Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 48
    Like
    1
    Mấy giờ rồi mà còn làm phim. Không thấy thằng pub rồi mấy thằng to chết rồi à mà còn đâm đầu vào ?

Like
    5
    Quote Được gửi bởi uhphim_com View Post
    Mấy giờ rồi mà còn làm phim. Không thấy thằng pub rồi mấy thằng to chết rồi à mà còn đâm đầu vào ?
    Thế tên forum bác là gì.

Like
    34
    Quote Được gửi bởi Google Analytics View Post
    Đúng rồi đó bạn, nhưng mình không bàn về vấn đề đấy vì nhóm mình tự làm phim hoạt hình rồi làm site phim cho nó, mong sao đừng có ai vi phạm bản quyền. Mình muốn tư vấn về mã nguồn, nên xử dụng loại mã nguồn nào, nếu tự viết mã nguồn thì khá tốn kém và chưa chắc đã hiệu quả bằng mã nguồn đã có.
    vote cho blogger nhé, nếu bỏ time làm hoạt hình thì tội tình gì phải tốn thêm time làm site chuyên nghiệp.

hoạt hình tự làm up youtube, site blogger thì lực vô đối rồi, khỏi tốn thêm chi phí mua player, cứ emb youtube là ngon
    Chữ ký ?

Like
    278
    Quote Được gửi bởi hoangan.jack View Post
    vote cho blogger nhé, nếu bỏ time làm hoạt hình thì tội tình gì phải tốn thêm time làm site chuyên nghiệp.

hoạt hình tự làm up youtube, site blogger thì lực vô đối rồi, khỏi tốn thêm chi phí mua player, cứ emb youtube là ngon
    chả mất gì, mất mỗi tiền tên miền , thách ddos , botnet luôn
    Nhận làm site auto, quà tặng kèm bao chất

Like
    4
    Tôi thấy có 1 số site làm blogspot bạn test thử xem sao

Like
    171
    ... Như site dưới chữ ký của mình chẳng hạn. Mà nếu không giống site phim lắm thì còn khá nhiều theme. Lên GG gõ mastemplate tìm temp của johnyblogspot mà chỉnh sửa ---> Ngon ^_^

Like
    30
    Quote Được gửi bởi Google Analytics View Post
    Mình đang băn khoăn giữa các lựa chọn: Xtremedia, pro-Movie PHP Script, wordpress, xenforo...
    Mình muốn tham khảo các bạn có kinh nghiệm làm website phim nên lựa chọn mã nguồn nào dựa trên tiêu chí bảo mật, hỗ trợ SEO, dễ sử dụng nhất (Để có thể post phim với thời gian nhanh nhất) và đạt hiệu suất số người online cao nhất.
    Xenforo và wordpress SEO tốt nhưng không thích hợp cho trang phim lắm, khi số lượng phim lớn dữ liệu lớn hiệu suất không được cao lắm. Còn Xtremedia, pro-Movie PHP Script mình thấy nhiều website sử dụng, số người online cao, website vẫn chạy nhanh mà yêu cầu về máy chủ cũng không nhiều, tiết kiệm kinh phí cho nuôi máy chủ. Mình chưa làm website phim bao giờ nên chỉ đánh giá chủ quan vậy thôi, rất mong các bạn đã làm cho ý kiến.
    Phim của mình là phim lẻ, thường chỉ có 1 tập. Rất mong các bạn tư vấn giúp về vấn đề lựa chọn mã nguồn chứ không bình luận về việc có nên phát triển website phim bây giờ hay không bởi vì xây dựng trang cho clip tự làm thôi. Lượng clip mình đã up lên server chỉ còn làm website, mình rất muốn làm cách nào up lên càng nhanh càng tốt, càng nhiều càng tốt mà vẫn đảm bảo SEO...
    Cảm ơn mọi người.
    Bạn nên chọn mã nguồn tự code tối ưu hóa cho site phim & tối ưu hóa SEO,bạn có thể tham khảo site phim này. http://phimhaivl.com

Nếu bạn muốn mua code này PM mình inbox!

Like
    1
    Thích dùng mã nguồn gì mà hẽm được. quan trọng chất lượng code của lập trình viên thôi.

Like
    5
    tự làm clip lại up lên youtube. Kết hợp blogspot là ngon nhất rồi. Free chả mất gì mỗi cái tên miền. Post cái nó stick ngay vào google search. Xtre nhẹ - khuyên dùng cho các site online > 1k để đỡ tốn tiền nâng cấp hay thuê sever sau này.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi voige View Post
    Bạn nên chọn mã nguồn tự code tối ưu hóa cho site phim & tối ưu hóa SEO,bạn có thể tham khảo site phim này.

Nếu bạn muốn mua code này PM mình inbox!
    Vãi cái thằng này, cái code này share lỗi đầy không chịu sửa mà đòi đem đi bán

Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết