Trang 3 / 9 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 87
    Like
    10

Nói nhỏ nè !

Em là sinh viên và muốn làm seo part time đc ko a . e ở hn

Like
    93
    Quote Được gửi bởi ewayvn View Post
    bên mình đang cần tuyển những người làm theo chỉ dẫn của người khác thôi.
    Hợp tác online được không bác.Em đang làm cho 1 công ty cơ khí,nhưng công việc hầu hết ngồi văn phòng,seo chắc là được,còn không đủ time làm nội dung thôi.

Like
    69

Không cần tuyển SEO cứng làm full time lương cao làm gì

Bạn không cần thiết phải tuyển SEO cứng làm full time bởi seo cứng rất hay nhảy việc và họ cũng đã ổn định công việc ở đâu đó và làm thêm kiếm tiền rồi. Nên tìm SEOer trả lương cao vừa tốn chi phí vừa không ổn định, cũng không tuyển dc nhiều người như vaayjj trong 1 team

Trong team bạn chỉ cần một người cứng các vị trí khác có thể out source hoặc tuyển SEOer mới vào nghề.

Mình có thể training cho cả team SEO của bạn từ người không có kinh nghiệm, trả lương mỗi người 4,5tr thôi nhưng sau đợt training thì họ trở nên pro hết, và mình sẽ có plan cho họ cứ thể mà làm thôi. Nếu công ty bạn có nhu cầu thì bạn đề xuát với sếp xem.

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    56
    Quote Được gửi bởi nunanunong1102 View Post
    Bạn không cần thiết phải tuyển SEO cứng làm full time bởi seo cứng rất hay nhảy việc và họ cũng đã ổn định công việc ở đâu đó và làm thêm kiếm tiền rồi. Nên tìm SEOer trả lương cao vừa tốn chi phí vừa không ổn định, cũng không tuyển dc nhiều người như vaayjj trong 1 team

Trong team bạn chỉ cần một người cứng các vị trí khác có thể out source hoặc tuyển SEOer mới vào nghề.

Mình có thể training cho cả team SEO của bạn từ người không có kinh nghiệm, trả lương mỗi người 4,5tr thôi nhưng sau đợt training thì họ trở nên pro hết, và mình sẽ có plan cho họ cứ thể mà làm thôi. Nếu công ty bạn có nhu cầu thì bạn đề xuát với sếp xem.
    Cảm ơn bác, em sẽ đề xuất vấn đề này với sếp. Nếu được bác inbox cho em cái chi phí. SEOer bên em gần 20 người, chia thành nhiều team khác nhau.

Like
    30
    4tr đối với một công việc đòi hỏi chất xám, SEOer ở nhà họ thừa sức cày ra hơn thế này ^.^
    Thằng em ở nhà nhận 2 site về làm lương cũng 10 trai roài

Like
    82
    Bên mình đăng tuyển cả tháng này mà vẫn thiếu 6 vị trị SEO.
    Mức lương ban đầu ở mức tối thiếu là 4 triệu, và cao hơn tuy vào năng lực là 6-8 triệu, ngoài ra hàng tháng còn có thưởng,...

Vậy mà chẳng vẫn khó, cũng đã đặt quảng cáo trên các diễn đàn SEO, banner, ...

Nhân đây bạn nào ở Hà Nội có nhu cầu thì gửi CV cho mình nhé.
    Đã là seo giỏi ít người họ cam chịu đi làm thuê lắm, hoặc có chăng cũng tranh thủ kiếm nghề riêng ở ngoài. Bác ở Eway thì biết có wapmaster tháng làm vài chục triệu, họ đi seo thuê giá rẻ vậy làm gì

Like
    56
    Quote Được gửi bởi voige View Post
    4tr đối với một công việc đòi hỏi chất xám, SEOer ở nhà họ thừa sức cày ra hơn thế này ^.^
    Thằng em ở nhà nhận 2 site về làm lương cũng 10 trai roài
    4 triệu ở đây là mức cty offer ra, còn lương tuy thuộc vào năng lực và offer của người đi làm.

Thực ra cũng không cần ng quá giỏi chỉ cần các bạn biết việc hiểu biết về SEO, cầu tiến vào cty học hỏi thêm.

Like
    61
    Ở HCM cũng khó nhưng với nhân viên SEO là nữ mà giỏi mới khó, chứ mấy ông NAM thì đầy.

Thôi thì tuyển mấy bé mới ra trường vào chịu khó chỉ cho nó 2-3 tuần cầm tay chỉ việc là oki.

Có nghe câu nói của ai đó là hiện tại mấy SEOER đều tẩu quải nhập ma hết rồi.

Tuyển nhân viên mới, không có võ công về đào tạo có khi lại thành cao thủ
    1 người Like: Tang Duong Trieu

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    27
    4 triệu ở đây là mức cty offer ra, còn lương tuy thuộc vào năng lực và offer của người đi làm.

Thực ra cũng không cần ng quá giỏi chỉ cần các bạn biết việc hiểu biết về SEO, cầu tiến vào cty học hỏi thêm.
    Bác cho em làm với ạ

Like
    56
    Quote Được gửi bởi nholoiemnoi View Post
    Bác cho em làm với ạ
    Gửi CV ngay thôi bạn ơi.
    Email: tuyendung@kangnam.vn

Trang 3 / 9 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết