trung tâm mở ra, họ cũng phải cạnh tranh về mức học phí và cả chất lượng giảng dạy nữa, nên mình cũng không cần tìm đến những trung tâm quá nổi tiếng làm gì cho nó mắc, chỉ cần tìm một địa chỉ nào thuận lợi việc đi lại của mình mà chất lượng dạy tốt là được rồi. Trước kia mình cũng lên mạng tìm trung tâm học như các bạn bây giờ đó. cũng may là tìm được một địa chỉ khá gần với chỗ làm mà học phí cũng vừa phải Đó là trường IEG - 503 Sư Vạn Hạnh họ đáp ứng được nhu cầu của mình cần tìm là học với 100% giáo viên nước ngoài là người bản ngữ. bạn nào đang ở quận 10 hoặc là gần đó thì qua địa chỉ này học đi, họ dạy được lắm đó.

Like
    0
    Mình từng học tại trung tâm IEG ở Sư Vạn Hạnh . Q10 đó , mình thấy trung tâm ok lem, thầy cô nhiệt tình dễ thương, rất quan tâm học viên, chỉ cho mình từ cách thức học, ngữ điệu , cách phát âm đến những dạng câu, dạng ngữ pháp thường ra trong giao tiếp và ielts. Giáo viên sẽ giúp bạn củng cố cả 4 kỹ năng nghe, nói đọc, viết giúp bạn nghe hiểu và đọc hiểu để phục vụ cho nhu cầu công việc sau này của bạn nữa.

Like
    3
    Hic học thứ 7 oải quá. Cuối tuần ko được đi chơi hic hic, cũng may là thầy vui tính ko thì ngán lắm. Hic hic nói chung mà thứ 7 ai mà chả muốn đi chơi nhưng mà ko có thời gian học phải chọn học thứ 7. Điểm danh phát coi học tới khoá thứ mấy của ILI rồi nhỉ???Khoá thứ 4 rồi hjhjh..

Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết