Trang 5 / 11 FirstFirst ... 234567810 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 109
    Like
    1
    Ngày trước mình định mua tên miền dinhgiatenmien[.]com mình ngu đi check thong tin ở mấy trnag cá nhân của cái thằng gì gì đó thế là nó biết thông tin mình check nó mua mẹ mất thôi đành rành tiền mua [.]vn thì táy máy mấy hôm lên inet check xem có ai mua chưa mà sao dinhgiatenmien[.]com[.]vn và [.]vn thế là vào check thông tin tên miền ở inet một thời gian sau hình như nó lưu lại lược sử tên miền đã check rồi xem tên nào đẹp nó mua hay sao đó thế là mình bị nó mua trước luôn đen vật vã thế là không còn mua đc cả [.]com [.]com[.]vn và [.]vn các banjc hú ý thấy tên miền hay nên check ở chỗ uy tín nhé ko nó lấy thông tin của mình xem tên miền hay ko nó mua trước đấy, đặc biệt ông iNet này
    Các bác cứ vào godaddy .com và tenmien .vn check là tốt hơn cả.
    Dịch vụ CRM online giá rẻ: VietCRM .com

Like
    10
    http://genk.vn/net/cuop-trang-tron-t...5131532276.chn
    đã có tin của bác rồi này
    i love u

Like
    1
    Báo viết như ****! Đến người trong nghề đọc còn đéo hiểu nói gì huống chi người thường!
    Mua Tên miền đẹp giá cao tại Nganhangtenmien.com

Like
    46
    Vụ này có vẻ ngày càng to.

Thấy bên inet có thông tin http://inet.vn/Ten-mien/Tranh-chap-t...EO.edu.vn.html

Like
    7
    Có phản hồi trên trang chủ inet rồi kìa , anh em xem coi có hợp tình hợp lý không, khi mà bác chủ thớt tuyên bố không nhận được mail hay điện thoại cạnh tranh đặt chỗ so với tuyên bố inet
    Trang chia sẻ tài liệu hóa học: dung . vn

Like
    1

Vui lắm !

Quote Được gửi bởi checksim View Post
    Bác chủ vẫn còn cơ hội bởi vì tên miền về Inet chứ hok phải là cá nhân nào khác? Tuy nhiên bác phải làm theo các bước dưới mới hi vọng lấy lại dc!

- Gặp gỡ đại diện ( phó giám đốc trở lên, hoặc Mr Thơ ) yêu cầu giải quyết, có ghi âm và biên bản làm việc!
    Khi đó :
    - inet đồng ý trả lại sẽ move sang tên cho bạn ( cái này làm dc ) có thể bạn mất thêm 1 năm duy trì cũng không sao
    - inet nhất quyết không trả, thì bạn cũng biết được lý do xác đáng, ai là người phát ngôn, mình nghĩ inet sẽ hok dám phát ngôn chính thức vì như thế sẽ vả vào mặt dịch vụ giữ chỗ tên miền do mình đang phát triển! Và cả tên miền mới còn ai dám đăng ký tại đây nữa?

- Khi có các thông tin chính thức bạn nên công bố với báo chí hoặc a e trên diễn đàn công nghệ! Đợt này tên miền đang nóng nên sẽ rất xôm tụ

Tuy nhiên bạn cũng gặp phải một bất lợi! Đó là trước khi nhận được ck thông tin tên miền của bạn, bản thân Inet cũng đã có dự định canh me tên miền này, cái này rất nhạy cảm và hiện tại mình thấy đây là bất lợi lớn nhất đối với bạn!

Mình list ra một vài điểm để bạn có thể dựa vào đó giải quyết! Hi vọng bạn lấy lại được tên miền!
    Cuối cùng thì Inet cũng thông báo họ cũng tham gia vào backoder tên miền này! Như thế thì đừng nhận của khách nữa?

Vẫn thấy nó cứ thế éo nào ấy?
    Mua Tên miền đẹp giá cao tại Nganhangtenmien.com

Like
    46

Hấp dẫn đây !

...
    iNET đã gọi điện, gửi email mời Ông Triều 9h0 ngày 25/6/2013 đến chi nhánh iNET tại thành phố Hồ Chí Minh làm rõ sự việc (Ông Triều ở TP. HCM). Nhưng đến 12h00 ngày 25/6/2013 iNET vẫn chờ và chưa thấy Ông Triều đến làm việc.
    ...
    Chủ thớt thử mời giám đốc inet đến công ty mình làm việc xem như thế nào, nếu bạn kg muốn đến inet?

Còn cái english.edu.vn cho ai cần backorder kìa.

Like
    49

Tệ thật !

he hê , mở dịch vụ rồi ôm luôn tên miền của khách ,
    inet , inec cái giè

Like
    41
    Quote Được gửi bởi chuteo007 View Post
    ...
    iNET đã gọi điện, gửi email mời Ông Triều 9h0 ngày 25/6/2013 đến chi nhánh iNET tại thành phố Hồ Chí Minh làm rõ sự việc (Ông Triều ở TP. HCM). Nhưng đến 12h00 ngày 25/6/2013 iNET vẫn chờ và chưa thấy Ông Triều đến làm việc.
    ...
    Chủ thớt thử mời giám đốc inet đến công ty mình làm việc xem như thế nào, nếu bạn kg muốn đến inet?

Còn cái english.edu.vn cho ai cần backorder kìa.
    Rất hay cho đội Inet. Nhưng dù sao thì làm vậy cũng không tốt, khi đã làm thì nên công bằng, nếu như chủ topic không phải là cá nhân đăng ký mà là tổ chức hoặc công ty đăng ký thì sao?

Like
    19
    Vụ này khó nhỉ, cá nhân có đc sở hữu edu.vn ko? và Inet làm ăn thế cũng hơi quá, nhưng chủ thớt cũng hơi bất lợi vì là .edu.vn

11. Thành viên Like bài viết này:

Trang 5 / 11 FirstFirst ... 234567810 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết