Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    2

Rất hay ! A e cho mình hỏi cái về mạng FPT với nhé !

Mình là mình dki hợp đồng vs FPT từ năm 2011 , kể đến giờ là cung đc 2 năm rồi ! CÓ thể là do hết cmn hạn KM rồi nên nó tăng tiền mạng lên hơn 300k / tháng (toàn 30x / tháng ) - GÓI Megayou. Vậy có nghĩa là hợp đồng giữa mình vs FPT cũng hết hạn rồi nhỉ ??? Mình muốn hủy hợp đồng , không dùng mạng FPT nữa liệu có được không các bác ??? (Tên chủ hợp đồng k phải của mình vì mình đc nhượng lại dùng thôi) .

TÍnh gọi điện nhờ hỗ trợ mà thấy xót quá , mỗi lần gọi cho nó mất cmn ít nhất 10k trên điện thoại rồi . Xót vkl các bác ợ !

Tks các bác nhiều về sự giúp đỡ !
    Quote Quote

Like
    3
    Voãi bạn, không cần thiết phải đi hủy, bạn cứ không thanh toán tháng đó, nó sẽ cắt và đòi tiền bạn từ 2 tới 5 lần. Xong vẫn không nộp thì thôi. Mình hủy 3 cái như thế )
    <OK><Cancel>

Like
    213
    Quote Được gửi bởi xhuyenvp View Post
    Voãi bạn, không cần thiết phải đi hủy, bạn cứ không thanh toán tháng đó, nó sẽ cắt và đòi tiền bạn từ 2 tới 5 lần. Xong vẫn không nộp thì thôi. Mình hủy 3 cái như thế )
    Giống như bạn bắt được 1 chiếc điện thoại Nokia rẻ tiền nào đó trên đường. Sau có người đến xin, xin từ 2 đến 5 lần. Xong bạn vẫn ko trả vì bạn nghĩ đó là của trên trời rơi xuống nên bạn ko cho xin lại. Đúng ko?

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    4
    Quote Được gửi bởi cuphuc13 View Post
    Mình là mình dki hợp đồng vs FPT từ năm 2011 , kể đến giờ là cung đc 2 năm rồi ! CÓ thể là do hết cmn hạn KM rồi nên nó tăng tiền mạng lên hơn 300k / tháng (toàn 30x / tháng ) - GÓI Megayou. Vậy có nghĩa là hợp đồng giữa mình vs FPT cũng hết hạn rồi nhỉ ??? Mình muốn hủy hợp đồng , không dùng mạng FPT nữa liệu có được không các bác ??? (Tên chủ hợp đồng k phải của mình vì mình đc nhượng lại dùng thôi) .

TÍnh gọi điện nhờ hỗ trợ mà thấy xót quá , mỗi lần gọi cho nó mất cmn ít nhất 10k trên điện thoại rồi . Xót vkl các bác ợ !

Tks các bác nhiều về sự giúp đỡ !
    Bạn có hài lòng với dịch vụ của FPT hay không? Hay chỉ vì 30k tăng thêm mỗi tháng so với khuyến mại(275k -> 308k). Tức là mỗi ngày bạn chỉ mất thêm 1k(ko đủ để uống 1 cốc trà đá nữa).
    Dùng mạng internet tốc độ cao để giải trí bạn sẽ không gặp ức chế khi chơi game online, xem video trực tuyến, nghe nhạc online,.... Chỉ với 1k bạn sẽ không phải suy nghĩ tại sao mạng của mình lại chậm như vậy? Chỉ với 1k/ngày bạn sẽ không phải phiền lòng vì một vấn đề tất yếu của cuộc sống.

Bạn chọn đi.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết