Trang 4 / 4 FirstFirst 1234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 35 / 35
    Like
    0
    phải xóa hết toàn bộ kênh bị tắt kiếm tiền hả bạn?

Like
    0

bac nao gap van de bi tat kiem tien kenh youtube thi lien he voi minh nha, yahoo : qtmbenxe

bac nao gap van de bi tat kiem tien kenh youtube thi lien he voi minh nha, yahoo : qtmbenxe hoac sdt 01688202311 chi lien he qua sms, bao dam khoi phuc lai ngon lanh nhu ban dau

Day la thu tat kiem tien tien

Kính gửi putinii Nguyen,

Chúng tôi đã tạm ngưng khả năng kiếm tiền trên tài khoản của bạn do có nhiều cảnh cáo vi phạm Nguyên tắc cộng đồng, cảnh cáo bản quyền và/hoặc chặn Content ID trên toàn cầu (bị xóa hoặc không bị xóa).

Không có quy trình kháng nghị để khôi phục khả năng kiếm tiền đối với những vi phạm này; tuy nhiên, YouTube có thể khôi phục khả năng kiếm tiền cho bạn sau sáu tháng nếu bạn giữ tài khoản ở trạng thái tốt.

Vui lòng truy cập Trạng thái và tính năng và Thông báo bản quyền (chọn “Xem” để lọc) để biết thông tin chi tiết về video có thể dẫn đến tạm ngưng khả năng kiếm tiền nếu chưa được giải quyết. Bạn cũng có thể xem Trung tâm bản quyền và Trung tâm chính sách và an toàn của chúng tôi để biết các mẹo chung về cách quản lý nội dung của bạn trên YouTube.

Trân trọng!

Va day la thu khoi phuc

Xin chào putinii Nguyen,

Tài khoản của bạn đã được khôi phục tính năng kiếm tiền.

Xin lưu ý là để video của bạn đủ điều kiện để kiếm tiền, bạn phải tuân thủ Nguyên tắc cộng đồng của chúng tôi và sở hữu tất cả quyền sử dụng cho mục đích thương mại cần thiết đối với tất cả phần tử hình ảnh và âm thanh.

Nếu bạn muốn biết thêm về bản quyền, hãy truy cập Trung tâm bản quyền YouTube. Nếu bạn cần lấy cảm hứng về cách tạo nội dung độc đáo của riêng mình, hãy xem Trung tâm sáng tạo nơi bạn có thể tìm thấy thông tin hữu ích.

Trân trọng,

Nhóm YouTube
    Được sửa bởi putinII lúc 19:48 ngày 30-12-2014

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    118
    Quote Được gửi bởi putinII View Post
    bac nao gap van de bi tat kiem tien kenh youtube thi lien he voi minh nha, yahoo : qtmbenxe hoac sdt 01688202311 chi lien he qua sms, bao dam khoi phuc lai ngon lanh nhu ban dau
    Dùng feedback hả cậu?
    Contact Skype: sumo1981

Like
    6
    Quote Được gửi bởi sumo1981 View Post
    Dùng feedback hả cậu?
    Thực chất cách giải quyết ko phải feedback, rất đơn giản nếu chơi với google thì tự hiểu, thằng nào sai thì xóa thằng đó nói ít hiều nhiều.

Like
    0

Khoi phuc tai khoan youtube bi tat kiem tien

Quote Được gửi bởi sumo1981 View Post
    Dùng feedback hả cậu?
    Day la thu tat kiem tien tien

Kính gửi putinii Nguyen,

Chúng tôi đã tạm ngưng khả năng kiếm tiền trên tài khoản của bạn do có nhiều cảnh cáo vi phạm Nguyên tắc cộng đồng, cảnh cáo bản quyền và/hoặc chặn Content ID trên toàn cầu (bị xóa hoặc không bị xóa).

Không có quy trình kháng nghị để khôi phục khả năng kiếm tiền đối với những vi phạm này; tuy nhiên, YouTube có thể khôi phục khả năng kiếm tiền cho bạn sau sáu tháng nếu bạn giữ tài khoản ở trạng thái tốt.

Vui lòng truy cập Trạng thái và tính năng và Thông báo bản quyền (chọn “Xem” để lọc) để biết thông tin chi tiết về video có thể dẫn đến tạm ngưng khả năng kiếm tiền nếu chưa được giải quyết. Bạn cũng có thể xem Trung tâm bản quyền và Trung tâm chính sách và an toàn của chúng tôi để biết các mẹo chung về cách quản lý nội dung của bạn trên YouTube.

Trân trọng!

Va day la thu khoi phuc

Xin chào putinii Nguyen,

Tài khoản của bạn đã được khôi phục tính năng kiếm tiền.

Xin lưu ý là để video của bạn đủ điều kiện để kiếm tiền, bạn phải tuân thủ Nguyên tắc cộng đồng của chúng tôi và sở hữu tất cả quyền sử dụng cho mục đích thương mại cần thiết đối với tất cả phần tử hình ảnh và âm thanh.

Nếu bạn muốn biết thêm về bản quyền, hãy truy cập Trung tâm bản quyền YouTube. Nếu bạn cần lấy cảm hứng về cách tạo nội dung độc đáo của riêng mình, hãy xem Trung tâm sáng tạo nơi bạn có thể tìm thấy thông tin hữu ích.

Trân trọng,

Nhóm YouTube
    Được sửa bởi putinII lúc 20:38 ngày 04-03-2015

Trang 4 / 4 FirstFirst 1234

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết