Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 23
    Like
    42
    Tên miền hết hạn cả tháng, web die mà bác cũng chả biết thì chắc bác cũng không seo siếc gì đâu, coi như bỏ tên đấy làm học phí vậy.
    www.vtracking.vn - miễn phí lắp đặt.

Like
    4
    Mua tên khác đi bạn ơi hoặc sang bên mình mua: www.mocua.net

chứ gia hạn kiểu đó thì tốn $ mà backorder cũng tốn $, vả lại domain đâu có dùng...
    Email: Lienhe@Phiencho(.)com | Phiên Chợ

Like
    4
    Mình cũng tính mua tên miền khác chứ cũng không dùng tên miền này nữa, cơ bản cái của mình seo nó cũng nhanh lên chứ không thì cũng phải bỏ ra mấy triệu, chỉ bực cái bọn công ty nghiệp dư giaiphapseo làm ăn trò mèo, post lên cho ae biết đường mà tránh thôi.

Like
    50
    Quote Được gửi bởi nhadangkyfpt View Post
    Tên miền hết hạn cả tháng, web die mà bác cũng chả biết thì chắc bác cũng không seo siếc gì đâu, coi như bỏ tên đấy làm học phí vậy.
    Trích lời bác này

Like
    0

Tên miền quốc tế khó khăn

Thực sự tên miền quốc tế nó vậy đó bạn à, bác nên rút kinh nghiệm lần sau chú ý hơn. Nhưng bác đưa tên miền lên đây thì khó đăng ký lại đc đấy nhé.

Like
    4
    Quote Được gửi bởi tkwbsg View Post
    Thực sự tên miền quốc tế nó vậy đó bạn à, bác nên rút kinh nghiệm lần sau chú ý hơn. Nhưng bác đưa tên miền lên đây thì khó đăng ký lại đc đấy nhé.
    Thật ra thì nó cũng không khó, mình contact bên nhà cung cấp gốc thì nó làm chuyên nghiệp lắm, nếu mình có đầy đủ thông tin chứng thực mình là chủ thì nó sẵn sàng giải quyết cho mình thôi. Cơ bản thông tin đó thằng giaiphapseo lại lấy thông tin của nhân viên ra đăng ký, đến khi nhân viên nghỉ thì cũng không thèm bàn giao lại, nên giờ nó không còn thông tin để mình chuyển đổi, gia hạn....

Like
    42
    2 năm trước mình cũng có thuê bên này làm tối ưu web, thanh toán trước 50% mà chả thấy họ làm gì cho cái web của mình. Cũng không thấy trả lại tiền, mình nghĩ từ hồi đó là có khi bên này "die" đến nơi rồi, vì số tiền nhỏ nên cũng không đòi và cũng chả đòi được nên thôi. Giờ họ bị như này đúng là quả báo.
    www.vtracking.vn - miễn phí lắp đặt.

Like
    33
    Bác cứ làm cái thẻ visa, hoặc mở cái acc Paypal cứ Goddady mà phang, tự renewal, thấy nhiều bác mua qua công ty VN mất domain như bác gì hôm trước mất mấy cái domain liên quan đến: Hoàng Sa, Trường Sa,... nản

Like
    2
    cũng không lấy gì làm lạ nhỉ :|. Chia buồn cùng pác

Like
    7
    Cũng 1 phần do mua tên miền của nhà cũng cấp ko lớn ở việt nam. Nếu là lớn thì họ sẽ thường xuyên nhắc bạn về việc tên miền hết hạn
    Seo Việt : Công ty dịch vụ seo giá rẻ tại Hà Nội

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết