Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    6

tvlmedia và khó khăn khi đăng ký

Tình hình là em cũng có cái site cùi bắp 20k/ ngày, trong thời buổi kinh tế lạm phát chẳng còn con đường nào khác đành phải tìm mấy nhà quảng cáo để choi gọi là kiếm ít cháo húp qua ngày
    May thay được thằng bạn nó bảo sang tvmedia chơi cũng ngon, quảng cáo bắt mắt, và cái đặc thù nhất là quảng cáo của tlvmedia thì 100 người ít cũng 50 người muốn nhấp chuột vào

Cũng mày mò đăng ký , site em diễn đàn, 20k/ ngày mà tlvmedia từ chối , không hiểu vì sao ,
    Nhân đây em xin hỏi các bác đã và đang chơi tlvmedia , nếu nó từ chối, sau này mình đăng ký được không ?
    Và ngoài anh Tlvmedia này thì còn bác nào sài ổn không các bác
    thank all
    MUA BANER
    Quote Quote

Like
    278
    pm skype nó hỏi xem sao lại từ chối, mình và 1 cơ số anh em khác reg phát ăn luôn
    Nhận làm site auto, quà tặng kèm bao chất

Like
    33
    Quote Được gửi bởi bienphim.com View Post
    Tình hình là em cũng có cái site cùi bắp 20k/ ngày, trong thời buổi kinh tế lạm phát chẳng còn con đường nào khác đành phải tìm mấy nhà quảng cáo để choi gọi là kiếm ít cháo húp qua ngày
    May thay được thằng bạn nó bảo sang tvmedia chơi cũng ngon, quảng cáo bắt mắt, và cái đặc thù nhất là quảng cáo của tlvmedia thì 100 người ít cũng 50 người muốn nhấp chuột vào

Cũng mày mò đăng ký , site em diễn đàn, 20k/ ngày mà tlvmedia từ chối , không hiểu vì sao ,
    Nhân đây em xin hỏi các bác đã và đang chơi tlvmedia , nếu nó từ chối, sau này mình đăng ký được không ?
    Và ngoài anh Tlvmedia này thì còn bác nào sài ổn không các bác
    thank all
    Bác xem lượng traffic đã đủ chưa:
    Code:
    1.1.2. The Site must receive at least 100,000 hits a month or 20,000 unique visits a 
    1.3.1. The Site's traffic must not fall below 50,000 hits a month;
    Nếu ok gửi GA cho nó xem xét lại

Like
    0
    Chắc có lẽ Syria và Iran chuẩn bị đánh Tel-Aviv nên thằng TLVMedia không tiếp nhận đơn đăng kí nữa mà tìm cách giữ server của nó qua đợt này.
    civilblogtip. blogspot. com

Like
    6
    Quote Được gửi bởi haihasgnct View Post
    Bác xem lượng traffic đã đủ chưa:
    Code:
    1.1.2. The Site must receive at least 100,000 hits a month or 20,000 unique visits a 
    1.3.1. The Site's traffic must not fall below 50,000 hits a month;
    Nếu ok gửi GA cho nó xem xét lại
    em đủ rồi mà bác, tối thiểu của nó là 10k, em tận 20k rồi bác à, không thể hiểu nổi vì sao luôn,
    mà gửi GA cho nó kiểu gì bác nhỉ, Nó cũng có báo là,
    " Nếu bạn thấy chúng tôi đang bỏ qua...... thì hãy cho chúng tôi biết về thống kê của bạn " đại loại nội dung nó như thế ,
    Không biết nó có bắt tên miền trên 6 tháng không nhỉ
    MUA BANER

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết