Trang 10 / 11 FirstFirst ... 57891011 LastLast
Hiển thị kết quả từ 91 đến 100 / 101
    Like
    0
    làm việc ởu đâu vậy

Like
    5
    Quote Được gửi bởi giare365 View Post
    Tạo subdomain sau khi đăng ký thành viên... có thấy website nào lên top được đâu? ngay cả của vật giá cũng die ....?
    Giờ nhà nhà có tên miền riêng + website giá rẻ của mấy bác + bán trên face nên mô hình này giờ là 1 khó khăn, nhưng dù sao cũng hy vọng chủ thớt tìm được điểm mới cho anh em người Việt mình phát triển

Like
    58
    Tìm người mạo hiểm dám lao đầu ào tường.

hơi thẳng thắn thớt đừng chấp nhưng thực tế đúng là vậy
    Tôi yêu tiếng nước tôi!

Like
    57
    Bạn Cường MB24 là bạn này à?
    http://vnexpress.net/tin-tuc/phap-lu...u-3011306.html

Like
    2
    Quote Được gửi bởi hoavangmaydo View Post
    Tìm người mạo hiểm dám lao đầu ào tường.

hơi thẳng thắn thớt đừng chấp nhưng thực tế đúng là vậy
    Thank's! Quan điểm sống mỗi người mỗi khác... Quan điểm của bạn & của tôi không có điểm chung. VỚI TÔI:
    1./ Người để Tôi "Hướng Tới & Phấn Đấu" là: Jack Ma - Vua TMĐT TQ, người giầu nhất châu Á & 29 TG. Người mà 15 năm trước đây giám cạnh tranh cùng Amazon, eBay của Mỹ trên đất TQ (& lúc đó cạnh tranh với Amazon có khác gì "Lao đầu vào TƯỜNG").
    2./ Về công việc có 4 câu nói Tôi "Luôn Ghi Nhớ Trong Lòng" để nhắc nhở tôi vượt qua khó khăn:
    * Muốn giành được những gì mình chưa bao giờ có thì phải dám làm những gì mình chưa bao giờ làm.
    * Điều quan trọng không phải là việc Khó hay Dễ, mà quan trọng là Dám Làm hay Không Dám Làm.
    TMĐT nó sẽ cho tôi tất cả những gì tôi chưa có, những điều tôi ước mơ... Nên biết rằng TMĐT là cạnh tranh khốc liệt, là đua cùng các công ty đầu tư hàng trăm triệu $ vào TMĐT..., Tôi vẫn LÀM
    * Không có việc gì khó.
    Chỉ sợ lòng không bền.
    Đào núi & lấp biển.
    Quyết chí ắt làm nên.
    * Hãy theo đuổi đam mê, thành công sẽ theo đuổi bạn.
    & Càng ngày tôi thấy con đường tôi lựa chọn càng sáng láng..., Niềm tin càng mãnh liệt... hy vọng càng nhân cao... Một điều tôi e ngại nhất đó không phải là cạnh tranh cùng: Lazada, chợ tốt..., hay bất cứ 1 website TMĐT nào khác ... mà là "Cơ chế" của XHVN

Like
    2
    Tuyển CTV - giới thiệu khách hàng sử dụng Gian Hàng của http://giare365.net/ :
    Bạn tìm đc 1 KH & up SP lên GH cho KH bạn được 80.000 VNĐ hết tg dùng thử nếu KH tiếp tục sử dụng bạn hưởng 15% giá trị hợp đồng.
    Bạn có năng lực ngày chỉ cần 3h bạn đã tìm & hoàn thiện 1 GH 1 tháng bạn có 30 GH như vậy 1 ngày bạn làm thêm 3h 1 háng bạn có thêm 2t4. Trong số 30 GH đó có 2/3 = 20 GH ký hợp đồng 1 năm bạn đã có ngay 10,8tr...
    TMĐT ở VN ngày càng phát triển, đó chính là tiềm năng, bạn ở bất cứ nơi nào cũng làm việc & kiếm tiền được... 64 tỉnh thành đều có internet, đều có rất nhiều người KD online tôi tin rằng bạn có năng lực thì doanh thu của bạn không phải là 2,4tr + 10,8tr mà cao hơn rất nhiều...
    Chúc bạn thành công!

Like
    2
    Trang web này hoạt động cũng ổn định

Like
    2
    Quote Được gửi bởi longwiki View Post
    Trang web này hoạt động cũng ổn định
    Ổn định là sao..?

Chả biết khen hay chê nữa...?

Like
    402
    Bạn đầu tư site này cũng lâu đấy nhỉ, chắc kỳ công lắm, nhưng mục đích chắc chủ yếu để hút quảng cáo đúng ko bạn? Mình nghĩ bạn nên có khác biệt tích cực để tạo sự cạnh tranh, còn không thì dễ nướng lần lắm.
    Phienmua.vn <--- Mô hình TMĐT đột phá

Like
    18
    phải công nhận chủ thớt cũng trường vốn và lỳ đòn thiệt

Trang 10 / 11 FirstFirst ... 57891011 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết