Trang 4 / 6 FirstFirst 123456 LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 60
    Like
    204
    Thực ra thì góp ý của ai cũng là đáng giá và rất đáng trân trọng hết trơn nhưng vì theo thể lệ chỉ có một phần thưởng mà thôi. Cho nên thôi lần này các bác lão làng như superthin pinuchu nhường phần thưởng cho bạn LoveTocTien nhé
    Các góp ý của các bạn phần lớn DDTH đã nhận thấy và sẽ cố gắng giành nhiều nguồn lực hơn nữa để cải cách và xây dưng lại DDTH một cách hoàn chỉnh hơn.
    Qua topic này không mong muốn gì hơn là nhận nhiều "gạch, đá" từ các bạn thành viên, mong rằng những bác "lão làng" và các bạn thành viên mới vẫn tiếp tục ủng hộ đóng góp và xây dựng cho DDTH ngày một tốt hơn.
    DDTH.com ủng hộ mọi đề xuất hợp tác về tất cả các dự án liên quan đến công nghệ thông tin nên bất cứ ai có chương trình gì hay đừng ngần ngại mà mời DDTH.com tham gia luôn nhé.
    Bạn LoveTocTien pm mình thông tin chi tiết để chuyển hàng nhé. ^^
    Cám ơn các bác nhiều.

2. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    22
    Dạo trước rất là hào hứng, tuổi trẻ bồng bột mà.
    đã từ rất lâu rồi cũng chả buồn share cái gì lên forum này cả. giờ đê mod share hết =)) thỉnh thoảng mới vô đây comment 1 2 câu cho rôm rả tí thôi. Mà có cái gì liên quan tới BQT là nhất quyết comment phai comment tung hô chứ ko được phản đối, không được chống đối với chính phủ ddth =))

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    223
    1. Vào xem coi có gì hot, nóng về IT, đồng thời xem tình hình làm ăn, show hàng, lương bổng của mấy anh
    2. Gần đây, DDTH cũng khá vắng chứ nhỉ, theo em nghĩ nên mở rộng box vui vui xem sao , à còn nữa, cái editor bình luận ko có chức năng gì (thiết nghĩ với mem mới thì họ rất cần đấy ạ)

p/s: rồi xong, đọc trang 1 comment xong, đọc hết đã trao thưởng

6. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    34
    Chúc mừng LoveTocTien đã nhận được chuột máy tính. Có lẽ mình cũng học hỏi Mr. Maxx về việc ôm mớ chuột hết Microshit lên đây để... gầy độ cho những bác thích chém gió, ném gạch.

À, cái box góp ý bị đóng mất chức năng gửi bài mới, nên mình ý kiến vụ trong Inbox dạo này cứ nhận được như sau:

Quote Được gửi bởi Inbox
    Chúc bạn ngày mới vui vẻ! Nếu bạn nào yêu thích game java nhẹ nhàng thì hãy ghé qua tai game , tai game dao vang, tai game dua xe, tai game pikachu, tai game kim cuong, tai game ban ga , tai game ban trung nhé!

Link: http://www.ddth.com/member.php/47920...#ixzz2ZHw0FQCU (tab Visitor Messages)
    Có cách nào hạn chế cái này?
    "bất khả tri"

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    61
    Có vẻ mình đã chậm chân mất phần thưởng, nhưng cũng xin góp ý như sau:

1.Hằng ngày mình vẫn vào DDTH cập nhật tin tức và tham gia thảo luận nhiều lĩnh vực.

2.Đọc bài của LoveTocTien mình cũng đồng ý với bác ấy về vấn đề post link + hình.

Nhiều lúc thành viên mới post 1 đoạn code mà gửi cả chục lần cũng không được, vì vấn đề chèn link vào nội dung. (if a= "acbs (dot) com" else ....) nhìn vào là muốn điên luôn.

Thật tế thì đâu ai cũng là dân seo đâu, họ cũng vào đây để tham gia thảo luận thật sự, như vì diễn đàn gây khó khăn nên mới đi đến diễn đàn khác.
    Theo mình nghĩ Admin nên cho AE post link thỏa mái, gở bỏ cái quy định 100 bài đặt link 400 thì đăt chữ ký đi, cho link dofollow hết cũng được. (quy định 1 bài được tối đa bao nhiêu link, chữ ký 1 link là ok)
    Đã thông tư tưởng các Mod (toàn dân SEO) không phải ai đặt link vào bài viết cũng là Spam!

Một diễn dàn về CNTT, TMĐT, SEO, CODE, giới thiệu SOFT... mà không cho post link thì thật VÔ LÝ.
    1 người Like: Tang Duong Trieu

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Quote Được gửi bởi tangduongtrieu View Post
    Có vẻ mình đã chậm chân mất phần thưởng, nhưng cũng xin góp ý như sau:

1.Hằng ngày mình vẫn vào DDTH cập nhật tin tức và tham gia thảo luận nhiều lĩnh vực.

2.Đọc bài của LoveTocTien mình cũng đồng ý với bác ấy về vấn đề post link + hình.

Nhiều lúc thành viên mới post 1 đoạn code mà gửi cả chục lần cũng không được, vì vấn đề chèn link vào nội dung. (if a= "acbs (dot) com" else ....) nhìn vào là muốn điên luôn.

Thật tế thì đâu ai cũng là dân seo đâu, họ cũng vào đây để tham gia thảo luận thật sự, như vì diễn đàn gây khó khăn nên mới đi đến diễn đàn khác.
    Theo mình nghĩ Admin nên cho AE post link thỏa mái, gở bỏ cái quy định 100 bài đặt link 400 thì đăt chữ ký đi, cho link dofollow hết cũng được. (quy định 1 bài được tối đa bao nhiêu link, chữ ký 1 link là ok)
    Đã thông tư tưởng các Mod (toàn dân SEO) không phải ai đặt link vào bài viết cũng là Spam!

Một diễn dàn về CNTT, TMĐT, SEO, CODE, giới thiệu SOFT... mà không cho post link thì thật VÔ LÝ.
    Bác sắp đủ 400 bài rồi. Than cái gì nữa?

Like
    126

Bác cứ cho quảng cáo kiếm doanh thu

Làm diễn đàn mà không quảng cáo kiếm tiền thì nó cũng không sống được bao lâu. Tuy có nhiều banner nhưng em vẫn không thấy sao. Chỉ mong mấy bác pro chịu khó vào chia sẻ những kinh nghiệm hay ho để mọi người biết. Giao diễn cũng vẫn ok. Chúc diễn đàn phát triển và đừng bị hack lần nữa là được.
    0.6$/1000 Views Youtube http://vinasocial.com

13. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Mình thấy ddth ko có box về các máy tính chuyên dụng như máy chủ, máy trạm, thiết bị lưu trữ. Đây chính là những nền tảng cho internet.
    Chúng ta cũng thấy là ddth đang chạy trên con máy chủ nhưng chủ đề này chưa được đem ra mổ xẻ nhĩ

Like
    1

Hấp dẫn đây !

Mình mới reg. nick ở diễn đàn. Nhờ các bạn góp ý mà newbie như mình chỉ phải post 50 bài mới được chèn link đó.
    Mà sao ở khung trả lời không thấy các chức năng soạn thảo text như các diễn đàn VBB khác. Hay ở đây toàn dân pro nên đã thuộc mã code rồi

Mình đang làm nghiên cứu chia sẻ tri thức trên diễn đàn. Sau này sẽ gửi các bạn bảng survey và phần phân tích để góp ý với ban quản trị.

Like
    27
    1. Vào diễn đàn đọc và thi thoảng comment về các tin tức liên quan đến web, seo, marketing
    2. Cần đội ngũ mod, admin có năng lực và dành nhiều thời gian giải đáp các theard cho các thành viên (toàn vào chém gió, spam vs nhạt nhạt). Vực dậy các box về kĩ thuật khác. hiện tại chủ yếu dân marketing, seo vào diễn đàn. Bỏ cái quảng cáo ở góc dưới bên phải.

Trang 4 / 6 FirstFirst 123456 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết