Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 34
    Like
    5

Ý tưởng mới ! Quảng cáo kênh Facebook có thực sự hiệu quả

Mọi người vào cùng thảo luận xem thử kênh quảng cáo facebook hiện giờ còn hiệu quả không nhé. Dạo gần đây em đọc được một số nguồn thông tin và cũng như bản thân em thì em thấy kênh facebook có vẻ bắt đầu nhàm rùi thì phải. Đây là ý kiến cá nhân em, các bác đừng chém nhé.
    Quote Quote

Like
    2
    facebook hầu như mọi người vào đó thể thư giãn, trò chuyện ... ít quan tâm đến quảng cáo (ngoại trừ những quảng cáo gây sự thích thú ... )

Like
    22
    Facebook dùng để câu visit thì ngon.

Like
    0

Mình thấy nó khả hiệu quả với một số lĩnh vực

Quote Được gửi bởi maruko541 View Post
    Mọi người vào cùng thảo luận xem thử kênh quảng cáo facebook hiện giờ còn hiệu quả không nhé. Dạo gần đây em đọc được một số nguồn thông tin và cũng như bản thân em thì em thấy kênh facebook có vẻ bắt đầu nhàm rùi thì phải. Đây là ý kiến cá nhân em, các bác đừng chém nhé.
    Một số bác bán đồ thời trang thấy quảng cáo liên tục. Mình có ông bạn bán giày nam, quảng cáo trên FB khá hiệu quả. Nó cũng là một kênh tốt

Like
    5
    Em thì thấy toàn hình chế với troll tràn ngập trang Home của em các bác ơi

Like
    16
    Cực kì hiệu quả, khách hàng bên mình làm những Shop Online làm ăn khá phát đạt nhờ quảng cáo trên facebook.
    www.tnd.vn, Host Việt Nam tốc độ cao.

Like
    2
    quảng cáo trên facebook để nhà giầu làm chơi thôi, ít người để ý. không hiệu quả bằng quảng cáo trên báo điện tử, diễn đàn, site phim

Like
    37
    Quote Được gửi bởi ducgiai View Post
    facebook hầu như mọi người vào đó thể thư giãn, trò chuyện ... ít quan tâm đến quảng cáo (ngoại trừ những quảng cáo gây sự thích thú ... )
    nói như bác này thì ở đâu chẳng thế , ví dụ ddth.com, vào chủ yếu để trao đổi, trò chuyện, cũng chỉ chú ý đến những quảng cáo bắt mắt thích thú đấy thôi
    Kênh quảng cáo fb thực sự hiệu quả với những sản phẩm có giá thành trung bình, hot trên thị trường, vì người dùng fb ở vn chủ yếu từ 13-30t (đó là ý kiến cá nhân của mình)

Like
    50
    Nói chung là tùy lính vực thôi bác ạ. Em thấy mấy shop quần áo, giày dép... thời trang là ngon.
    Cho thuê Chữ Ký

Like
    5
    Quote Được gửi bởi isecret View Post
    quảng cáo trên facebook để nhà giầu làm chơi thôi, ít người để ý. không hiệu quả bằng quảng cáo trên báo điện tử, diễn đàn, site phim
    Sao mình thấy mấy cái quảng cáo báo chí,diễn đàn mới đang xuống chứ nhỉ...mình vào website hay forum sợ nhất là quảng cáo game online haha..toàn là đưa hình *** mà vào game có gì đâu

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết