Diễn Đàn Tin Học

Trang 5 / 139 FirstFirst ... 234567810 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 1389
    Like
    0
    hic , chắc bạn đi nhầm sân rồi !
    chứ sân của hội thì "xôm tụ " lắm !
    bạn hãy thử .... " hỏi ông xe ôm" 1 lần nữa nhé !
    thân !
    nuhontim

--==>> LÂU QUÁ KO OFFLINE CÙNG CHIẾN HỮU 21/01 NÀY CỐ GẮNG THU XẾP GẶP MẶT ANH EM <<==--

Like
    0

Ý tưởng mới !

Quote Được gửi bởi gloryman0210 View Post
    hix,chạy vòng vòng mà sao không tìm ra cái sân cầu lông kỳ hòa ở đâu hết.theo cái bản đồ kết quả là...hỏi thăm xe ôm! mò vô cái sân cầu lông thì thấy chán như con gián,không biết có đi lộn sân không ta???gọi cho Quỷ thì tắt máy,gọi cho echip thì không nghe,bó tay bó chân về nhà ngủ >.<
    bạn ơi, bạn đi vào thời gian nào vậy? Nếu đi vào trưa thứ 7 (12h-15h) thì chắc chắn lần đó bạn đi nhằm sân rồi. Yên tâm, mình giúp cho.
    Bạn chạy đường 3 tháng 2 tới khách sạn Kỳ Hòa ( kế bên nhà hát Hòa Bình; đối diện tiệm bánh cuốn Thiên Hương; trước cổng là cafe sân vườn Rose ). Bạn chạy thẳng vào cổng, tới bãi gửi xe, thấy sân tennis, đi men theo sân tennis vào là tới. Nếu tới đó chưa biết nữa thì hỏi người giữ xe xin trợ giúp. Tới đó thì chắc chắn tìm được. Bạn gọi đt vào giờ đó chắc chắn ko liên lạc đc vì khi đánh cầu,ko ai mang đt bên mình đâu bạn ơi.
    Mong sớm gặp bạn trên sân. Thân chào!

Like
    0
    chắc bạn này đi vào sân Kỳ Hòa 2 rồi. Sân đó sàn gỗ vừa vắng vừa tối.

Like
    0
    Mọi người ơi câu lạc bộ sẽ họp vào ngày thứ mấy vậy ta?
    Thứ 7 tớ bận rồi còn chủ nhật thì chơi ở đâu vậy?Tớ chưa biết gì sất nên vẫn chưa đi .Hix!

Like
    0

Tệ thật !

Quote Được gửi bởi Pan View Post
    Mọi người ơi câu lạc bộ sẽ họp vào ngày thứ mấy vậy ta?
    Thứ 7 tớ bận rồi còn chủ nhật thì chơi ở đâu vậy?Tớ chưa biết gì sất nên vẫn chưa đi .Hix!
    Hi, new member!
    Vẫn ở sân Kỳ Hòa, thứ 7 từ 12-15h, CN từ 19-21h30
    Hẹn gặp trên sân!

Like
    0
    cám ơn anh em đã tận tình chỉ chỗ,nhưng hiện tại mình đang bận...ăn tết ở vũng tàu.thành ra thêm một lần lỗi hẹn với mọi người.sau tết sẽ xin góp mặt.chúc tất cả năm mới vui vẻ,mạnh khỏe để còn chơi cầu lông nữa ^_^.

Like
    0

Ngạc nhiên

Quote Được gửi bởi gloryman0210 View Post
    cám ơn anh em đã tận tình chỉ chỗ,nhưng hiện tại mình đang bận...ăn tết ở vũng tàu.thành ra thêm một lần lỗi hẹn với mọi người.sau tết sẽ xin góp mặt.chúc tất cả năm mới vui vẻ,mạnh khỏe để còn chơi cầu lông nữa ^_^.
    u ở VũngTàu hẻ? Mình tính phủ sóng tới Vũng Tàu luôn đóa! Thường u đánh sân nèo? Bình Giã or Dầu Khí dzậy?

Like
    0
    @bad_dragon: dân vũng tàu nhưng hơn...3 năm nay mình không đụng tới cây vợt T_T.chấn thương dai quá mà.bây giờ cảm thấy...ổn ổn nên thử chơi lại thôi.hồi trước mình đánh ở sân Thanh Niên (công viên Trần Hưng Đạo),sau cũng lang thang lên 27-3 với Dầu khí.nhưng từ khi dính chấn thương thì nghỉ hẳn.bộ Rồng cũng là dân Vũng Tàu à?

Like
    0

Vui lắm !

hihi... khiêm tốn wé...chứ ko phải u lên núi "tu liện" giờ nì sư cô í wên.. sư fọ mới cho xuống núi hẻ?
    Mình ko phải dân Vũngtàu nhưng là dân thể thao mừ... 4 bể là nhà, tứ hải giai huynh đệ... lúc nào xuống VT cũng mấy bị mấy chiến hữu cầu lông bắt uống (chứ ko cho ăn...ác ghê ) cho bò càng hết í.. hic..hic... (Dân VT chơi hoành tráng wé nên hơi sợ... )
    Rãnh lên đây chơi... đánh cầu nhe!

Like
    0
    hi. Mình là thành viên mới. Mình có thể tham gia vào hội cầu lông của các bạn dược không. Chủ nhật này có sân không, cho mình chơi với nha. Mong nhận được sự chấp thuận của các sư huynh đệ. Ah, quên cùng các tỷ, muội nữa chứ
    Có gì liên lạc với mình theo số: 0987502276

Trang 5 / 139 FirstFirst ... 234567810 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết