Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 30
    Like
    3

Buồn quá đi ! Kiếm tiền từ seo !!!!

Kiếm tiền từ Seo. mình đã nghe kể qua từ 2 người, và mình thấy 2 đứa bạn mình thành công lắm. Nói chung là mua xe, sắm nhà đầy đủ. Mình không biết cái này có thực ko? và họ kiếm tiền như thế nào, mình có hỏi qua nhưng đều ko được trả lời! Chán! có đàn anh đàn chị nào biết chia sẻ chút kinh nghiệm cho anh em với!
    Quote Quote

Like
    378
    Xe bạn nói là oto hay là xe máy ?
    Theo mình biết thì 90% những người làm seo vẫn nghèo và có thu nhập bình thường như mọi công nhân viên chức các ngành khác
    10 % người giàu về seo có 2 trường hợp
    5% giàu hơn khi mở đào tạo, 5% còn lại thì seo từ khóa tiếng anh và nuôi gà hoặc aff

Bạn có thể đọc thêm một bài chia sẻ của mình: http://theson.net/google/lam-seo-cach-kiem-tien-online

3. 3 thành viên Like bài viết này:

Like
    132
    Họ kiếm ngon nhưng có khi bạn lại ko làm đc như họ. Những cái gì có thể chia sẻ thì đã đc chia sẻ rất nhiều, bạn chịu khó hỏi google, còn những cái nào ko thể chia sẻ thì ngay cả bạn của bạn cũng ko nói thì ...
    Kiếm tiền theo khả năng của bạn chứ đừng thấy người ta kiếm đc nhiều tiền rồi ham làm theo, đến khi không làm đc lại hối tiếc thời gian đã bỏ ra
    Chúc bạn thành công
    Tập sống sang, sau này giàu đỡ bỡ ngỡ

5. 6 thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Tất nhiên là mua otô rồi bạn. Có lẽ nó nằm trong 5% mà bạn nói đó. Chứ mà ngon lành thế thì người ta đổ xô đi làm seo rồi.mình mô tả chút công việc của họ nha: họ làm việc với 3-4 máy tính chạy online vậy. Bạn có thể nói rõ hơn cho mình chút về nuôi Gà ko?

Like
    5
    làm thuê thì nghèo làm chủ thì giàu. dù không chăn gà thì mở shop hay tự kinh doanh thứ gì có SEO ta sẽ có lượng khách hàng tiềm năng rất khủng.

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    279
    Mình làm seo 3 năm mà vẫn nghèo đây bạn ;(

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    65
    Quote Được gửi bởi wpviet View Post
    Xe bạn nói là oto hay là xe máy ?
    Theo mình biết thì 90% những người làm seo vẫn nghèo và có thu nhập bình thường như mọi công nhân viên chức các ngành khác
    10 % người giàu về seo có 2 trường hợp
    5% giàu hơn khi mở đào tạo, 5% còn lại thì seo từ khóa tiếng anh và nuôi gà hoặc aff

Bạn có thể đọc thêm một bài chia sẻ của mình: http://***xx/google/lam-seo-cach-kiem-tien-online
    bác đi sau xa quá rồi đấy.
    Xem phim Online Hay Nhất

Like
    1
    Quote Được gửi bởi phamtoanth8 View Post
    Tất nhiên là mua otô rồi bạn. Có lẽ nó nằm trong 5% mà bạn nói đó. Chứ mà ngon lành thế thì người ta đổ xô đi làm seo rồi.mình mô tả chút công việc của họ nha: họ làm việc với 3-4 máy tính chạy online vậy. Bạn có thể nói rõ hơn cho mình chút về nuôi Gà ko?
    Qua Box ADs đi Bạn, bên đó có đầy đủ cả!

13. Thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Nếu chỉ làm SEO thì không giàu được bạn ak, bạn phải kinh doanh: PHI THƯƠNG BẤT PHÚ.
    Đó là nguyên tắc rùi, chỉ có những người làm SEO đỉnh mới giàu thui, còn làm SEO thuê thì bình thường thui.
    1. Kết hợp SEO với Marketing
    2. SEO với giảng dạy
    3. SEO với kinh doanh
    Đó là ý kiến của mình.
    ---------
    Mình hạnh phúc khi làm culi cho SEO RUBIC

Like
    0
    làm SEO hoàn toàn phụ thuộc vào Google, giàu cũng nhanh mà nghèo cũng mau, nhất là mấy dự án kí càng lớn thì may rủi càng cao ah

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết