Trang 1 / 18 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 171
    Like
    36

Đã ai chơi ad123.vn?

Quy định thanh toán

Hiện tại chúng tôi đang áp dụng các phương thức tính tiền quảng cáo cho các nhà phát hành quảng cáo như sau:

STT Lượt hiển thị quảng cáo tối thiểu/ tháng Lượt nhấp chuột Doanh thu đạt được
    1 100.000 lượt < 399 nhấp chuột 200.000 VNĐ
    2 Không giới hạn > 400 nhấp chuột Nhấp chuột * 500 đ
    1: Thanh toán dựa theo lượt hiển thị quảng cáo và nhấp chuột:
    Hình thức này áp dụng cho các nhà xuất bản có lượng nhấp chuột nhỏ hơn 400 lượt/ tháng, khi đó chúng tôi sẽ căn cứ vào lượt hiển thị quảng cáo và lượt nhấp chuột mà nhà xuất bản đạt được để quyết định doanh thu mà nhà xuất bản đạt được.

2: Thanh toán dựa theo lượt nhấp chuột:
    Hình thức này áp dụng cho các nhà xuất bản đã đạt lượng nhấp chuột từ 400 lượt/ tháng trở lên, tương đương 200,000 VNĐ/ tháng trở lên. Khi đó, doanh thu mà nhà xuất bản được nhận sẽ là số lần nhấp chuột nhân với 500đ.
    Chúng tôi chỉ chấp nhận các nhấp chuột hợp lệ từ việc phát hành quảng cáo của bạn. Chúng tôi sử dụng các công nghệ và kỹ thuật riêng để tìm kiếm và phát hiện các nhấp chuột không hợp lệ, các số liệu này sẽ được cung cấp chi tiết cho nhà phát hành quảng cáo nếu tài khoản bị phát hiện có lượng nhấp chuột không hợp lệ từ 20% trở lên. Và nếu việc này tiếp diễn quá nhiều lần liên tiếp, chúng tôi sẽ tiến hành dừng việc phát hành quảng cáo đối với tài khoản vi phạm.
    Thuế

- Đối với nhà xuất bản đăng ký pháp nhân là cá nhân, khi thanh toán sẽ áp dụng theo mức thuế thu nhập cá nhân ít nhất 10% nếu doanh thu đạt từ 5.000.000đ trở lên. Chi tiết về thuế theo quy định của chính phủ.

- Đối với nhà xuất bản là công ty, tổ chức. Mức thuế sẽ áp dụng theo quy định về thuế Giá trị gia tăng hiện hành của nhà nước (VAT 10%).

Thời gian thanh toán

Từ ngày 05 đến 10 hàng tháng, Ad123.vn sẽ tiến hành đối soát và thanh toán cho các nhà xuất bản tham gia bán quảng cáo (Chỉ những nhà xuất bản đạt đủ điều kiện như bảng đối chiếu cước phí chúng tôi đã đưa ra).

Phương thức thanh toán

- Thanh toán bằng tiền mặt tại công ty.

- Thanh toán bằng chuyển khoản qua tài khoản ngân hàng.
    Thấy v1vn đang đặt.
    Các bác cho ý kiến.
    Quote Quote

Like
    46

Tệ thật !

để mình làm chuột bạch, chơi mấy cái QC chẳng cái nào ra hồn

Like
    15
    Chơi mấy cái site vớ vẩn này làm gì. tlvmedia.com mà chơi. mình được pay rồi. chiến đi

Like
    22
    Quote Được gửi bởi Khoapq View Post
    Chơi mấy cái site vớ vẩn này làm gì. tlvmedia.com mà chơi. mình được pay rồi. chiến đi
    thằng này là thằng nào thế bác? đòi hỏi khó ko vậy>? khá ko bác?

Like
    64
    Khuyên thật ko nên chơi với mấy thăng ads của vn

Like
    15
    Quote Được gửi bởi sellaccountga View Post
    thằng này là thằng nào thế bác? đòi hỏi khó ko vậy>? khá ko bác?
    thằng này quảng cáo đẹp phết. nói chung là ngon hơn mấy cái site việt nam như vatgia, novanet

Quảng cáo đẹp thì mới có người click. chứ quảng cáo mấy ông VN toàn chữ là chữ... đến mình còn ko muốn đọc nữa thì bao giờ mới có người click

Nó đòi hỏi gì đâu, site mình bé tí mà reg phát ăn luôn.

Like
    18
    nói chung bọn nào lừa đảo thì nên thông báo để anh em biết đường mà còn chiến đấu nhé!

Like
    10
    Quote Được gửi bởi Khoapq View Post
    thằng này quảng cáo đẹp phết. nói chung là ngon hơn mấy cái site việt nam như vatgia, novanet

Quảng cáo đẹp thì mới có người click. chứ quảng cáo mấy ông VN toàn chữ là chữ... đến mình còn ko muốn đọc nữa thì bao giờ mới có người click

Nó đòi hỏi gì đâu, site mình bé tí mà reg phát ăn luôn.
    Bạn cho mình hỏi nó có chấp nhận subdomain không bạn. Với lại nếu mình domain này đăng ký rồi lấy code gắn qua domain khác thì đc ko như Ga vậy á. Bạn có thể inbox mình site của bạn đc ko để xem các banner quảng cáo của nó thế nào.

Like
    34
    Quote Được gửi bởi nphungrgb View Post
    Bạn cho mình hỏi nó có chấp nhận subdomain không bạn. Với lại nếu mình domain này đăng ký rồi lấy code gắn qua domain khác thì đc ko như Ga vậy á. Bạn có thể inbox mình site của bạn đc ko để xem các banner quảng cáo của nó thế nào.
    Lúc tạo code nó có phần URL, nghĩa là code cho trang tương ứng. Bạn thử xem sao

Like
    15
    Mình cũng vừa đăng ký thử xem thế nào
    Đang ký

Trang 1 / 18 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết