Trang 14 / 17 FirstFirst ... 911121314151617 LastLast
Hiển thị kết quả từ 131 đến 140 / 170
    Like
    0
    cac bac con do ko, tiep tuc di chu, hay nghi rui
    chan wa, thay tam huyet the ma bo rui seo

Like
    0
    tớ muốn tạo một trang web nhưng tớ không bít phải làm như thế nào và bắt đầu từ đâu? các bạn chỉ cho tớ với?

Like
    3
    Quote Được gửi bởi wenddy View Post
    tớ muốn tạo một trang web nhưng tớ không bít phải làm như thế nào và bắt đầu từ đâu? các bạn chỉ cho tớ với?
    Bạn xem kỹ video sau:

http://www.youtube.com/watch?v=amnGH...el_video_title

lionkinglovely -> banned
    Được sửa bởi ohisee oh i see lúc 17:09 ngày 23-06-2011 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0

Thông tin phân loại css

các bác cho em hỏi chút về css. Các cách phân loại css gồm:phân loại theo vị trí đặt(có 3 loại: inline, internal, external), còn cách phân loại nữa là theo chức năng. Có bác nào biết cách phân loại này chỉ giùm em với, em đang phải làm gấp.Thanks các bác nhìu nhìu. Bác nào nhiệt tình chat với em trog yahoo để em hỏi kỹ hơn, nick e là:best4u008. Thanks

Like
    3
    Quote Được gửi bởi mitdac8 View Post
    các bác cho em hỏi chút về css. Các cách phân loại css gồm:phân loại theo vị trí đặt(có 3 loại: inline, internal, external), còn cách phân loại nữa là theo chức năng. Có bác nào biết cách phân loại này chỉ giùm em với, em đang phải làm gấp.Thanks các bác nhìu nhìu. Bác nào nhiệt tình chat với em trog yahoo để em hỏi kỹ hơn, nick e là:best4u008. Thanks
    phân loại theo chức năng:
    - Dùng Format chữ (font-style, font-weight, font-family...)
    - Dùng định vị trí (position, float ...)

more: w3schools.com

Like
    0
    ko rõ lắm nhưg cug thanks bạn oh i see nha.

Like
    0
    em chào anh ZMT246!em thấy các bài viết của anh rất hay và em cũng rất thích học về lập trình web, em cũng đã vào qua trang blog của anh, thật hữu ích cho các bạn muốn tìm hiểu và học về lập trình web,vậy anh cho em hỏi em muốn làm thành viên của các lớp anh dạy thì em phải làm gì và em muốn họ từ đầu có được không, em muốn anh giúp đỡ em nhiều hơn em cảm ơn, À có gì anh có thể liên lạc vào mail giúp em đựoc ko a, mail em là : phongba2312@gmail.com

Like
    0
    phù! mới tham gia học làm IT mệt thật đó cảm ơn bạn đã viết bài này nha mình theo dõi lâu lâu rồi nhưng bạn nói ai không thi trắc nghiệm bạn không trả lời nên mình hơi ngại mình mới thi phần đầu điểm kém lắm co':10/20 thôi chắc phải tiếp tục học thêm mong bạn hướng dẫn dài dài !Thanks so much.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

phù! mới tham gia học làm IT mệt thật đó cảm ơn bạn đã viết bài này nha mình theo dõi lâu lâu rồi nhưng bạn nói ai không thi trắc nghiệm bạn không trả lời nên mình hơi ngại mình mới thi phần đầu điểm kém lắm co':10/20 thôi chắc phải tiếp tục học thêm mong bạn hướng dẫn dài dài !Thanks so much.
    Được sửa bởi kingofbest lúc 00:25 ngày 16-01-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Cho em hỏi cách tạo menu dạng list gần giống trong dropdown. Khi chỏ chuột vào thì menu đổ xuống dọc thành list không? (cho em code CSS luôn)
    Thanks!

Like
    105
    Quote Được gửi bởi phongba2312 View Post
    em chào anh ZMT246!em thấy các bài viết của anh rất hay và em cũng rất thích học về lập trình web, em cũng đã vào qua trang blog của anh, thật hữu ích cho các bạn muốn tìm hiểu và học về lập trình web,vậy anh cho em hỏi em muốn làm thành viên của các lớp anh dạy thì em phải làm gì và em muốn họ từ đầu có được không, em muốn anh giúp đỡ em nhiều hơn em cảm ơn, À có gì anh có thể liên lạc vào mail giúp em đựoc ko a, mail em là : phongba2312@gmail.com
    Em định học online à? Em nên tự học đi , vào lớp học thì học phí mắc lắm.

à, anh là zmt264 (không phải 246 ) và các thông tin về anh đều có trên blog, tuy nhiên nói chung anh không trả lời qua YM hay email mà thường trả lời trên blog nên có gì em cứ hỏi trên đó, trừ những câu hỏi mà em nghĩ có tính cách riêng tư không nên công khai.

@bon2008 : bạn vào cssplay.co.uk có rất nhiều menu
    Thông tin + clip: http://youtube.com/hoctudau

Trang 14 / 17 FirstFirst ... 911121314151617 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết