Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 35
    Like
    73
    Theo mình thì 1 máy tụi nó hack CC, 2 máy đang dùng rửa tiền, còn 1 máy mở phim *** khi nào căng thẳng thì quay qua coi giảm stress.

Like
    30
    Quote Được gửi bởi phamtoanth8 View Post
    Mình có mấy đứa bạn thường ngồi trên máy tính. thàng thì 3 máy, thàng thì 4 máy. Mình hỏi làm gì thì bọn nó ko nói, nhưng mình đoán là kiếm tiền trên mạng gì đó. Có điều là mới làm có hơn năm thôi mà bọn nó có nhiều tiền thật. thàng thì mua nhà đất, thàng thì xây nhà mua xe. Có bạn nào biết họ kiếm tiền bằng nghề gì và xuất phát từ đâu không nhỉ. Mình ngưỡng mộ cách kiếm tiền này lắm!! Ai có thông tin gì xin share giúp với, mình sẽ cố gắng tìm hiểu học hỏi!!!
    Theo mình thì bạn không quan tâm, có vẻ như là bạn còn đang là sinh viên. Kệ họ cứ tập trung vào học, nếu bạn có đam mê gì thì hãy cứ theo đuổi nó đến cùng. Bạn cứ làm việc, học tập theo đam mê, kèm theo học hỏi rồi tiền sẽ tự gõ cửa bạn thôi

Đừng nên nhìn theo cách họ kiếm tiền để học hỏi theo, kiếm tiền qua mạng nó cũng là con dao 2 lưỡi đấy .

Chúc vui!

3. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    34
    Quote Được gửi bởi letuananh1368 View Post
    Mình khẳng định rằng "MMO ko có chuyện mua đc nhà, hay đất, nếu có cũng mất time khá xa, 5, 10 năm, đó là chưa kể tỷ giá bán tiền ảo wmz, pm đang giảm và biến động từng ngày, tình trạng scam xảy ra liên miên"
    Mình khẳng định là có nha bác, người ta dựa vào kinh nghiệm và gặp thời thôi
    chatchongchay .com

Like
    1
    Có lão nào nói gõ captcha đấy. Gõ cái đó chắc tèo cái tay mà chưa kiếm được viện phí mổ quá.

Like
    2
    hôm nay là ngày thứ mấy nhỉ

7. Thành viên Like bài viết này:

Like
    11
    nể bạn bác này quá
    Never Quit!!!

Like
    27

Thông tin

Quote Được gửi bởi epro79 View Post
    Có lão nào nói gõ captcha đấy. Gõ cái đó chắc tèo cái tay mà chưa kiếm được viện phí mổ quá.
    Đồng ý, mình cũng từng ngồi gõ captcha, nhưng suy nghĩ cho cùng tiền uốn thuốc nhiều hơn là tiền làm, đau lưng gần chết..

Like
    1
    Quote Được gửi bởi dhalit2009 View Post
    Đồng ý, mình cũng từng ngồi gõ captcha, nhưng suy nghĩ cho cùng tiền uốn thuốc nhiều hơn là tiền làm, đau lưng gần chết..
    Đúng rồi, nếu ai tưng làm việc gõ captcha thì biết ah. Cái đó làm dạng kiểm thêm chút thu nhập khi rảnh rỗi, chứ là nghề chính thì không bao giờ có!

Like
    0

Rất hay ! Chơi Pocker

Nếu kiếm tiền trên mạng mà mua được nhà thì có nhiều cách nhưng còn phải phụ thuộc vào may mắn và khăng của bạn.

1. Bet (cá độ bóng đá)
    2. Forex (buôn bán tiền tệ)
    3. Invest (đầu tư)
    4. Pocker
    5. Ads
    6. Ebay và các mạng mua bán.

Những cách trên khả năng kiếm được nhiều mà cũng mất nhiều. Còn do may mắn. Chức mấy thứ như PTC, Captcha, Promotion, Aff... có lẽ chỉ đủ tiền uống nước.

Like
    1

Cách kiếm tiền trên mạng

Nếu làm về SEO thì khó có thể kiếm được nhiều tiền như thế.
    Nếu sự thật mấy đứa bạn làm về SEO thì chắc mở dịch vụ gì và tự SEO để kinh doanh lên rồi bạn ạ

Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết