Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 14
    Like
    50

Rất hay ! Có nên dùng hosting của Hostinger.vn

Chào các bạn, mình xem qua có thấy hosting của hostinger.vn cũng chất lượng. Các bạn có góp ý gì không ?
    Quote Quote

Like
    1

Re

Bạn đã xem qua hay là bạn đã dùng rồi, mà dùng là dùng thu phí hay trả phí?. Tại diễn đàn của hostinger có một số thành viên than phiền gói Premium vẫn bị khóa khi CPU vượt quá giới hạn. Khi chọn hosting cũng nên quan tâm quản lý bằng gì: Cpanel, direct admin, .... Nói chung là phần mềm có bản quyền, nổi tiếng chứ những phần mềm tự viết hay free nó không ổn định như CHMOD chẳng hạn ...

Like
    19
    Bạn qua dùng của bên mình đi, hơi mắc nhưng mà đảm bảo về chất lượng.
    K0 biết ký

Like
    10
    chẳng hiểu host để ở đâu. up chậm kinh khủng
    i love u

Like
    34
    Không nên dùng nếu mọi gói mua từ Hostinger.vn đều là chạy trên ByetHost. Bởi vì đọc cái Review này <= nhiều người khóc như mưa và khi đọc đây đó các review khác, người ta thường viết byethost thành Bye Host
    "bất khả tri"

Like
    2
    Hosting miễn phí cPanel 11 cấu hình mạnh, tốc độ cao.
    Hosting miễn phí Cpanel 11 máy chủ Việt Nam, Cloud hosting linux tốc độ cao
    Cấu hình máy chủ với các ứng dụng quản lý tài nguyên sử dụng của riêng từng tài khoản Hosting CloudLinux server.
    Sử dụng Litespeed webserver thay thế Apache, (LiteSpeed Web Server làm giảm nhẹ các cuộc tấn công từ chối dịch vụ ddos và tăng tốc độ truy xuất máy chủ gấp nhiều lần máy chủ dùng Apache truyền thống)
    PHP Selector: cho phép người dùng hosting tự chọn phiên bản PHP cho phù hợp với mã nguồn website.
    Softaculous cho phép cài đặt tự động nhanh chóng các mã nguồn web thông dụng hiện nay chỉ bằng click chuột mà không cần phải upload code hay tạo database phức tạp.
    Hosting sử dụng bảng điều khiển Cpanel 11 mới nhất, quen thuộc, linh hoạt và dễ sử dụng.
    Xem thêm thông tin và đăng ký tại đây: http://hostvietnam.org/hostingmienphi.php
    Web của tui hostingmienphitotnhat

Like
    1
    sang hostingviet. vn mà dùng Bạn ạ. Bên này support tốt nhé

Like
    0
    Quote Được gửi bởi superthin View Post
    Không nên dùng nếu mọi gói mua từ Hostinger đều là chạy trên ByetHost.....
    Không biết bạn đọc thông tin Hostinger sử dụng dịch vụ của ByetHost ở đâu vậy? Hostinger và ByetHost là 2 công ty khác nhau và chúng tôi có hệ thống máy chủ riêng không phụ thuộc công ty nào khác cả nha bạn

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tamca85 View Post
    chẳng hiểu host để ở đâu. up chậm kinh khủng
    Nếu bạn sử dụng gói Premium và chọn server Singapore thì upload siêu tốc luôn nha bạn

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hacgiay97 View Post
    Bạn đã xem qua hay là bạn đã dùng rồi, mà dùng là dùng thu phí hay trả phí?. Tại diễn đàn của hostinger có một số thành viên than phiền gói Premium vẫn bị khóa khi CPU vượt quá giới hạn. Khi chọn hosting cũng nên quan tâm quản lý bằng gì: Cpanel, direct admin, .... Nói chung là phần mềm có bản quyền, nổi tiếng chứ những phần mềm tự viết hay free nó không ổn định như CHMOD chẳng hạn ...
    Thường thì chỉ có các website gói Free mới bị CPU Limit thôi bạn ạ, các tài khoản gói Premium bị CPU limit thường là vì khách hàng host những website có quy mô rất lớn như mạng xã hội hoặc diễn đàn, mà bạn cũng biết là mạng xã hội với diễn đàn tiêu tốn tài nguyên cỡ nào rồi. Bên mình thường tư vấn khách hàng sử dụng VPS cho những website như vậy sẽ tốt hơn nha bạn

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết