Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    0

Ý tưởng mới ! Có ai giúp em cách xóa App ID/API Key trên facebook với ạ!

Hôm nọ e có vọc xem cách làm plugin comment box trên fb. Sau khi mày mò đủ thứ thì e xóa cái app chứa link web của e để tạo 1 cái app khác và cũng chứa cái link web đó.
    Ấy thế tuy xóa được app mà không xóa được API hay sao vậy nên em không thể quản lý các comment trên cái plugin. Sau khi mày mò google 2-3 ngày. E phát hiện ra cái link web ở plugin comment box của e vẫn cái ID cũ. Không thay đổi gì mặc dù e đã xóa app đi rồi.
    Link đây ạ.

graph. facebook. com/comments/?ids=129597180545311

Có bác nào biết xóa cái này xin giúp em với ạ !
    Cám ơn các thím nhiều lắm. Ơn này em không quên đâu. Hứa !
    Quote Quote

Like
    41
    Có hình ảnh cụ thể không chú. Chú viết mà tôi đọc không hiểu gì cả. Chú đưa cái link gì mà toàn là text không vậy?

Nếu muốn quản lý cái commnet facebook thì chú tạo thêm fan page mới với api cũ vẫn có thể quản lý được mà.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tuine2334 View Post
    Có hình ảnh cụ thể không chú. Chú viết mà tôi đọc không hiểu gì cả. Chú đưa cái link gì mà toàn là text không vậy?

Nếu muốn quản lý cái commnet facebook thì chú tạo thêm fan page mới với api cũ vẫn có thể quản lý được mà.
    Bác có nick yahoo không cho em hỏi được không ạ? Cái em cần chính là quản lý API như bác nói đó. Mà cái app chứa API 129597180545311 này e xóa mất rồi. Giờ không biết quản lý sao nữa

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết