Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954

Nhắc nhở hoctinhoc: Xúc phạm thành viên khác

User: hoctinhoc
    Infraction: Xúc phạm thành viên khác

Administrative Note:
    Message to User:
    Original Post:
    Chán DDTH quá các bác ạ. Phải nói là em rất mất thời gian bởi cái máy ngu dốt mang tên DDTH.

Hiệp 1: Số là hôm nay em mở cái thớt, mở ra thấy ngay 2 comment cũng hí hứng vào xem. Nhưng mới sáng dẫm ngay phải cứt khi 2 nick mới vào cày post hay sao mà comment chẳng ăn nhập gì với cái topic của em cả.

ID cái thớt: 1193839

Hiệp 2: Quyết định bấm report cho Mod. Thế nhưng lại vấp ngay cái lỗi 50 bài mới được gửi link.

Mặc dù dùng chức năng report của diễn đàn, em chẳng paste link vào đó, nhưng chắc khi report được tạo thì sẽ tự động tạo post gửi link bài viết bị report cho Mod. Nên gửi 1 câu text thôi cũng bị chặn vì tội gửi link.

Hiệp 3: Quote bài viết nhờ ai đó đủ 50 post report cho Mod giúp em.

Chó cái nữa là cái nick Mr[chấm]Akax có dấu [chấm] nên cái máy DDTH ngu ngốc lại tiếp tục nghĩ đó là cái link. Lại bị chặn đứng 1 lần nữa.

Thế mà nó vẫn còn hiệp 4 các bác ạ.

Hiệp 4: Em xóa dấu [chấm] trong nick hắn đi rồi bấm send thì cái máy DDTH ngu ngốc bảo em chờ 45 giây mới được gửi tiếp.

Chẳng riêng gì việc xóa dấu chấm hay edit và gửi lại, dân tin học thì cần gì tới 45 giây để có thể xem và comment?

Nói chung em thấy cái máy DDTH rất là ngu.

Thường thì con người ta coi những cái gì mình ghét là rác rưởi và lờ nó đi để vứt ra khỏi đầu. Em cũng chẳng ham hố gì vào đây feedback. Ráng giữ bình tỉnh nói được từng ấy thôi. Mất 15 phút buổi sáng thứ 2 đầu tuần. Em lượn đây.

Like
    1
    Quote Được gửi bởi nino View Post
    User: hoctinhoc
    Infraction: Xúc phạm thành viên khác

Administrative Note:

Message to User:

Original Post:
    Ủa. Em bảo DDTH ngu ngốc chứ có bảo gì đến Akax đâu mà bảo em xúc phạm thành viên khác vậy bác nino? Không lẽ gọi "hắn" là xúc phạm người ta à?

Thực ra nên infraction em cái tội không nể mặt BQT và dùng "chó" "cứt" "ngu ngốc" để mô tả hình tượng hóa sự việc thì hay hơn.

Attachment 12220

P/s: s-h-i-t. Thú thực là nhận infraction em và reply này em chả bực gì bác nino hay BQT. Thế nhưng đến lúc bấm nút gửi cái lại tiếp tục bắt em chờ thêm 28 giây em lại phát điên.

Thà do server yếu, em chờ chút để các bác khác thể post bài thì đã đành. Bắt members phải chờ đợi mà chẳng vì lý do gì. Nếu có lý do chống spam hay nâng cao chất lượng bài viết,... thì không lẽ các website khác hiện nay không có chất lượng hoặc tràn ngập spam?

Vãi cả DDTH. Một trong những bộ máy ngu nhất có thể tìm thấy trên mạng hiện nay.

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Nếu bạn không thích thì không ai ép bạn vào đây chơi, kiểu cách bạn nói chuyện cần xem lại, vào diễn đàn phải đọc kỹ quy định và phải tuân thủ các quy định đó, miệt thị diễn đàn là xúc phạm đến BQT, dùng từ thô thiển chốn công cộng là không chấp nhận được. Bữa nay tiễn luôn cái nick này.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết