Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    0

Tìm nơi học 3D maya tại Hà Nội.

Tớ đang là sinh viên năm 3 - Học công nghệ thông tin - t dự định theo ngành đồ họa mà cụ thể hơn là 3D đồ họa động để làm quảng cáo không biết có chỗ nào mà học được, học phí rẻ và học xong có chứng nhận hay chứng chỉ gì đo... ai biết thì chỉ cho t với.. Tham khảo bên arena thì học phí cao quá..
    Quote Quote

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    8
    Quote Được gửi bởi trinhthu2912 View Post
    Tớ đang là sinh viên năm 3 - Học công nghệ thông tin - t dự định theo ngành đồ họa mà cụ thể hơn là 3D đồ họa động để làm quảng cáo không biết có chỗ nào mà học được, học phí rẻ và học xong có chứng nhận hay chứng chỉ gì đo... ai biết thì chỉ cho t với.. Tham khảo bên arena thì học phí cao quá..
    Bạn thử tham khảo trung tâm Art Creative ở Hoàng Mai xem sao nhé. Khá nhiều người học 3D ở đây

Like
    0
    Bạn tham khảo khóa học bên Thunder Cloud nhé. Bên mình đang tuyển sinh hai khóa học Maya cơ bản và Maya Standard, do anh Phùng Đình Dũng là một chuyên gia hàng đầu về 3D tại Việt Nam soạn giáo trình và đứng lớp nhé. Bạn có thể xem thông tin đăng ký qua fanpage của Thunder Mentor nha. Cam kết sau khóa học bạn có thể làm được ở vị trí Junior cho tới Senior hay Lead tại các Studio.
    Bạn có thể xem thêm thông tin về anh Dũng bên mình ở các trang mạng về làm phim nhé. (đã từng tham gia làm phim Skyfall, John Carter of the Mars)

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết