Trang 1 / 7 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 70
    Like
    21

Ý tưởng mới ! Sản phẩm tạo website miễn phí cho cả những người dùng không chuyên

Chào các bác, mời các bác ghé qua ủng hộ một sản phẩm công nghệ thông tin mới made-in-vietnam ạ - Siêu Web.

Sản phẩm này giúp cho người dùng tạo website vô cùng đơn giản (web bán hàng trực tuyến, web công ty, web cá nhân…) mà không cần biết gì về lập trình.

Đây là ý tưởng của một sinh viên PTIT, với mong muốn phát triển thị trường xây dựng website của VN, giúp cho người dùng VN có đc website đẹp mà tốn ít chi phí.

Em thiết nghĩ đây là một sản phẩm khá hay và sáng tạo nên rất mong các bác vào ủng hộ, đóng góp ý kiến để sản phẩm được hoàn thiện hơn ạ
    Quote Quote

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    12
    Bác phải demo sản phẩm hay mô tả kỹ hơn thì anh em mới đóng góp và cho ý kiến được chứ.
    Ý tưởng này những người dùng cá nhân hay doanh nghiệp rất thích nhưng các công ty hay những ai làm dịch vụ thiết kế web lại có thêm 1 đối thủ cạnh tranh rồi

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    14

Cũng được

Tham khảo dịch vụ thiết kế web trọn gói, mô hình khác với bạn này

Like
    213

Lĩnh vực này rất hay nhưng ko còn mới

Lĩnh vực này cũng đã có nhiều đơn vị làm rồi, như webmienphi hoặc divivu. Mình hay dùng của divivu thấy cũng được lắm. Seo dễ mà sử dụng cũng dễ, toàn tiếng việt.

Bác nên tham khảo cho kỹ rồi hẵng làm. Thông tin thêm để bác biết nè.

http://capquangfpt.com/Tin-tuc/26355...khong-kho.html

7. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    73
    Vô coi nó ở chỗ nào thế bác?

9. Thành viên Like bài viết này:

Like
    21

Tạo website miễn phí đơn giản

Quote Được gửi bởi thuha_bda View Post
    Bác phải demo sản phẩm hay mô tả kỹ hơn thì anh em mới đóng góp và cho ý kiến được chứ.
    Ý tưởng này những người dùng cá nhân hay doanh nghiệp rất thích nhưng các công ty hay những ai làm dịch vụ thiết kế web lại có thêm 1 đối thủ cạnh tranh rồi
    Vâng, em cũng lường trước điều này, nhưng thiết nghĩ bây giờ dịch vụ thiết kế web đang tràn lan và kém chất lượng, không đảm bảo, nên tự người dùng tạo và quản lý website sẽ dễ dàng hơn cho họ. Em thấy ban đầu chắc cũng vất vả để cạnh tranh, nhưng mà cố gắng hoàn thiện để có thể đứng vững hơn bác ạ.

Demo thì là thế này, người dùng chỉ cần đăng nhập vào hệ thông Siêu Web bằng một email, sau đó tự chọn loại web (web công ty, web bán hàng...) để thiết lập. Việc thiết lập cần hướng tới sự đơn giản cho người dùng bằng các thao tác kéo thả chỉnh sửa nội dung, về giao diện thì sẽ có nhiều giao diện khác nhau có người dùng lựa chọn. Đặc biệt, Siêu Web sẽ cung cấp thêm tên miền riêng cho những khách hàng có nhu cầu, ngoài ra còn có các gói nâng cấp với nhiều tính năng hơn cho người dùng tối ưu hóa website của mình. Nếu người dùng có nhu cầu, thì đăng kí nâng cấp, thao tác sẽ rất nhanh chóng, các gói này cũng rất hợp lý về giá cả. Còn nếu không, khách hàng vẫn sử dụng web miễn phí đó của mình trọn đời.
    Đó là vài mô tả về sản phẩm bên em, Mong các bác góp ý kiến chia sẻ ạ

Like
    21

Cách tạo website đơn giản miễn phí

Quote Được gửi bởi nguyenhaanh_us View Post
    Tham khảo dịch vụ thiết kế web trọn gói, mô hình khác với bạn này
    Mô hình này thì khác với em, vì nó giống với rất nhiều người khác thiết kế trọn gói thì nhiều vô số mà bác:-)

Like
    21

Quote Được gửi bởi ads View Post
    Vô coi nó ở chỗ nào thế bác?
    Bác vào sieuwb .vn đó bác, bác xem rồi góp ý, nếu dùng được thì quảng cáo cho em với nhé <3

Like
    0

Ngạc nhiên

Bên sieuweb .vn này dùng cái kéo - thả cũng hay mà mới, dễ dùng. Mình trước giờ vẫn nghĩ làm web khó lắm mà vào đây cũng tạo đc 1 cái web đơn giản, còn làm đẹp chắc phải đầu tư tí thời gian nữa

Mà cái sieuweb này có gì khác với các bên khác ko? Dịch vụ làm web bây giờ cũng nhiều mà tràn lan lắm

14. Thành viên Like bài viết này:

Like
    21

Quote Được gửi bởi truongdinhnam View Post
    Lĩnh vực này cũng đã có nhiều đơn vị làm rồi, như webmienphi hoặc divivu. Mình hay dùng của divivu thấy cũng được lắm. Seo dễ mà sử dụng cũng dễ, toàn tiếng việt.
    Cái này nó cũng giống kiểu mô hình bên em, nhưng với Siêu Web thì bác sẽ được hỗ trợ nhiều hơn, và tạo web dễ dàng hơn, nếu ko dùng gói nâng cấp, bạn vẫn có thể sử dụng website miễn phí trọn đời

Trang 1 / 7 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết