Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 15 / 15
    Like
    0

Ngạc nhiên Học PHP Online Ở Đâu Chất Lượng Nhất ? Link: http://www.ddth.com/newreply.php?do=newreply&p=4057459

Quote Được gửi bởi DongNaiMuaBan View Post
    Do khu vực mình ở Biên Hòa ko có trung tâm nào có dịch vụ này nên mình muốn học thử qua mạng xem thế nào .

Mình cũng đã mày mò qua 1 ít tài liệu rồi , nhưng cũng còn lơ tơ mơ quá .

Mong các anh chị em giúp đỡ mình nhiệt tình trong vấn đề này với .

Mình muốn học tạo web php , muốn học online ( Có phí hoặc ko phí cũng dc ).

Mình xin cám ơn .
    Bạn có thể tham khảo tại Stanford. Bên này có hình thức học oline qua yahoo hoặc skype. Lớp học thì bạn cũng oline học cùng lớp luôn. Mình đang học ở đó nhưng học theo lớp. Thấy các anh chị tư vấn ở đấy bảo có hình thức này nên mình chỉ cho bạn. Bạn lên google gõ" dạy kinh nghiệm lập trình" kiểu gì cũng thấy đó

Like
    0
    Quote Được gửi bởi lanhlung_vocam View Post
    Bạn có thể tham khảo tại Stanford. Bên này có hình thức học oline qua yahoo hoặc skype. Lớp học thì bạn cũng oline học cùng lớp luôn. Mình đang học ở đó nhưng học theo lớp. Thấy các anh chị tư vấn ở đấy bảo có hình thức này nên mình chỉ cho bạn. Bạn lên google gõ" dạy kinh nghiệm lập trình" kiểu gì cũng thấy đó
    Mình cũng vừa tham gia khoá học bên Stanford, mình ở Đồng Nai, cũng học trực tuyến...Trước khi học họ tư vấn sẽ đc nhận slide và video sau bài giảng. Nhưng mà đến lúc học thì gửi thiếu lại không đúng thứ tự..học đc 2 buổi chả hiểu gì cả, mình xin rút lại học phí thì họ không cho...lại còn định phạt mình nữa chứ....họ có noi là nếu do bên học sẽ trả lại học phí. vậy mà...mát lòng tin rồi

Like
    0
    Bạn nên tự học thì tốt hơn, bắt đầu thứ tự trong mục php của trang này:
    http://w3schools.com/
    Sau khi đã qua hết tất cả thì bắt đầu tập dùng wordpress.

Like
    0
    Học ở izweb vừa free vừa dễ hiểu

Like
    9
    Mình mới vừa kết thúc khóa học PHP online bên Stanford xong, mình thấy học rất ok mà. Mình học online thì nhiều lúc mạng cũng chập chờn không được tốt như các bạn học trực tiếp được. Nhưng được cái giảng viên quay lại video bài giảng rất đầy đủ và gửi lên nhóm fb của lớp để mọi người xem lại. Mình thấy học online như vậy là cũng ok.

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết