Trang 3 / 20 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 192

Chủ đề: Bỏ nghề Seo

Like
    23
    Quote Được gửi bởi vodinhnguyen View Post
    thực sự thì nghề nào cũng có 1 giá trị nhất định, mình không phủ nhận giá trị của seo được. Có lẽ mình thích kinh doanh chứ không thích seo, nên cảm nhận của mình vậy thôi.
    mong các bạn đừng hiểu lầm nhé
    Kinh doanh bây giờ cũng cần SEO nhiều đó bạn a.

Like
    28
    Em thấy các bác cứ ham thứ hạng nhờ SEO chứ thực sự nếu mình làm nội dung tốt thì thứ hạng tự lên thôi. Chưa kể đến việc nội dung sẽ trường tồn cùng thứ hạng chứ nếu anh GG thay đổi thuật toán một cái anh em SEOer lăn đùng ra chết là chuyện quá bình thường ấy, lúc đó than ai được chứ, mình phụ thuộc vào người ta mà

Like
    1

Góp ý những ngươi làm SEO

Ơ góc độ là 1 khách hàng không hiểu lắm về SEO mình thấy như thê này.
    Nghề này sẽ khó mà vĩnh cửu được. Nghê này giống với nghề làm web.
    Hãy tự kinh doanh cái gì đó, tự buôn bán cái gì đó và sử dụng công nghệ SEO công nghệ web.
    Bạn sẽ có nguồn thu đều đặn và sẽ tồn tại được lâu hơn.
    400

4. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    11
    Từ ngày bỏ nó như vắng khách hàng nên cũng a cay lắm, nhưng cố nén lòng để làm việc khác cho thảnh thơi hơn

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    "Người chọn nghề chứ nghề không chọn người bạn ơi" quan điểm của mình là như vậy đó. làm gì thì làm. Đặt cái tâm vào làm hết sức mình thì có gì cũng không hối tiếc. Quan trọng là làm được theo đam mê :x

8. 3 thành viên Like bài viết này:

Like
    19
    Quote Được gửi bởi stephendl145 View Post
    "Người chọn nghề chứ nghề không chọn người bạn ơi" quan điểm của mình là như vậy đó. làm gì thì làm. Đặt cái tâm vào làm hết sức mình thì có gì cũng không hối tiếc. Quan trọng là làm được theo đam mê :x

Like bạn phát, nên là vì đam mê chứ không phải vì tiền, tuy nhiên phải vượt qua yếu tố tiền trc đã, vd làm nhiều việc cùng lúc, sau khi ổn định nên tập trung vào công việc mình thích.

Like
    50
    Quote Được gửi bởi stephendl145 View Post
    Mình đồng ý với bạn về chuyên đam mê, nhưng đam mê phải thực tế và mang lại hiệu quả, Mình k phủ nhận hiệu quả nó mang lại , nhưng cũng nên nghiên cứu và tìm ra hướng mới, cứ đi theo lối mòn và đông người theo thì bạn khó nổi bật được. Với điều quan trọng là doanh thu mà nó mang lại có xứng với công sức bạn bỏ ra chứ. Tôi thấy nhiều người kinh doanh Đa cấp gì đấy, lúc nào cũng đam mê, nhưng thời thế thay đổi thì con người chúng ta cũng nên thay đổi theo hướng tích cực hơn thôi.
    Color Design | Arch & Interior Design

Like
    9
    Tóm lại chắc nên đẩy mạnh Google Adword và Facebook Ads. SEO bây giờ dễ loạn não và nhức đầu, chả có bền vững tí nào cả.

Like
    0
    mỗi người một tâm trạng, cũng khó nói đúng sai

Like
    219
    Cùng tâm trạng với chủ topic chán quá rồi ! đang làm 1 việc cơ bản chã liên quan gì tới web hay seo cho nó nhẹ người !
    Tôi đang làm website https://truyencuoi69.com

Trang 3 / 20 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết