Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 43
    Like
    0
    nghienblog không phải là trong group ynk chúng tôi bạn ạ

Like
    11
    Thằng này bên YNK mà
    Lắm đứa rảnh đời đi đăng ký nick rồi giả bộ thuộc nhóm người khác đi post bài phá phách , hết nói nổi

Like
    0
    Tập trung làm việc thôi các bạn ! Không nên nói thêm về những vụ như thế này nữa Và mình cũng không muốn tranh luận theo chiều hướng này ngày càng nhiều trong topic của mình !

Xin cám ơn !

Like
    0

Thông tin COSForum v1.0 BETA

Xin chào, cho phép mình giới thiệu COSForum v1.0 BETA.
    COSForum là một mini forum được viết bằng VB.NET trên nền .NET 2.0 với mục đích là tăng tính linh hoạt và dễ tích hợp vào hệ thống cho các developer và webmaster trong trường hợp họ muốn tích hợp 1 diễn đàn đơn giản vào website của họ. Việc sử dụng COSForum của tớ sẽ giúp các bạn giải quyết được 2 vấn đề cơ bản sau:
    1. Tích hợp và CSDL của hệ thống, điều này giúp các bạn tránh trường hợp member phải tạo 2 loại tài khoản là tài khoản site và tài khoản forum nếu bạn dùng 1 forum khác như PHPPB, VBulletin,...
    2. Dễ dàng sửa giao diện, tùy biến chức năng,... sao cho phù hợp với site của các bạn.

Điều kiện để chạy COSForum là các bạn phải cài .framework 2.0 trở lên. CSDL sử dụng là SQL Server 2005 và sql server 2000. Dễ dàng chuyển đổi qua Oracle và Access.

Hiện version 1.0 của bản Beta COSForum mình đã đưa lên và chạy thử nghiệm tại địa chỉ www.dichvucongdong.com/forum/default.aspx

Dự kiến sau khi chạy thử và bug lỗi, đồng thời thêm những tính năng cần thiết thì mình sẽ công bố mã nguồn kèm theo các video clip hướng dẫn cách xây dựng 1 forum để các bạn cùng phát triển.

Xin được góp ý !

Like
    0
    Load chậm quá anh khunglongbeo à. Em dùng gói VDC load 64s mới xem được.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi ixplorer View Post
    Load chậm quá anh khunglongbeo à. Em dùng gói VDC load 64s mới xem được.
    Tối hôm qua 11/05/2007 vào lúc 3h07 sáng server mình bị down mất 1 tiếng, hem bít là bị gì nên vào ko được Giờ thì vào bình thường rồi ! ixplorer check lại thử nhé, có gì báo để mình tìm cách khắc phục.

Chân thành cảm ơn bạn !

Like
    0
    Ngày cho phép các thành viên download diễn đàn BETA COSForum v1.0dự kiến là ngày 25/05/2007. Mong các bạn ủng hộ

Demo hoạt động của COSForum các bạn có thể tham khảo và góp ý sửa lỗi tại www.dichvucongdong.com/forum

P/s: BETA COSForum là một mini forum được phát triển trên .NET Framework2.0 bằng VB.NET. Mục đích là xây dựng một hệ thống forum dễ dàng tích hợp vào site của nhà phát triển, đặc biệt là trong việc đồng bộ hóa CSDL, thay đổi giao diện cũng như quản trị kênh thành viên...

Like
    0
    hi anh KhungLong .. muc dich cua chung ta deu la phuc vu cho muc dich Cong dong .. cho moi nguoi 1 san choi lanh manh va chia se thong tin.

Moi anh ghe tham trang http://photo.timnhanh.com nhe, hy vong chung ta se ket hop de ngay cang phat trien tot hon

Thân

Like
    0
    Quote Được gửi bởi winxp_saobang View Post
    hi anh KhungLong .. muc dich cua chung ta deu la phuc vu cho muc dich Cong dong .. cho moi nguoi 1 san choi lanh manh va chia se thong tin.

Moi anh ghe tham trang http://photo.timnhanh.com nhe, hy vong chung ta se ket hop de ngay cang phat trien tot hon

Thân
    .. ba chi cua minh Search cua Tim nhanh ra duoc giai nhi .. thang nay cung uy tin. Chac lam an dang hoang ! ^^
    NGhe nói có bà chị trúng giải, hóa chỉ là bà con trúng mà thôi!!!!!!!!!!!!!!!

Like
    0

Thân
    Site của bạn nhìn pro quá, có gì mình xin phép học hỏi các bạn những điều còn thiếu nhé ! Thời gian này mình đang hoàn thiện forum để kịp ra mắt vào ngày 25/05 nên cũng ít vào ddth. có gì pm qua nick yahoo hoặc email nhé

Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết