Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 20
    Like
    189

FPT Định Quán đăng ký khảo sát ko đc đòi lại tiền bắt nộp cmnd photo

Chào các bác,
    Chả là e hnay quá bức xúc vụ này. FPT nó về huyện định quán e, nghe nói có cáp quang sài lun lên đăng ký bên nó cũng nói vậy, fee trọn gói 1 tháng chỉ tầm 176k thôi nên e hớn hở đăng ký nộp fee hòa mạng 110k.
    Nó in cho e 1 cái tờ bill thu . Em cầm về rồi lúc nó khảo sát cuối tháng 9/2013 vừa rồi ko đc, thế hnay 08/10 e lên phòng giao dịch đấy đưa tờ bill đòi lại tiền, nó cứ nhất quyết bắt e phải nộp cmnd photo mới trả lại tiền e. E nghĩ mh có sài đc mạng ngày nào đâu mà cái này là do nó ko có đủ trụ để kéo cáp thì rõ ràng hợp đồng chưa hoàn thành thực hiện đc thì sao lại phải đưa cmnd, thà là e đăng ký thành công rồi khảo sát mắc cáp ngon lành e đưa cmnd bản photo nó cái rẹt chứ có gì đâu.
    Nhưng ở đây khảo sát ko đc ko mắc net cho khách đc vậy có quyền gì thu cmnd photo đây????????????

Em điên quá e nói nó coi như hnay chưa tới pgd nó, e k cần đòi lại tiền đã nộp fee hòa mạng cho nó, hãy giữ đi rồi e xách xe về.

như vnpt đăng ký onl họ gọi điện rồi xuống khảo sát, khi mắc nét sài ngon lành mới đưa mh ký cốp hợp đồng chứ ai điên điên tự nhiên khảo sát ko đc cứ bắt ngta đưa cmnd photo ức chế ko tưởng!

Các bác đi ngang qua cho cái ý kiến khách quan với ạ!

P/S: đã vậy nói nó cho số tổng đài fpt, nó cho e số 061.730.2222 , gọi lên gặp đứa đầu tiên nó nghe xong chuyển máy, đứa thứ 2 nghe xong chuyển máy, đứa thứ 3 bắt đọc lại nội dung nữa, ức chế ko tưởng đc!!!!
    Quote Quote

Like
    55
    Lũ fpt khốn nạn cứ gặp là em chửi

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    189
    Quote Được gửi bởi milanplaza View Post
    Lũ fpt khốn nạn cứ gặp là em chửi
    Thanks bác, hnay thật sự ức chế fpt

Like
    55
    Lần trước em lắp mạng cho công ty nó xuống khảo sát ok nhưng nó kéo dài hơn 2 tuần vì thằng kinh doanh trẻ trâu. Tiền nhà hơn nửa tháng vừa tức vừa nhục vì chỗ này nó độc quyền. Gọi lên cskh nó ko thèm nghe em thề lũ đó đúng là lũ cờ hó

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    189
    Quote Được gửi bởi milanplaza View Post
    Lần trước em lắp mạng cho công ty nó xuống khảo sát ok nhưng nó kéo dài hơn 2 tuần vì thằng kinh doanh trẻ trâu. Tiền nhà hơn nửa tháng vừa tức vừa nhục vì chỗ này nó độc quyền. Gọi lên cskh nó ko thèm nghe em thề lũ đó đúng là lũ cờ hó
    hic hic hnay mh call tổng đài nó bắt mh trình bày 3 lần, cứ nghe xong lại chuyển máy, ức chế ko tưởng đc.
    làm ăn thế này bảo sao fpt đi đâu cũng gặp điều tiếng. bác lắp vnpt hay hơn, dù sao thì vnpt vẫn ổn định hơn so với viettel và fpt

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi cuncon1202 View Post
    ........ bác lắp vnpt hay hơn, dù sao thì vnpt vẫn ổn định hơn so với viettel và fpt
    ơ.... thế giờ bác mới ngộ ra việc này à? cứ tưởng chuyện này là chuyện đương nghiên, ai cũng phải biết chứ

9. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    đúng là dịch vụ chăm sóc khách hàng và support kỷ thuật của fpt tệ như vợ thằng Đậu

11. Thành viên Like bài viết này:

Like
    189
    Quote Được gửi bởi nino View Post
    ơ.... thế giờ bác mới ngộ ra việc này à? cứ tưởng chuyện này là chuyện đương nghiên, ai cũng phải biết chứ
    mh cũng từng sài viettel adsl, fpt adsl ở sg, vnpt ở tỉnh rùi.
    3 nhà mạng thì vnpt vẫn ổn định hơn cả hic.

Quote Được gửi bởi phuongmtt View Post
    đúng là dịch vụ chăm sóc khách hàng và support kỷ thuật của fpt tệ như vợ thằng Đậu
    Chuẩn rồi bác, làm ăn vầy sao nó ko dẹp thì làm trò mèo quá bác nhỉ

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Vụ hỗ trợ của nhà mạng thì theo mình tùy chỗ thôi, chứ ở chỗ mình (cần thơ) thì fpt, viettel hay vnpt đều hỗ trợ tốt như nhau cả

Sent from my Lenovo P770 using Tapatalk now Free

14. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    FPT cũng có chỗ này chỗ kia. Nói FPT ai cũng như chủ thớt thì chắc nó phá sản từ lâu
    Còn gì vui bằng ngày lãnh lương? :D

16. Thành viên Like bài viết này:

Trang 1 / 2 12 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết